Sáng sớm muốn chửi thề ghê :D

Status
Not open for further replies.

NhuQuang

Junior
Reactions
58
MR
0.011
Mấy bạn không gõ capt thì đừng anh hùng bàn phím, còn bạn nào gõ cap thì biết dạo này captcha nát thế nào đấy, thực sự bây giờ thấy có fasttypers là kiếm cơm được. Nhưng FT dễ bị ban nick, ban là ban cả nhóm chứ đùa đâu mà không cần kinh nghiệm.

Còn thằng chủ thớt mở mồm ra kêu giỏi với làm lâu năm, đòi acc làm luôn chả bị chửi :))

Ying

Senior
Reactions
174
MR
0.001
Nể tình thằng bạn nó kêu đừng úp chứ ko úp từ sớm :).

Trên đời ghét nhất mấy thằng nói xấu sau lưng người khác :)

Mấy bạn không gõ capt thì đừng anh hùng bàn phím, còn bạn nào gõ cap thì biết dạo này captcha nát thế nào đấy, thực sự bây giờ thấy có fasttypers là kiếm cơm được. Nhưng FT dễ bị ban nick, ban là ban cả nhóm chứ đùa đâu mà không cần kinh nghiệm.

Còn thằng chủ thớt mở mồm ra kêu giỏi với làm lâu năm, đòi acc làm luôn chả bị chửi :))

mem trên group à :D. khóc thuê á :D

songlongtt

Hero
Reactions
285
MR
2.180
- Mình thấy bác thớt k làm gì sai cả như mình đây qua ngày mới đc PV. Còn nói về dự án FT hiện giờ đang có thêm nhiều qui định bác thớt muốn mọi người đọc kỹ hướng dẫn để phòng ngừa ban acc k được thanh toán rồi các bác sồn sồn lên.
- Còn cái vụ kinh nghiệm có thì tốt nhưng là để có lợi thế hiểu captcha hơn newbie thôi đi xin việc chứ k phải đi đòi nợ phân biệt cho rõ mình cần người ta chứ người ta có bác cũng tốt k có cũng k làm sao :D:D

sugar1402vn

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
group này làm ăn uy tín nhé, tui là 1 mem gõ thuê trong group đây, quan trọng thái độ bác kia k có chừng mực ng ta k muốn tuyển phải thôi
acc ít cmt, ai muốn bảo là clone thì tuỳ

thế anh hỏi chú mày, Lúc chú mày đi xin việc làm, với 1 thằng nhiều năm kinh nghiệm với 1 thằng éo có kinh nghiệm chú mày chọn ai ????? anh mày có sao thì nói thế, chứ ko lẽ tao làm captcha từ xưa đến giờ ko lẽ nói mới làm lần đầu à ????

mà sao phải che 1 số tin nhắn thế kia thớt? sao k show hết đi. sáng nay mới thấy cái này trên group, quen quen

tralong

Junior
Reactions
4
MR
0.003
chăn
Hài, thế em có biết nó ăn chặn em được bao nhiêu tiền ko :cool:, đương nhiên ko:rolleyes:.

À Đang định để yên ko nói gì rồi thích xồn xồn với anh có cần anh úp cái hình nói đểu anh trên group cho ae mmo bàn luận ko :).

đừng tưởng anh ko có trong cái group đó thì anh ko biết gì :)
nói chung e thấy hoạt động đang tốt. còn a ko đc vào thì tiếc thật. =)))

wanwan1910

Senior
Reactions
110
MR
1.328
thế anh hỏi chú mày, Lúc chú mày đi xin việc làm, với 1 thằng nhiều năm kinh nghiệm với 1 thằng éo có kinh nghiệm chú mày chọn ai ????? anh mày có sao thì nói thế, chứ ko lẽ tao làm captcha từ xưa đến giờ ko lẽ nói mới làm lần đầu à ????

Chọn người nhiều kinh nghiệm ? Thìì kệ chú anh, tui chọn người phù hợp với tiêu chí của tui . Có vậy thôi cũng cay cú, tui có nói nặng nhẹ gì chú chưa ?!

Thế thì đợi pv chứ đòi hỏi cái gì. Lúc trước có nhiều thằng trẻ trâu xin vào group kêu có kinh nghiệm lắm rồi vào phá. Giờ có 1 thằng *** biết từ xó nào chạy vào đòi cấp acc làm luôn thì cư xử như thế là điều quá bình thường luôn nên đừng có cay cú ;)

Chọn người nhiều kinh nghiệm ? Thìì kệ chú anh, tui chọn người phù hợp với tiêu chí của tui . Có vậy thôi cũng cay cú, tui có nói nặng nhẹ gì chú chưa ?!

Anh thì anh éo cay cú đâu em zai :D. anh chỉ ngứa mấy thằng xồn xồn như này thôi :). Mấy thể loại nói đểu người khác như này, nói thật chứ anh mà gặp chú mày ngoài đường thì xác định rồi :D

tre ranh.jpg

Anh thì anh éo cay cú đâu em zai :D. anh chỉ ngứa mấy thằng xồn xồn như này thôi :). Mấy thể loại nói đểu người khác như này, nói thật chứ anh mà gặp chú mày ngoài đường thì xác định rồi :D

View attachment 76831

Tui có nói tên thím ra đây à ? Lại có người nằm vùng chụp hình cho, sướng vãi. Bởi vây mới hỏi mấy câu : Bạn có quen Đổ Hải Đăng ko? vân vân , đề phòng trường hợp này đây :3

Tui có nói tên thím ra đây à ? Lại có người nằm vùng chụp hình cho, sướng vãi. Bởi vây mới hỏi mấy câu : Bạn có quen Đổ Hải Đăng ko? vân vân , đề phòng trường hợp này đây :3

Mấy thím thấy rõ rồi nhé :D. như 1 thằng đàn bà :D. có làm thì éo dám nhận :D

giờ next đi cho nước nó trong nha ku anh còn phải kiếm $ nữa éo rảnh cãi nhau với ku :D .

Mấy thím thấy rõ rồi nhé :D. như 1 thằng đàn bà :D. có làm thì éo dám nhận :D

giờ next đi cho nước nó trong nha ku anh còn phải kiếm $ nữa éo rảnh cãi nhau với ku :D .

TOPIC vu khống, close là vừa rồi thím ạ :v Sặc mùi dìm hàng GATO, đậm chất Ying :v

thanhbaker

Junior
Reactions
69
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
TOPIC vu khống, close là vừa rồi thím ạ :v Sặc mùi dìm hàng GATO, đậm chất Ying :v

Sao lúc thớt bảo 4 năm kn chú ko phỏng vấn từng làm trên tool nào, trang nào, đặc điểm nào đặc biệt của trang v.v chưa gì mà lại bảo người khác thái độ này nọ làm gì ???

Thớt chê trả bèo thì chú đáp lại = câu thái độ này nọ :) động vào tự ái cảu nhau thì bập lại thôi

Cách ứng xử kém mà đã kém thì người ta cũng không tốt đẹp gì với mình đâu .Mà Giờ vào hết nói vu khống rồi sặc mùi càng làm thì chú càng mất cái danh thêm thôi. phán 1 phát "Mày láp láp láp các kiểu" là xong cả con người rồi đoạn chát còn rành rành trên đó. :D

Ban đầu đọc phỏng vấn cũng nghĩ chắc trong trả lời thớt cà rởn nên thế ai dè ko phải.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week