Spotlight Sao tiền giảm nhiều quá

Mình đang tăng :)) 1 tuần nay cảm thấy nó tăng hơn :))

Bác 3be cho e hỏi tí.bác chiến upfile.in vs filejungle rồi thì cái nào ngon hơn(theo ý kiến cá nhân của bác nhé) với lại khả năng up lên host thì cái nào thuận lợi hơn?

E đang định chiến thêm 1 em mà phân vân quá.thích upfile hơn nhưng các pro lại tuyển ref filejungle nhiều.

Thanks bác trước!

Bác 3be cho e hỏi tí.bác chiến upfile.in vs filejungle rồi thì cái nào ngon hơn(theo ý kiến cá nhân của bác nhé) với lại khả năng up lên host thì cái nào thuận lợi hơn?

E đang định chiến thêm 1 em mà phân vân quá.thích upfile hơn nhưng các pro lại tuyển ref filejungle nhiều.

Thanks bác trước!

2 thằng đó chỉ là mirror thì mình thấy thằng nào cũng như nhau cả :)) cho ăn down thôi đó mà :))

2 thằng đó chỉ là mirror thì mình thấy thằng nào cũng như nhau cả :)) cho ăn down thôi đó mà :))

Thank bác nhé.Thì e cũng làm mirror thôi.đang chiến 6host.nhưng cần thêm 1 host mới.chắc là e chiến upfile

mà bác có chương trình reback gì ko để e ref cái nhể :binhsua18:

Thank bác nhé.Thì e cũng làm mirror thôi.đang chiến 6host.nhưng cần thêm 1 host mới.chắc là e chiến upfile

mà bác có chương trình reback gì ko để e ref cái nhể :binhsua18:

Cái ref đó mình chả ref back đâu bạn :) ai làm tốt mình sẽ để ý người đó , sẽ có cơ hội cho tương lai :) chứ có vài đồng lẻ mình ko quan tâm lắm . time để ref back soạn 1 bài bán đc sale ko hay hơn sao ;) cái này là nói sự thật thôi :)

---------- Post added at 12:57 PM ---------- Previous post was at 12:56 PM ----------

Có 8 người ref mình mà chỉ có 3 người làm đc :) làm tốt ắt mình sẽ pm người đó , chứ còn ref back tốn time quá :binhsua52:

---------- Post added at 01:06 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

Thằng Filejungle.com đã cho Japan vào group B rồi nhé các đồng chí ;) À còn vụ ref back ấy mình cũng chả tin đâu :)) cũng có 1 ngày nào đó họ ko pay back thì làm gì nhau :))

[/COLOR]Thằng Filejungle.com đã cho Japan vào group B rồi nhé các đồng chí ;) À còn vụ ref back ấy mình cũng chả tin đâu :)) cũng có 1 ngày nào đó họ ko pay back thì làm gì nhau :))[/QUOTE]

sao lúc reg ở payment info ko có webmoney bác nhỉ?

nếu có time bác pm nick daphaitan_nhungchuamuonmang652 e tham khảo tí nhé

[/COLOR]Thằng Filejungle.com đã cho Japan vào group B rồi nhé các đồng chí ;) À còn vụ ref back ấy mình cũng chả tin đâu :)) cũng có 1 ngày nào đó họ ko pay back thì làm gì nhau :))

sao lúc reg ở payment info ko có webmoney bác nhỉ?

nếu có time bác pm nick daphaitan_nhungchuamuonmang652 e tham khảo tí nhé[/QUOTE]

Bấm hết những j nó hiện ra rồi sau đó từ từ sẽ thấy ;)

Em reg rồi.hathai1987 bác check xem có chưa nhé.chắc 2,3 hôm nữa mới chiến

mà cái này remote đc có 10file

Em reg rồi.hathai1987 bác check xem có chưa nhé.chắc 2,3 hôm nữa mới chiến

mà cái này remote đc có 10file

Tình hình là thằng này up cùi quá,remote đc có 10 file.thôi e không chiến nữa.ko có time mà ngồi canh để up

Tình hình là thằng này up cùi quá,remote đc có 10 file.thôi e không chiến nữa.ko có time mà ngồi canh để up

có acc pre thì remote nó nhanh ;)

Em đang chiến WU, một tuần nay doanh số giảm kinh khủng, nản quá. Xin các bác cho một lời khuyên. Cám ơn rất nhiều!!!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week