• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Report nh0xGabONG Có Lới Lẻ Thiếu Văn Minh

Status
Not open for further replies.

sadnyla

Banned
Reactions
779
MR
0.000
Mình có lập 1 topic về 1 câu truyện vui
http://mmo4me.com/showthread.php?47036-1-Cau-Truyen-Gay-Soc-Cho-MMO4VN/page4
ban nh0xGabONG và đôc comment là nhãm va minh đã nói là nếu thấy đọc thấy nhãm thì ban có thể ko đôc nữa và đi ra
thế là lai vằn co rốt ruộc bạn ấy phán 1 câu là

đây có thể là xúc phạm người khác không mong mọi người cho ý kiến
Và nếu mình sai chấp nhận an band và xin lội nh0xGabONG

Viết sai chính tả be bét kìa bạn ơi
Đồng ý nh0xGabONG hay nói năng bất lịch sự trong topic ng khác, vote ban 7 ngày :))

trời đất có cần phải vậy không em

tai thấy ban này ăn nói rất thiếu lich sự nhiều lần rui ko phải 1 lần

---------- Post added at 03:41 PM ---------- Previous post was at 03:40 PM ----------

Tôi thấy nhảm thì nói nhảm thôi, bộ bạn hiền lành lắm chắc.

ko hiền lành j nhưng mình ko ăn nói như ban đó là sự khác hay của mình và bãn mình nhảm nhung ko thiếu văn hòa bạn ahh

tai thấy ban này ăn nói rất thiếu lich sự nhiều lần rui ko phải 1 lần
bạn k bất lịch sự đấy nhỉ, nói ng khác là loại người này nọ, bảo tôi nghĩ mình là dog, đồ đàn bà, bạn có văn hóa quá đấy.

Đọc tiêu đề của chủ thớt mà không ra luôn

bác này tạo nhìu si cang dan wa :), chac sap ra đảo ...

bạn k bất lịch sự đấy nhỉ, nói ng khác là loại người này nọ, bảo tôi nghĩ mình là dog, đồ đàn bà, bạn có văn hóa quá đấy.

mình nói thế nhưng chưa thiếu lịch sư = ban thi cứ để mọi người vào nhận xet mình có để topic đó mà co giấu đâu mà sợ

Theo dõi bạn nh0xGabONG có biểu hiện spam + lời nói ko ăn nhập topic trong nhiều bài viết, nay có người đánh trống kêu oan có nhân chứng vật chứgn đầy đủ === > tống giam đại lao 7 ngày ! :binhsua122:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,170
171,254
Latest member
inhopcunganphat

Most viewed of week

Most discussed of week