• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Sao tiền giảm nhiều quá

Chả ai biết rõ mình đang chơi cái gì cũng tốt lắm đấy chứ =))

Nếu nói 3be là đàn em thì bạn hơi nhầm rồi đấy ;)) 3be nghèo lắm có 0.01$ /ngày thôi =)))
thằng nokia là thằng lưu manh giả danh trí thức
tôi hiểu quá rõ lão mà
tưởng hay lắm. thì ra cũng đang âm thầm đào tạo một đám trẻ con phục vụ lão

thằng cha này chắc là đàn em của thằng nokia
được thằng nokia dìu dắt đây mà

mới vào nghề thì coi trước coi sau nhá bồ :)) mới mở mắt ra đời mà cứ tỏ ra nguy hiểm

---------- Post added at 11:49 PM ---------- Previous post was at 11:45 PM ----------

=)) bác coi ptu là nghề à ;;)

thế bác đì làm vì yêu công việc hay là vì $ ??

thế đi làm 1 tháng bác đc bao nhiu $ ?? PTU tư do eó bị ai sai khiến thích làm ko thích thì nghỉ tháng gần 1k$ có làm ko ? hay vác mạng xuốt ngày chạy ngoài đường kiếm vài các lẻ bị chúng bóc lột ?? hoặc ngồi công sở máy lạnh :))

Chả hiểu bạn ấy đang nói cái gì ? Ko muốn bàn , tốn time ;)

thế 1000 người có khoản bao người kiêm được trên 500 mà dưới 1K ;))

chắc nhìu :) không quan tâm nhằm ăn đc thì làm ko thì bỏ,đường ta ta đi, mình ko fai? là người ta,thiên thời địa lợi nhuân hòa ko đủ thì nhảy thôi có gượng để mà chết àh, cứ nhìn họ mà chạy theo thì có mà xuốt đời ko khá, tìm đường chân trời cho mình thôi

nhiều thằng nhân cơ hội nổ ghê gớm bàn tán thì Well come,Nổ ra Chatbox đê! nhạt với mấy bạn kho Boom

PTU never die. Ko có PTU thì vô phương download. Chỉ có hót này thay thế hót khác mà thôi. Cho nên các pác phải chọn đúng host uy tín mà chơi. Mấy hôm nay $ tăng thêm 30% cho 4 host lun. :binhsua06:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom