Ruyya2001 xin lỗi các chủ ref, mong anh em ghé mắt qua chút

Đầu tiên, ruyya2001 có lời xin lỗi đến anh em chủ ref mà ruyya2001 đang làm ref cho mọi người. Trong 1 tuần qua ruyya2001 đã ngừng click tất cả các site đang click thuê mà ko thông báo lí do nên hôm nay ruyya2001 viết topic này để xin lỗi và thông báo lí do ngưng click 1 tuần qua:
Số là tuần rồi ruyya2001 có việc bạn ở quê nên phải về gấp mà ko kịp thông báo cho anh em biết và dưới đó mạng yếu lại ko có time nên cũng chằng ra net được để viết cái topic này.
Nay thông báo cho anh em biết, anh em nào đang là chủ ref của user ruyya2001 thì vào đọc, anh em nào quyết định ngưng hợp tác thì cho ruyya2001 biết để khóa sổ, còn anh em nào thương tình hợp tác tiếp cho mình xin cái tên site đang click để mình tiếp tục.
Xin cám ơn anh em

up lên nưa cho chủ thớt

up lên cho dân làng thấy

Bạn có ref cho mình thì phải.

Up cho các già làng thấy

bulletbux.com
bạn làm ref mình site này , rảnh thì click tiếp nhé bạn :m120:

Tớ thích chủ top. có tinh thần trách nhiệm.

^^ ok mình bik rồi ~

Bạn có ref cho mình thì phải.

Chính xác, nhưng em quên site của bác rùi ạ

---------- Post added at 07:07 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

OK, sẽ click tiếp bulletbux cho bác ngay ạ

Để mih check xem

Up cho các buôn làng thấy mà mần

anh em chủ thớt vào pm cho cái site nào, ruyya2001 ko biết ai còn active mình ai cancel nữa nên anh em vào đọc thông báo giùm với

thay mặt các già làng, ta chính thức miễn tội cho con và con tiệp tục được sống và làm việc ở buôn làng nài ... :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom