Help Rút tiền từ PP tháng 3 vẫn bị pending à

jaziah

Banned
Reactions
32
MR
0.001
Chào các bô lão, trước tết bị pending 1 quả sau đó mình mail nó và up lên pre thì with bình thường
hum qua rút ít đô về bank để tiêu, sao giờ vẫn bị pending thế. (tròn 1 ngày rồi , vừa nhận được cái mail i sì hôm qua )
We are processing your request to withdraw funds from your PayPal account and transfer them to your bank account in Vietnam.

This can take 2-4 business days, depending on your bank.

If a problem occurs, your bank might take up to a week to tell us about it. We will email you immediately if we discover any problems.

Yours sincerely,
PayPal

Éo hiểu sao nữa. có ai bị như mình không

UPDATE: đã nhận đc mail completed vài phút trước

Tiện thể cho mình hỏi, thấy bảo TK premium phí nhận là 4.4% , còn personal chỉ là 2.9% có đúng không.
bây giờ mình muốn về personal có được không , và withdraw ok chứ , hay vẫn pending như vụ trước tết ?

Thanks !

Last edited:
Cứ chờ thôi bạn, nếu lâu quá thì contact Paypal, mới rút tuần trước 3 ngày tiền về đến Bank.

Cứ chờ thôi bạn, nếu lâu quá thì contact Paypal, mới rút tuần trước 3 ngày tiền về đến Bank.
không ý mình hỏi là bình thường withdraw thì tối đa 1 ngày sẽ có 1 cái mail gửi về , vào check thì status sẽ là complete,
sau đó 3-4 ngày tiền về bank,
cơ mà vừa mình cũng nhận được mail, vào xem status vẫn là pending mới bực chứ.

không ý mình hỏi là bình thường withdraw thì tối đa 1 ngày sẽ có 1 cái mail gửi về , vào check thì status sẽ là complete,
sau đó 3-4 ngày tiền về bank,
cơ mà vừa mình cũng nhận được mail, vào xem status vẫn là pending mới bực chứ.
Lạ nhỉ, bạn đợi thêm 24h xem sao, chứ mình cũng khoảng 1 ngày là complete luôn.

Paypal bạn Personal và giao diện mới rồi phải ko? Khi with ko mất phí và không hiện tên Tài khoản lên phải ko? Nếu vậy thì gửi mail nói nó trả tiền lại đi. Upgrade lên Business đã rồi with, Paypal Personal giao diện mới bị lỗi with đó

Dạo này vấn đề withdraw có vấn đề hay sao í nhỉ ? Bây giờ chờ thôi

Paypal bạn Personal và giao diện mới rồi phải ko? Khi with ko mất phí và không hiện tên Tài khoản lên phải ko? Nếu vậy thì gửi mail nói nó trả tiền lại đi. Upgrade lên Business đã rồi with, Paypal Personal giao diện mới bị lỗi with đó
bác ơi e cũng bị thì gửi mail như nào giờ ạ ?

cao quá bác nhỉ . em giờ đang từ premium
muốn về lại personal được không ?
vì giao dịch lặt vặt chịu nhièu phí thì chết
Tiện thể cho mình hỏi giờ tk personal bây giờ withdraw bình thường chưa, hay vẫn như vụ trước tết

bác ơi e cũng bị thì gửi mail như nào giờ ạ ?
Bạn vào "Help and Contact" trong paypal chọn "Email US" . Nó sẽ gửi ngay 1 cái mail trả lời tự động. Nhớ Rep lại cái mail đó nói là cái mail tự động đó ko giúp được Tôi, vui lòng kiểm trả và giúp tôi.
Nếu bạn nói English dc thì call sẽ nhanh hơn

Sao các bạn nói fee cao là fee gì ta. Mình có thấy fee gì đâu. Cả Premier lẫn Business with chỉ mất 60k cho paypal, 66k cho Vietcombank tổng cộng 126k

Sao các bạn nói fee cao là fee gì ta. Mình có thấy fee gì đâu. Cả Premier lẫn Business with chỉ mất 60k cho paypal, 66k cho Vietcombank tổng cộng 126k

Premier thì bị charge phí nhận tiền tới 4.4%, còn Personal có 2.9%.

Phí này là phí nhận or send tiền từ PP sang PP # nhé, phí WD thì vẫn như cũ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,928
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week