Sáng sớm muốn chửi thề ghê :D

Status
Not open for further replies.

wanwan1910

Senior
Reactions
110
MR
1.328
Sao lúc thớt bảo 4 năm kn chú ko phỏng vấn từng làm trên tool nào, trang nào, đặc điểm nào đặc biệt của trang v.v chưa gì mà lại bảo người khác thái độ này nọ làm gì ???

Thớt chê trả bèo thì chú đáp lại = câu thái độ này nọ :) động vào tự ái cảu nhau thì bập lại thôi

Cách ứng xử kém mà đã kém thì người ta cũng không tốt đẹp gì với mình đâu .Mà Giờ vào hết nói vu khống rồi sặc mùi càng làm thì chú càng mất cái danh thêm thôi. phán 1 phát "Mày láp láp láp các kiểu" là xong cả con người rồi đoạn chát còn rành rành trên đó. :D

Ban đầu đọc phỏng vấn cũng nghĩ chắc trong trả lời thớt cà rởn nên thế ai dè ko phải.

Bác ko đọc full à? Tui nói pv thì hắn bảo pv cái gì , 4 năm kinh nghiệm rồi làm luôn đi chứ cần gì pv. Tui ghét thái độ cao ngạo đó nên ko cho pv chứ có chửi gì hắn đâu ?

thach4x

Junior
Reactions
37
MR
0.000
Chat with me via Skype
thôi thôi,mọi người giữ bình tĩnh để nói chuyện tử tế đàng hoàng với nhau.không nên nổi nóng rồi lại gây gổ sinh chuyện ra đời thực thì lại làm khổ cho nhau cả.mình là mình mấy cái chuyện oánh chém nhau lắm,mình chỉ muốn cố gắng tập trung vào việc của mình để vực bản thân mình đi lên thôi.mong các bạn đừng cãi nhau nữa,để cho nhau con đường làm ăn còn cả tương lai sau này...

Reactions
1,612
MR
3.040
Thôi tất cả dừng lại ở đây đi. Chốt hạ dự án fast là 1 dự án cao quý. Cần dc phỏng phấn như kiểu đi xin việc dân văn phòng vậy. Còn người cấp acc là Giám Đốc.

Nói thật chứ, cái nghề này kiếm không dc bao nhiêu. Cũng chỉ là người cấp acc thôi.
captcha thì có gì đâu mà cũng phỏng vấn như ai.

accountcx

Senior
Reactions
65
MR
0.003
Follow me on Facebook
Nói chung là thớt hỏi ngu :V. Mình nói thật tính tới giờ là thằng FT nó làm ngon nhất. Rate ổn định từ 0.7-1.2, thời gian load chủ yếu là ban ngày. Không cần proxy. Nói chung là khỏe. Còn về Trịnh Phương Quang thì mình thấy ok. Trừ khi dự án phá sản thì cả 2 đều chịu.

Thôi tất cả dừng lại ở đây đi. Chốt hạ dự án fast là 1 dự án cao quý. Cần dc phỏng phấn như kiểu đi xin việc dân văn phòng vậy. Còn người cấp acc là Giám Đốc.

Nói thật chứ, cái nghề này kiếm không dc bao nhiêu. Cũng chỉ là người cấp acc thôi.
captcha thì có gì đâu mà cũng phỏng vấn như ai.
Mình đánh giá 1 cách khách quan nhé. Là vì sao lại tuyển chọn. Bởi vì có nếu có khoảng 3-4 người trong nhóm làm mà bị ban là cả nhóm die. Xin hết

tuandk25

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Đâu phải đâu bác :)) admin nói vậy là đúng rồi :)) Đem cái kinh nghiệm 4 năm ra để đòi cấp acc :)) Chưa kể trong group có người làm 3 4 năm hoặc lâu hơn còn bị fired mà :)) chưa kể các thành phần phá group nữa :)) admin phải phóng vấn kĩ chứ

thinhpuno237

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Không lẽ bây giờ mình chửi vào mặt bạn chứ. Mình đã từng làm captcha ở nhiều web khá lâu rồi, riêng fasttypers cũng được gần 2 năm, paid khá nhiều lần. Sở dĩ tuyển khó như vậy là trước đây đã từng có nhiều mem cũng khoe kinh nghiệm nhiều năm như vậy rồi vào làm ăn như *beep* làm ảnh hưởng đến cả team, chưa kể cả chạy tools này nọ. Bạn chắc 4 năm của bạn bằng được 1 năm làm ở FT chưa mà đem ra dằn mặt? Nếu bạn cảm thấy giỏi quá thì có nhiều group captcha lắm bạn có thể tìm group khác. Bạn fail do giao tiếp không lịch sự, trách do mình ngu chứ đừng trách ai. Mới vào mà kiểu "bố mày làm captcha 4 năm rồi nhé, không tuyển là thiệt thòi đấy". Trong group mình lão luyện nhiều lắm, 4 năm chả là đếch gì đâu. Còn mấy thằng bênh thì cũng ngu nốt, khẳng định là chả hiểu cm gì về captcha.

Không lẽ bây giờ mình chửi vào mặt bạn chứ. Mình đã từng làm captcha ở nhiều web khá lâu rồi, riêng fasttypers cũng được gần 2 năm, paid khá nhiều lần. Sở dĩ tuyển khó như vậy là trước đây đã từng có nhiều mem cũng khoe kinh nghiệm nhiều năm như vậy rồi vào làm ăn như *beep* làm ảnh hưởng đến cả team, chưa kể cả chạy tools này nọ. Bạn chắc 4 năm của bạn bằng được 1 năm làm ở FT chưa mà đem ra dằn mặt? Nếu bạn cảm thấy giỏi quá thì có nhiều group captcha lắm bạn có thể tìm group khác. Bạn fail do giao tiếp không lịch sự, trách do mình ngu chứ đừng trách ai. Mới vào mà kiểu "bố mày làm captcha 4 năm rồi nhé, không tuyển là thiệt thòi đấy". Trong group mình lão luyện nhiều lắm, 4 năm chả là đếch gì đâu. Còn mấy thằng bênh thì cũng ngu nốt, khẳng định là chả hiểu cm gì về captcha.

Anh em trong group hiểu nhau dc rồi, bác ko cần tạo acc vào đây thanh minh giùm mình đâu. Tui sẽ xóa mấy post liên quan tới vụ này trong group.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week