Sao ngươif Thanh Hóa bị ác cảm vậy

Status
Not open for further replies.
mình cũng dân thanh hóa nói thật 4rum mấy người tử tế thì nói kiểu khác còn đâu máy thằng vắt mũi chưa sạch vào comment lung tung. dm còn thàng nào ở Thanh Hóa mà đi nói xấu mình thì chỉ có 1 loại người đổ cơm xuống đất mà ăn

Có cái chi màk phân biệt vùng miền thế nhở ... vote cho pác thú y ... mỗi ngừ 1 tính đâu fải vơ đũa cả nắm được ... có thể đa số ko có thiện cảm với dân Thanh Hóa ... bạn có thể ko chơi thân với họ nhưng khi chưa có việc gì chứng minh họ xấu thì ko nên có thái độ khó chịu với họ đc ... fải đặt mình vào vị trí của họ để suy nghĩ chứ ... :)
Mình đã có 1 lần xuốg TP Vị Thanh 2 tuần để set up cho quán cafe Át Chuồn mới khai trương ... ở đây thật sự là đa số dân tình ở đây phức tạp vô cùng ... đa số nam từ 15-30 đều rất bựa ... nhưg vẫn có 1 số ít họ chơi rất đẹp ... tuy cũg thuộc phog cách gjag hồ nhưg màk có tình có nghĩa ... bik phân bjệt đúng saj ... thế nên hy vọg ace có thể hạn chế thái độ kỳ thị để cho nhữg dân tốt ở Thanh Hóa ko bị mặt cảm nha ... :D

MOD close top pic đi phân biệt vùng miền quá

cái thàng bẩn tính này sao quơ đũa cả nắm thế hã mày 10 cái éo gì mày 7 cái éo gì, mày tính trong xã hội ko tính mày tính trong cái lóp học của mày là mày suy ra dc ah, thế tao nói mấy thằng TPHCM bẩn mà bựa thì chúng mày thấy sao
VD: đi chơi gái mại dâm này, thuốc lắc thuốc phiện này,giết người cướp giật này đa số người thành phố ko đấy , đụng tới 1 cái phân biệt chũng tộc.

đa phần trộm cắp là dân di cư vô sg thôi

rum này ko đồng lòng chút nào hết

con thủy lôi chưa nghe câu: dân Thanh Hóa ăn rau má phá đường tàu à :binhsua35: tau thì tau ko ghét người thanh hóa đâu :binhsua43:

Ai đi du lịch Thanh Hóa chắc cũng hiểu.
Trước mình có đi Sầm sơn. NHà hàng khách sạn thì chặt chém.Ra bãi tắm thuê cái ghế ngồi. Tính tiền xong xuôi ở đâu 1 anh đẹp trai khác đi ra tự xưng là chủ chỗ ghế đấy bảo chưa trả tiền cuối cùng mất 2 lần tiền.Haizzzzzz. Mang tiếng đi du lịch để nghỉ ngơi thư giãn nhưng lại rước cái bực vài người. Trái ngược hoàn toàn với Nghệ An. :D

mình cũng thanh hóa, chả có vấn đề gì cả, nói chung là "mồm chó vó ngựa". mặc kệ đi bạn, cứ tiền mình mình kiếm là dc

mình cũng thanh hóa, chả có vấn đề gì cả, nói chung là "mồm chó vó ngựa". mặc kệ đi bạn, cứ tiền mình mình kiếm là dc

miệng mồm là của người ta, quan tâm làm chi cho mệt mình, mình đâu có cấm người ta nói gì, nghĩ gì được, cuộc sống của mình mới là quan trọng, kệ xác đi bạn ơi

cái đó là định kiến lâu rồi cậu ơi
mọi người thữ gõ "dân thanh hóa" trên google và đừng enter sẽ ra mấy cái gợi ý khắc hiểu

đã làm như cậu nói, :)) haizz /. toàn nói thanh hóa này nọ. cũng do số đông thanh hóa không tốt.nên mọi người có suy nghĩ vậy

Nói thật đừng buồn, nhìn cái hình ở chữ kí của bạn là ko có chút thiện cảm nào rồi, đừng nói tại sao người ta lại đánh giá mình như vậy ?
Chị cũng tính góp ý với bạn này mà cũng đang chần chừ. Chữ ký gì mà nhìn muốn ói. Khiếp

Chán lắm bợn

Chán lắm bạn ak. Do dân mình cả mà. Toàn vơ đũa cả lắm... Thì đấy... Dân Nam Định thì bị kêu là 2 ngón, dân quảng ninh, HP thì gọi là ăn chơi... Đâu chẳng có thằng này, ng kia. Chả thế mà dân BG lại có Lê Văn Lộn(Luyện) hehe. Mình thì chẳng mặc cảm vs dân nào cả... Chơi đc hợp lí thì chơi. Nếu bẩn thì rửa sạch cái đó đi.... Mình là dân HN1 nên cũng chưa bị ai chửi cả :D

Nổi tiếng là ăn rau má, phá đường tàu mà. 10nguoi thì 8nguoi không thích thanh hóa vì tính cách của họ không được đẹp lắm ( đa phần thôi nhé :D )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,261
172,300
Latest member
xuanphu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week