Sáng sớm muốn chửi thề ghê :D

Status
Not open for further replies.
Mấy thằng này là giấu nghề, lừa gà. Rất sợ newbie biết nghề captcha thực chất là gì. Cách đăng ký tài khoản captcha.
Năm 2012 lên google gõ đánh máy kiếm tiền ra 1 đống site. Khi vào site thì tuyệt nhiên không có 1 từ "captcha" nào. Chỉ ghi cái kiểu đánh máy thế này, thế kia.

Xong rồi lại còn có kiểu. Người mới vào phải đánh 2000 captcha rồi mới thành nhân viên chính thức. (2000 captcha đó không dc tính vào lương của nhân viên :D)

Xong rồi hôm nay không gõ đủ thì sẽ bị phạt mất 500 captcha chẳng hạn =))

DM nó quá là bóc lột :p

Híc,cái xã hội này dẫm đạp lên nhau mà sống!!!
mình về hoa quả sơn của mình,về với bầy đàn của mình.một mình một vương quốc cho vô ưu tư vô sầu lo.nhẹ cái sự đời
:D

=)) Tui xin xác nhận đó là group của tui và chính tui là người nói không nhận nhé.
@Thớt : mày chụp hình nhớ chụp đầy đủ nhé, chụp thiếu đoạn trên ****** nó rồi kìa.

Tui trả Perfect Money phí 1% mà nó kiu trả bèo :v

À, cứ vào group mà hỏi thành viên của nhóm tui nhé, đừng có nghe 1 chiều. Còn ai bênh vực thớt thì chịu :3

Mới đc GGS pays này :v ...
Có acc Group éc min luôn :D:D:D ... Trước con đệ tử nó có, sau khi dạy nghề cho nó làm việc khác trấn cái này, thi thoảng có đệ tử mới vẫn bắt chúng quay tay cho nó dẻo tay.... :cool: .. Quay tay 1 tháng sau mới đc học cái khác :oops:

Attachments

28.6 KB · Views: 66
=)) Tui xin xác nhận đó là group của tui và chính tui là người nói không nhận nhé.
@Thớt : mày chụp hình nhớ chụp đầy đủ nhé, chụp thiếu đoạn trên ****** nó rồi kìa.

À, cứ vào group mà hỏi thành viên của nhóm tui nhé, đừng có nghe 1 chiều. Còn ai bênh vực thớt thì chịu :3

thì mày cứ chụp lên xem cho anh em mmo xem đoạn trên tao có nói gì quá đáng ko =)), ****** là clgt mày chụp full log chat lên cho ae xem đê :D. coi thiếu cái gì. đoạn trên cũng thế thôi. câu tao nói 4 năm kinh nghiệm gõ captcha thôi chứ có cái cc gì mà ****** :D.

Cái thể loại như mày đi lừa gà thì được. :)

Em tiep het

à anh nói cho ku mày biết nhá Group mày anh mày tự out chứ éo phải mày kick nhá ku, nên đừng có sồn sồn với anh trên group của mày nhé :D, mới tuổi tí mà bày đặt xưng mày với tao.:rolleyes: trẻ ranh.

éo biết lừa được bao nhiêu Gà rồi :eek:. sợ vãi ra. mai mốt né anh ra nhé ku:rolleyes:

Chán vl mình chỉ muốn tơi đây thôi mà cứ thích vào muốn nghe chửi đây mà :D

Nhục quá rồi còn chặn face của anh nữa chứ :eek::eek:. nnìn cách hành xử với cách nói chuyện là biết thể loại đàn bà rồi, next đi cho nước nó trong nhe ku :)

còn cần gì thì anh cho địa chỉ nhà lại anh sẵn sàn tiếp. chủ yếu ku có chịu lại ko thôi :cool:

Chán vl mình chỉ muốn tơi đây thôi mà cứ thích vào muốn nghe chửi đây mà :D

Nhục quá rồi còn chặn face của anh nữa chứ :eek::eek:. nnìn cách hành xử với cách nói chuyện là biết thể loại đàn bà rồi, next đi cho nước nó trong nhe ku :)

còn cần gì thì anh cho địa chỉ nhà lại anh sẵn sàn tiếp. chủ yếu ku có chịu lại ko thôi :cool:

Tao có nói nặng nhẹ gì mày chưa mà mày chụp hình bêu rếu lên trên này ? Để làm chi vậy? Nhảm nhí. Tao nói cho mày biết : ủa mà tao ko có gì để nói vs mày cả :v

@nguyenduong90 : Anh để cho một người bêu rếu em vô căn cứ như vậy à ? Em lừa đảo ai rồi à ? Để topic này như vầy mà anh thấy đẹp à ???

Mấy thằng này là giấu nghề, lừa gà. Rất sợ newbie biết nghề captcha thực chất là gì. Cách đăng ký tài khoản captcha.
Năm 2012 lên google gõ đánh máy kiếm tiền ra 1 đống site. Khi vào site thì tuyệt nhiên không có 1 từ "captcha" nào. Chỉ ghi cái kiểu đánh máy thế này, thế kia.

Xong rồi lại còn có kiểu. Người mới vào phải đánh 2000 captcha rồi mới thành nhân viên chính thức. (2000 captcha đó không dc tính vào lương của nhân viên :D)

Xong rồi hôm nay không gõ đủ thì sẽ bị phạt mất 500 captcha chẳng hạn =))

DM nó quá là bóc lột :p

Em không phải là thể loại này. Anh có thể vào group mà hỏi mọi người trong nhóm, em đã làm gì nhé? Topic đâm thọc, ko có căn cứ, vu khống , có thể kiện dc ko ta ?

mày muốn full log chat cỡ nào ku :)

Ae xem mình có nói gì quá đáng ko :eek::eek::eek::eek::eek:.
@CaptchaDollar , @thach4x @bossvip99 @tunvit @QuaChuoi9 @GunsNRoses ...bla bla bla
thang tre ranh.jpg

Em không phải là thể loại này. Anh có thể vào group mà hỏi mọi người trong nhóm, em đã làm gì nhé? Topic đâm thọc, ko có căn cứ, vu khống , có thể kiện dc ko ta ?

Thoải mái đi em zai :D, Box này là box chat anh post lên cho ae xem cho vui thôi :D.

Căn cứ cái gì, Vu khống cái gì :D:D:D:D

mày muốn full log chat cỡ nào ku :)

Ae xem mình có nói gì quá đáng ko :eek::eek::eek::eek::eek:.
@CaptchaDollar , @thach4x @bossvip99 @tunvit @QuaChuoi9 @GunsNRoses ...bla bla bla
View attachment 76827

Trời đất, tui nói : Nếu đang rảnh thì PV luôn, tui đang nghỉ trưa ( nếu bác đang rảnh thì bây giờ tui pv luôn, sáng giờ đang ngồi văn phòng, bây giờ mới nghỉ trưa, có thời gian để pv )

Vãi dặn hiểu lầm @@ , Thôi xin lỗi bác trước. Còn bác bêu rếu gì tui thì tùy bác.

mình đang làm cho gr a này đây. ko có vụ gì lừa đảo đâu mọi người. chẳng qua a đấy bảo tối pv mà bạn kia làm quá lên thôi.

e cũng đ' hiểu gõ captcha thì PV cái mẹ ji` mấy câu hỏi kia :D:D:D

mình đang làm cho gr a này đây. ko có vụ gì lừa đảo đâu mọi người. chẳng qua a đấy bảo tối pv mà bạn kia làm quá lên thôi.

Hài, thế em có biết nó ăn chặn em được bao nhiêu tiền ko :cool:, đương nhiên ko:rolleyes:.

À Đang định để yên ko nói gì rồi thích xồn xồn với anh có cần anh úp cái hình nói đểu anh trên group cho ae mmo bàn luận ko :).

đừng tưởng anh ko có trong cái group đó thì anh ko biết gì :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,806
170,879
Latest member
khaidiengroup
Back
Top Bottom