Warning Sàn fbs

tigernguyen

Junior
Reactions
30
MR
0.548
Thực sự thì mình éo muốn nói nhiều đâu thêm bực trong người thôi.

Chả là hôm thứ 7 mình có deposited vào trang fbs nạp vào 300 rồi mà trong tài khoản ko cập nhật tiền. Mình gởi suport thì gặp suport người nước ngoài. Nó kêu mình gởi hình đã nạp tiền vào mình gởi xong bảo thứ 2 giải quyết. Đến bữa nay mình sáng sáng lại gởi sp tiếp gặp thằng sp người việt. Thì nó bảo là từ 13h-17h giải quyết.

Đến giờ thì lại kêu mình gởi hình nạp tiền lần nữa. Tốn time thật. Sàn lớn mà làm ăn như cc bực cả mình.

Proof nạp tiền.

Có trade trên sàn này nhìu lần lần này coi như bái bài.

À có 300k thôi tụi mày ăn coi chừng nghẹn nhá.

Bực mấy cái thằng sp này. Chửi bỏ ghét. mình nạp tiền vào bên nó bên hệ thống nó lỗi nó ko check cho mình còn bắt mình phải up proof dep tiền hãm éo chịu đc.

Last edited:
-_-

Ủa mod nào sửa scam sang warning vậy. Bên đây nó chiếm đoạt tiền của mình ko phản hồi như vậy là lừa đảo chứ sao lại cảnh báo.o_O

Ủa mod nào sửa scam sang warning vậy. Bên đây nó chiếm đoạt tiền của mình ko phản hồi như vậy là lừa đảo chứ sao lại cảnh báo.o_O

Hướng dẫn sử dụng Prefix:Warning:
  • Khi bạn muốn cảnh báo với mọi người về một SCAMMER nào đó có hoặc không hoạt động ở Forum

nên chơi sàn khác uy tín hơn nhiều như fxpro, exness.. máy sàn này chơi fx thì rút nạp hầu như k có lỗi và support nhiệt tình

nên chơi sàn khác uy tín hơn nhiều như fxpro, exness.. máy sàn này chơi fx thì rút nạp hầu như k có lỗi và support nhiệt tình
Sp nói chuyển chuyển kiểu bố đời. Chán ghê bác. Cái sàn rẻ rách có 300k cũng scam =}}. Còn sàn nào chơi tk cent giống nó ko bác

Sp nói chuyển chuyển kiểu bố đời. Chán ghê bác. Cái sàn rẻ rách có 300k cũng scam =}}. Còn sàn nào chơi tk cent giống nó ko bác
tài khoản cent thì sàn exness là đỉnh rồi , mình nạp rút bằng ngân lượng khá ok , phải nói là tốt và uy tín,

Mình đang chơi ở FBS nè, nạp rất OK, mội tội chơi hoài vẫn chưa có $ để rút =)))

đang tăng 100$ sao không chơi mà nạp làm chi. sàn này với exness, fxtm là cùi bắp thôi chứ lớn gì . lớn là icmarket nha

đang tăng 100$ sao không chơi mà nạp làm chi. sàn này với exness, fxtm là cùi bắp thôi chứ lớn gì . lớn là icmarket nha
sàn fxtm thì k lớn nhưng sàn exness là lớn rồi , bạn tra trên goog xem các sàn uy tín dc các nhà đầu tư lựa chọn, riêng mình đã chơi ở exness nạp rút qua ngân lượng là ngon nhất, còn vs icmarket mình nạp k thik lắm , đặc biệt vừa rồi dùng paypal mà chả biết có phải do nó k mà limit. nói chung exness k phải suy nghĩ j , cứ dùng ngân lượng là ok hết

sàn fxtm thì k lớn nhưng sàn exness là lớn rồi , bạn tra trên goog xem các sàn uy tín dc các nhà đầu tư lựa chọn, riêng mình đã chơi ở exness nạp rút qua ngân lượng là ngon nhất, còn vs icmarket mình nạp k thik lắm , đặc biệt vừa rồi dùng paypal mà chả biết có phải do nó k mà limit. nói chung exness k phải suy nghĩ j , cứ dùng ngân lượng là ok hết
này thì exness . còn nữa về exness thì cưng nạp trên 1000$ thử đi rồi biết , phải đánh đủ 1lot nó mới cho rút tiền

Attachments

88.9 KB · Views: 143
    78.6 KB · Views: 136
    85.3 KB · Views: 136
    101.4 KB · Views: 132
    108.1 KB · Views: 136
    93.8 KB · Views: 132
    105.3 KB · Views: 135
    95.7 KB · Views: 130
này thì exness . còn nữa về exness thì cưng nạp trên 1000$ thử đi rồi biết , phải đánh đủ 1lot nó mới cho rút tiền
trường hợp quá cá biệt chắc sao thôi, chứ đầy người chơi ,ăn cả mấy k mà rút bình thường có sao đâu ,

trường hợp quá cá biệt chắc sao thôi, chứ đầy người chơi ,ăn cả mấy k mà rút bình thường có sao đâu ,
nạp thử 1000$ rồi đặt lẹnh rút 1000$ đi rồi biết ha . chứ vài trăm $ thì suôn sẻ lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom