Sàn Marketiva -bonus 5$ until 31-10-2012

Status
Not open for further replies.
Các bạn cho hỏi những site như thế này liệu nó có scam không, tuổi thọ của chúng có lâu không, mới vào nghề forex lên chưa hiểu, mong anh em chỉ giáo

Các bạn cho hỏi những site như thế này liệu nó có scam không, tuổi thọ của chúng có lâu không, mới vào nghề forex lên chưa hiểu, mong anh em chỉ giáo
FOREX là 1 loại gọi là trao đổi ngoại hối , cái này mình nói rõ cho bạn biết là never scam
Điều để lập sàn forex là phải có đăng ký giấy tờ xác nhận với chính phủ và đăng ký với hội quốc tế tiền tệ , quên tên gì rồi
Nếu nó có ý định chơi đểu thì sẽ bị hội này phạt tiền điển hình là sàn FXCM đã bị phạt 2 tỷ $
Cho nên nếu bạn chơi forex thì ko bao giờ sợ scam, chỉ sợ bạn ko có khả năng rút được tiền của nó :m021:

^^ bon chen tí, mọi người cho e hỏi:
chưa đủ 18 tuổi đăng kí được ko?(e đã có CMND)
lúc vefri chỉ cần scan CMND (mặt trước, mặt sau) thôi ah?

Anh quang cho hỏi cái, em có cmnd scan 2 mặt rồi scan bill điện nước nữa à

chi cần cmnd thôi rồi dùng paint cắt cái ảnh của cmnd là hình thứ 2 là được,kiếm cái thanks vậy:binhsua06:

Bác nói rõ hơn cái, dùng paint cắt ảnh của minh trong cmnd cho hình đầu rồi hình kia cho cái thứ hai à :-?

Bác nói rõ hơn cái, dùng paint cắt ảnh của minh trong cmnd cho hình đầu rồi hình kia cho cái thứ hai à :-?

File 1 : dùng paint cắt cái hình trong CMND ra
File 2: cái CMND nguyên vẹn

Bạn cứ làm thế là đc . Lưu ý hình phải rõ 1 chút nhé. Cho người ta còn bik đường mà đọc!!

cập nhật coupon mới 3/9/2011
3DEIN3FNV5, 4T397NDW6C, GMKQTLNFO6, ZKNTVJU4YF, TRWFUQ9BTJ, CX87UITEGS,
Q86KFI9X5F, ECCRBMVXZN, 61GPR0LOTW, WOILW7DR0R, JBACVNSG39, OW5X8PUXLL,
5UZXQS6ZN7, 5ABPBIHKJ7, KR4IW5BT61, 0YUPEOXJ6N, EX3R646O9F, APX7VYK992,
75DXPRW0XL, JES2NHN2MC

bạn ơi mình vừa chọn coupon APX7VYK992

---------- Post added at 12:47 AM ---------- Previous post was at 12:46 AM ----------

mà có người dùng rồi, họ nói invalid ,

bạn ơi mình vừa chọn coupon APX7VYK992

---------- Post added at 12:47 AM ---------- Previous post was at 12:46 AM ----------

mà có người dùng rồi, họ nói invalid ,

bạn để trống đi k cần điền coupon đâu, nếu sau tháng 9 mới cần :)

hehe vậy hả :D quê quá :)) mình vừa add Y! của bạn mà chắc bạn không online, mình cũng chưa xác thực vì chưa chụp lại CMT :D mà nếu địa chỉ trên CMT khác với địa chỉ hộ khẩu với địa chỉ nơi ở của mình thì có sao ko bạn ?

hehe vậy hả :D quê quá :)) mình vừa add Y! của bạn mà chắc bạn không online, mình cũng chưa xác thực vì chưa chụp lại CMT :D mà nếu địa chỉ trên CMT khác với địa chỉ hộ khẩu với địa chỉ nơi ở của mình thì có sao ko bạn ?
thông tin bạn khai phải đúng với thông tin của CMT nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week

Most discussed of week