Help Rút tiền PP US không cần trùng Name với PO nhanh chóng, an toàn

Status
Not open for further replies.
tiền vẫn về đều đều, anh e add bank ver rút tẹt nhé. share ít thôi kẻo nát tút

Có cái hình nào rút từ PP về 4,5 lần mà khác name không show cho anh em mở rộng tầm mắt đi bạn :D

Tiền cứ về đều đều nhé, mọi thứ ổn định, mới bem xong vẫn còn nóng, các bác tham khảo nhé, cứ thế mà quất

Nhìn cái proof là biết rồi
Không có chuyện sai tên mà rút đc 4-5 lần đâu cậu @ducvt à mà hỏi proof

Đây là add po vô và cố tình withdraw sai tên
Chờ paypal báo complete thì chat online với support PO gạ gẫm , năn nỉ ỉ ôi nó Approved cho thôi
Số tiền nhỏ tầm <1k và support dễ tính nó bỏ qua cho

Thử cố tình 4-5 lần và số tiền nhiều xem có refund và nguy cơ cho die PO ko thì biết ngay thôi
Trò này chỉ ăn sổi ở thì thôi , làm ăn lâu dài đều thì chỉ có nước up paypal lên bussines và đổi tên trùng thẻ PO cho an toàn thoi

Chờ paypal báo complete thì chat online với support PO gạ gẫm , năn nỉ ỉ ôi nó Approved cho thôi

Thử cố tình 4-5 lần và số tiền nhiều xem có refund và nguy cơ cho die PO ko thì biết ngay thôi
Trò này chỉ ăn sổi ở thì thôi , làm ăn lâu dài đều thì chỉ có nước up paypal lên bussines và đổi tên trùng thẻ PO cho an toàn thoi

Cái gi cũng cần có tút, và tút mỗi ng thì khác nhau, ko ai giống ai nhé.

Tại chủ thớt giật cái tít ko cần trùng name nhanh tróng an toàn nên mình thử hỏi xem có phải cao nhân nào đi lạc vào đây ko ý mà.
Chứ còn nhìn hình là biết chắc ăn phát đầu rồi té, và thánh PO cũng bó tay ko thấy nói gì nữa :D

mọi thứ vẫn như ko có gì xảy ra, anh e cứ việc chiến tẹt ga, ko có bi remove gi cả

Bác cho em hỏi / em đăng ký PO tên việt bănk việt / làm việc ở site làm việc nó trả qua PO thì khi nhận tiền trong PO mình rút về bank VN có sao không / thẻ PO tháng 12 này mới nhận không biết là có thể không cần chờ thẻ không nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,652
170,745
Latest member
phumyhungreal

Most viewed of week

Most viewed of week