• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Sao ngươif Thanh Hóa bị ác cảm vậy

Status
Not open for further replies.
Có những comment mà mình đọc xong phải suy nghĩ nhưng cũng có comment đọc xong mà muốn nhổ bãi nước bọt và bước tiếp.... Nếu TH ai cũng xấu chắc giờ bí thư thành ủy HN là người khác, Bảo tàng không quân ko dành vị trí trang trọng để nói về chiến thắng hàm rồng, Dân quảng nam đã ko kết nghĩa với TH, Dân quảng trị, quảng bình, nam định, hà nam, ninh bình đã ko di cư vào hồi chiến tranh..........

không phải tất cả người thanh hóa đều xấu,nhưng mà không hiểu vì sao mà rất nhiều người bị người thanh hóa lừa hoặc chơi xỏ :D.riêng tôi quen biết 4 người thì đã có 3 người rr rồi.

không phải tất cả người thanh hóa đều xấu,nhưng mà không hiểu vì sao mà rất nhiều người bị người thanh hóa lừa hoặc chơi xỏ :D.riêng tôi quen biết 4 người thì đã có 3 người rr rồi.

chuẩn..............................................

:binhsua30: Tụi Thanh Hóa trôi dạt bẩn bựa lắm. Mày vào đây tao cho ở thử vs với vài thằng sinh viên Thanh Hóa coi có còn gì trên người sau 1 tuần ko! Còn dân nghiện thì thôi khỏi nói nhá =)) dân nghiện Thanh Hóa thì ai mà ko bik tiếng!

---------- Post added at 07:56 PM ---------- Previous post was at 07:55 PM ----------

:binhsua33: Chuẩn men 10 đứa hết 9 đứa mới đúng.

---------- Post added at 07:59 PM ---------- Previous post was at 07:56 PM ----------

:binhsua30: À không phải bây giờ mới bị ghét đâu. Ngày xưa còn có câu hay lắm "Dân Thanh Hóa ăn rau má - phá đường tàu " đấy. Toàn lấy của công để làm việc riêng thì nổi tiếng từ xưa đến nay rồi!

mới có 1 thằng sinh viên lên báo và phải chính thức xin lỗi vì đã lập hội ghét dân thanh hóa trên facebook rồi đấy các bạn

mới có 1 thằng sinh viên lên báo và phải chính thức xin lỗi vì đã lập hội ghét dân thanh hóa trên facebook rồi đấy các bạn

:binhsua29: nó bị dân Thanh Hóa chơi đó. Ghét thì ghét thế thôi lập hội làm chi. Chủ yếu là giờ dân Thanh Hóa tạo cảm giác cho người khác phải đề phòng thôi!

:binhsua29: nó bị dân Thanh Hóa chơi đó. Ghét thì ghét thế thôi lập hội làm chi. Chủ yếu là giờ dân Thanh Hóa tạo cảm giác cho người khác phải đề phòng thôi!

um thì sợ bị xử lên mới vậy

nongthanhhoa nó scam cái chi vậy mọi người ,nó có phải là dân thanh hoá đâu
tên thật của nó là NÔNG THANH HOA cơ mà ,thằng nì hum bữa mới nhận đồng hương mà bữa nay đã cam với bưởi ;))

cũng chẳng hiểu nhưng đi đâu cũng được cảnh báo trước là ko nên dây dưa với dân TH...mình cũng ko biết thế nào nhưng thôi kệ..thế gian ai biết lòng ai..phòng hơn chữa còn hơn để dính rồi đã muộn...

mảnh đất khô cằn sỏi đá,khổ quá nên ki bo chăng?

Theo mình ở chỗ nào cũng kẻ tốt ngừơi xấu chứ đâu phải ở Thanh Hóa mới có .Chỉ vì một vài người mà các bạn lại ..... người Thanh Hóa là sao ?

mềnh ko mún nói xấu đâu nha
có a xóm mình học rất giỏi.kể rằng hôm ấy có đứa bạn gái cùng lớp ĐH nhờ a ý qa phòng chỉ cho mấy bài toán
đến nơi lão ta đang cặm cụi làm thì chị kia bảo nóng quá đi tắm
xong khoác 1 khăn đy ra thả 1 phát ... lão kia sợ qá chạy về lun :m003:

vỏ quýt dày có móng tay nhọn, cả 2 đều khôn :m131:

nói chung dân thanh hoá ki bo , kiệt sỉ ? ăn *** sắt ỉa xà beng
nhưng cũng tuỳ người thui àk? mình có 1 thằng bạn thanh hoá chơi rất dc ;))

Đúng là đâu cũng có người này người kia. Nhưng khi đã thành cái tiêng thì nó là số đông bạn ah.
Bản thân tớ sinh ra và lớn lên ở HP, đã trải qua 5 năm sinh viên ở HN, 4 tháng trong quân ngũ, và bây giờ đang ở TP. HCM. Tớ thì chẳng kỳ thị ai cả, chơi được với ai thì chơi thôi, Nghệ An có, Nam định có, Hà Nội có, Sài Gòn có, Quảng Ninh có, Hà Tĩnh cũng có.........Nhưng mà đúng là chưa chơi được với ai người Thanh Hóa :-s

Còn về phần bạn nếu thấy mình sống như vậy là phải thì chẳng việc gì phải sợ cả, mọi người sẽ nhận ra thôi :). Còn thằng nào vì cái tiếng đó mà không muốn chơi với mình thì cũng không cần thiết phải quan tâm nó làm gì :D. Hồi tớ mới vào học đại học, mấy thằng Nghệ An cũng không muốn nói chuyện với mình vì mình là người Hải Phòng, nhưng mà mình mặc kệ, không chơi với mày bố chơi với thằng khác :)). Rồi sau đó thì tự chúng nó đã nhận ra nó sai, vậy thôi!!!!

anh Linh đúng không anh, anh vẫn tham gia diễn đàn này à. Đố anh biết em là ai.

Thiện tai, thiện tai -> Quay đầu là bờ
Mong mọi người không nên tranh luận vấn đề này nữa
Thanh hóa cũng là người việt nam
Người Việt phải đoàn kết nhau lại sao lai tự vạch áo cho người xem lưng

Thiện tai, thiện tai -> Quay đầu là bờ
Mong mọi người không nên tranh luận vấn đề này nữa
Thanh hóa cũng là người việt nam
Người Việt phải đoàn kết nhau lại sao lai tự vạch áo cho người xem lưng

hì hì..lo chi bạn..thì cũng là vạch cho người Vn coi thôi mà...hì hì...:binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,012
171,069
Latest member
anhnt92
Back
Top Bottom