• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Rút tiền PP US không cần trùng Name với PO nhanh chóng, an toàn

Status
Not open for further replies.
Cám ơn chủ thớt. mình đang add bank của payoneer vào pp US để withdraw. Cho hỏi phí MB khi rút tiền ? mình thường rút Citibank được 8 tr/lần, phí 60k.

fee bèo bọt lắm thì phải. nói chung fee PO + bank bác cứ trừ hao ra 5$. vì dư thì nhỏ lẻ cũng ko rút dc.

Cám ơn chủ thớt. mình đang add bank của payoneer vào pp US để withdraw. Cho hỏi phí MB khi rút tiền ? mình thường rút Citibank được 8 tr/lần, phí 60k.
bạn cho mình hỏi nếu rút về thẻ city bank thì phí PP 60k còn phí ngân hàng là bao nhiêu vậy????

Phí đó là phí rút payoneer bằng ATM . Vừa add bank US đươc 2 ngày thì limit luôn.

Phí đó là phí rút payoneer bằng ATM . Vừa add bank US đươc 2 ngày thì limit luôn.
bạn cho mình hỏi nếu rút về thẻ city bank thì phí PP 60k còn phí ngân hàng là bao nhiêu vậy????

Mới rút xong còn nóng nhé các bác.

Mới bem xong, nhanh gọn lẹ. Rút max 10tr lun.

Bác ơi, quan trọng là rút 10tr thì trong thẻ bị trừ hết nhiêu $ ????????

www.incaocap.vn

Bác ơi, quan trọng là rút 10tr thì trong thẻ bị trừ hết nhiêu $ ????????
ko rõ nữa, bác cứ de trong card 505$, vì tiền lẻ cũng ko rút dc, thà dư còn hơn thiếu nhé

Payoneer này *** phải là bank us, nó chỉ sd tại 1 số website partner của Payoneer thôi, tưởng là dùng ngon như một bank account.

Mình rút khác tên sao nó bảo nói lý do cho nó, bây giờ lấy lý do gì đây bác.
mới rút xong nè
Rate cực cao nhé, rút 6tr mà hết 296$ cả phí, tính ra tỷ giá cũng gần 21k/1 USD

thường thì mấy ngày tiền sẽ về payoneer vậy bạn? tính từ khi complete ở paypal?

With PP thứ 2 thì thứ 5 $ về PO :D

thường thì mấy ngày tiền sẽ về payoneer vậy bạn? tính từ khi complete ở paypal?
24h thôi bác, nhanh như chớp ấy mà.

Vậy b ơi, cho m hỏi xíu. Mình có paypal us nhưng dính limit 180 ngày, giờ tới hạn mình add vào bank us Po, m with về 1000$ Và Po hỏi lí do, mình có trả lời là hợp tác làm ăn nhưng nó nói tiền m tiền bẩn và khai báo không rõ ràng về quan hệ. giờ nó lock acc Po cũa mình vĩnh viễn rồi. Mình chỉ muốn hỏi vậy nó có refunds tiền về pp ko? mình đợi gần cã tháng nay rồi :(.

Vậy b ơi, cho m hỏi xíu. Mình có paypal us nhưng dính limit 180 ngày, giờ tới hạn mình add vào bank us Po, m with về 1000$ Và Po hỏi lí do, mình có trả lời là hợp tác làm ăn nhưng nó nói tiền m tiền bẩn và khai báo không rõ ràng về quan hệ. giờ nó lock acc Po cũa mình vĩnh viễn rồi. Mình chỉ muốn hỏi vậy nó có refunds tiền về pp ko? mình đợi gần cã tháng nay rồi :(.
có chứ bác, nó ko ok thì nó gửi tiền ngay và lun cho PP. Chậm nhất là 10 ngày kể từ khi nó từ chối, thường thì nó refund liền luôn.
Nếu rút 1K trở lên thì ko nên xài cách thông thường, bác cần ver cái USPS của nó là xong, add bất cứ acc mà with lúc đó ko hỏi, ko hold, load tiền ngay và luôn.

có chứ bác, nó ko ok thì nó gửi tiền ngay và lun cho PP. Chậm nhất là 10 ngày kể từ khi nó từ chối, thường thì nó refund liền luôn.
Nếu rút 1K trở lên thì ko nên xài cách thông thường, bác cần ver cái USPS của nó là xong, add bất cứ acc mà with lúc đó ko hỏi, ko hold, load tiền ngay và luôn.
Là sao b ơi, mình ver hết rồi mà giờ tiền nằm chênh vênh :(( bên Po nó ko báo từ chối cũng ko load, mà lock thẻ mình vĩnh viễn luôn, đợi hơn nữa tháng rồi chẳng thấy tin tức gì ! Tiền đó mình nhận bên Paypal là nhận cá nhân, nó báo tiền bẩn nên mình cũng ko biết nói sao.

Là sao b ơi, mình ver hết rồi mà giờ tiền nằm chênh vênh :(( bên Po nó ko báo từ chối cũng ko load, mà lock thẻ mình vĩnh viễn luôn, đợi hơn nữa tháng rồi chẳng thấy tin tức gì ! Tiền đó mình nhận bên Paypal là nhận cá nhân, nó báo tiền bẩn nên mình cũng ko biết nói sao.
chính xác, bác xem TOS nhé, nó chỉ chấp nhận tiền làm kinh doanh, ko chấp nhận tiền cá nhân. Bác chỉ nên rút duoi 500$ thôi với loại tiền này, thì còn về, chia làm 2 lần hoặc 3 lần, trên 500 card chưa ver sao đỡ nổi. Giờ support nó kêu refund hoặc sup PP cho nhanh nhé.

chính xác, bác xem TOS nhé, nó chỉ chấp nhận tiền làm kinh doanh, ko chấp nhận tiền cá nhân. Bác chỉ nên rút duoi 500$ thôi với loại tiền này, thì còn về, chia làm 2 lần hoặc 3 lần, trên 500 card chưa ver sao đỡ nổi. Giờ support nó kêu refund hoặc sup PP cho nhanh nhé.
Thks b nhé, mình đợi thêm mấy hôm xem sao !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,073
Latest member
bauvipdz
Back
Top Bottom