Sàn Marketiva -bonus 5$ until 31-10-2012

Status
Not open for further replies.
lần đầu thì vào support trong phần discussion hỏi why i can't request money?
rồi người ta sẽ hỏi thông tin kiểm tra thông tin của bạn
Bạn làm theo và trả lời những gì người ta nói
Thân
ọc phải vậy sao mình có bik tiếng anh đâu huhu :binhsua115:

trong tk của mình có 50$ mà
nhưng mình rút tiền thì nó ko cho
Bạn cần vào chat với Support, nó sẽ hỏi lại bạn về các thông tin như: Ngày ĐK tài khoản, Bạn very bằng gì, Số CMND ...
Sau đó nó sẽ cho bạn pay.

thank moi người mình rút được rùi hjhj :binhsua26:

Bác ơi, cho em hỏi.. em reg nick xong vẫn có 5$ cho dùng k dùng coupon nào cả? thế là sao?
Mà một IP dc mấy acc hả bác :binhsua90:

Bác ơi, cho em hỏi.. em reg nick xong vẫn có 5$ cho dùng k dùng coupon nào cả? thế là sao?
Mà một IP dc mấy acc hả bác :binhsua90:
1 máy tính 1acc đúng 1 info, và do chuơng trình đang còn khuyến mại nên vẫn có 5$ , khi chuơng trình kết thúc thì những mem đăng ký sau mới cần coupon ;)

mình mới tập chơi mà profit đã 1250$ rùi ,tiếc đó là tiền trong virtual :))

Pác ăn từ 5$ lên 20$ ah.
Kinh thật x4 luôn
Pác cho em bái làm sư phụ nhá :(
Bác ý đầu tư tiền vào thì mới được như thế chứ 5$ chắc là :binhsua38:
Hnay dùng 5$ họ khuyến mãi thử một chút.. tuy chẳng tính toán ji` ji` về thị trường.. nhưng cũng lãi được 0.5$ hên xui.
Phải học bác Quang cách phân tích thị trường thôi :binhsua113:

bạn ơi cho mình hỏi khi đặt lệnh bị như này là bị sao vây ?View attachment 2336

Bạn đặt lệnh quá số tiền đó mà, 100 điểm =1$, ko đc đặt quá 480 điểm ( vì mỗi khi đặt lệnh sẽ bị -2( cái này - trong tài khoản còn lại)) Và không nên đặt lệnh 480 ( vì trước khi lên hoặc xuống sẽ bị nhảy tầm bậy=> bị CLOSE tức thời do tài khoản hết tiền=> lỗ kô báo trước=> tức giận => bỏ FOREX =))

Bạn đặt lệnh quá số tiền đó mà, 100 điểm =1$, ko đc đặt quá 480 điểm ( vì mỗi khi đặt lệnh sẽ bị -2( cái này - trong tài khoản còn lại)) Và không nên đặt lệnh 480 ( vì trước khi lên hoặc xuống sẽ bị nhảy tầm bậy=> bị CLOSE tức thời do tài khoản hết tiền=> lỗ kô báo trước=> tức giận => bỏ FOREX =))
tiền trong tài khoản mình vẫn còn. còn lãi ấy chứ :m119:

tiền trong tài khoản mình vẫn còn. còn lãi ấy chứ :m119:
cái này bạn trade quá nhiều lần trong thời gian ngắn
quy định của nó là ko quá 50 lần trade ngắn trong 1 tuần , trade ngắn là những trade bé hơn 5 phút
Thân

quy định của nó là ko quá 50 lần trade ngắn trong 1 tuần , trade ngắn là những trade bé hơn 5 phút
Thân

TƯởng cái bảng kia, chả thèm kick lên đọc =))
Hóa ra là cái bảng này , chỉ bậy => mất uy tín quá :(

Thân
híc vậy mình phải chờ đến tuấn sau mới chơi tiếp được hả bạn ? vừa mới lên được 1 tý thì bị :(
Mà bạn cho mình hỏi thêm 1 chút 1 trade ngắn là khi mình bắt đầu giao dịch và kết thúc giao dịch < 5 phút hả bạn ? hay là liên tiếp giao dịch < 5 phút ?

Last edited by a moderator:
híc vậy mình phải chờ đến tuấn sau mới chơi tiếp được hả bạn ? vừa mới lên được 1 tý thì bị :(
Mà bạn cho mình hỏi thêm 1 chút 1 trade ngắn là khi mình bắt đầu giao dịch và kết thúc giao dịch < 5 phút hả bạn ? hay là liên tiếp giao dịch < 5 phút ?
đúng rồi bạn, cái đó là bạn vừa ra lệnh buy hoặc sell và close lệnh ngay < 5 phút thì gọi là trade ngắn
Còn muốn trade lại đợi tuần sau hoặc vào support để hỏi ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week