Report dklt2010 quỵt tiền công canh withdraw

Status
Not open for further replies.
Ủa? Giao kèo là trả 1/2 số tiền rút được mà! @@ Hiện bây giờ số tiền rút được của dklt2010 là 0$ => Số tiền phải trả cho dịch vụ là 0$/2 = 0$.

Nếu tính ra vậy thì sẽ phí công sức của dịch vụ!

P/s: Nếu muốn mở 1 dịch vụ thì nên đóng tiền bảo hiểm để phòng những trường hợp như này! (Suy nghĩ của người ngoài cuộc thôi! :) Nhìn sao thì nói vậy!)

đọc hqa giờ mà đến ức chế với thằng chủ thớt :|

Thứ nhất : công click qan trọng đó, mà tại người nhờ sợ mất 400$ nên mới đặt tiền công là 1/2 ( 200$ ), nghĩa là người nhờ muốn 400$ này về rồi mới chuyển 200$ cho chủ thớt, chứ người nhờ mà nghĩ mất cả chì lẫn chài rồi thì cần đ' gì kêu bạn rút trả 200$ chi vậy :| biết chắc site có pay không mà trả 200$ cho bạn :| bạn ngu phải kêu là vcl tới đcm... mà cũn đ' phải là ngu nữa, mà là tham, chính vì 200$ này bạn mới bỏ công sức ra lập cái topic này và ngồi theo dõi và reply từng post... đkm bạn con người bạn đ' có 1 chút gì gọi là nhân tính, chắc là bị *** tha, đ' phải *** thường mà là *** sói, đcm bạn đ' có xương để gặm à, đi gặm từng đồng mồ hôi công sức của ngta, mà người ta còn đ' được nhận nữa huống chi bạn. Suy nghĩ đi, chủ mà đ' có cơm ăn thì *** có đường sống à, đừng có ở đó mà sủa bậy nhé !!!!!!!!!!!

Thứ hai : bạn chửi người khác ngu trong khi chính bạn còn đ' định nghĩa được 2 từ " rút được " là gì ? từ ngữ việt nam thì hiểu theo nhiều nghĩa và tùy hoàn cảnh, nhưng là hoàn cảnh người nói chứ đ' phải là hoàn cảnh người đọc như bạn. Muốn dịch ra à, muốn chơi từ ngữ à, bạn phải hiểu theo nghĩa của người viết nhé, đằng này người đọc lại tự bóp méo nghĩa đi " đặt lệnh rút tiền " để ăn 200$ à =]] thế thì sao lúc bạn reply cho người ta bạn k nói là : tớ chỉ đặt lệnh rút tiền thôi nhé, còn site có pay hay k mình k qan tâm, bạn chỉ cần trả côg cho mình được rồi!!! Sao bạn đ' nói ngay từ đầu đi, 200$ với bạn chắc to lắm haz, vì nó mà bán hết cái lương tâm cho thú rồi =]] mình chắc chắn đây là vụ giao dịch lớn nhất của bạn từ trước tới giờ =]] ừ phải, *** mà, người nào cho xương mà chẳng gặm, có nhìu con *** mà khi người ta không cho xương cũn nhảy tới, vồ người ta, gặm cục xương cho bằng được =]] đói qá hả =]] thích lại đây mình cho vài cục =]]

Thứ ba : hjz, nói nhiều qá quên mẹ là đang nói cái gì rồi =]], đang cực kì ức chế =]]
Như offer4vn gì đấy nói, nếu nighmare gì đấy trả công cho chủ thớt lúc pending thì kệ nó chứ :| liên qan gì đến đợt này đâu ??? nếu muốn bắt bẽ người ta thì phải xây dựng hợp đồng đã chứ =)) cái này cũn chỉ là reply trao đổi giao dịch dựa trên uy tín của nhau thôi mà =]] thôi mệt, viết nhiều qá sợ *** đánh vần đọc k hết, nhìu đây đã...

P/s: còn chủ topic mà thích nữa á, thích tranh cãi nữa á, thích coi ai đúng ai sai á, thì lập poll là biết ngay nhé =)) coi ai bầu chọn cho mặt ... bạn k =))

chủ thớt vô lý quá, $400 của người ta còn chưa biết kq thế nào, giờ lại phải trả $200 cho chủ thớt chỉ vì mối cái đặt lệnh thôi à, tiền phải về tk thì mới trả cho chủ thớt được chứ

đọc hqa giờ mà đến ức chế với thằng chủ thớt :|

Thứ nhất : công click qan trọng đó, mà tại người nhờ sợ mất 400$ nên mới đặt tiền công là 1/2 ( 200$ ), nghĩa là người nhờ muốn 400$ này về rồi mới chuyển 200$ cho chủ thớt, chứ người nhờ mà nghĩ mất cả chì lẫn chài rồi thì cần đ' gì kêu bạn rút trả 200$ chi vậy :| biết chắc site có pay không mà trả 200$ cho bạn :| bạn ngu phải kêu là vcl tới đcm... mà cũn đ' phải là ngu nữa, mà là tham, chính vì 200$ này bạn mới bỏ công sức ra lập cái topic này và ngồi theo dõi và reply từng post... đkm bạn con người bạn đ' có 1 chút gì gọi là nhân tính, chắc là bị *** tha, đ' phải *** thường mà là *** sói, đcm bạn đ' có xương để gặm à, đi gặm từng đồng mồ hôi công sức của ngta, mà người ta còn đ' được nhận nữa huống chi bạn. Suy nghĩ đi, chủ mà đ' có cơm ăn thì *** có đường sống à, đừng có ở đó mà sủa bậy nhé !!!!!!!!!!!

Thứ hai : bạn chửi người khác ngu trong khi chính bạn còn đ' định nghĩa được 2 từ " rút được " là gì ? từ ngữ việt nam thì hiểu theo nhiều nghĩa và tùy hoàn cảnh, nhưng là hoàn cảnh người nói chứ đ' phải là hoàn cảnh người đọc như bạn. Muốn dịch ra à, muốn chơi từ ngữ à, bạn phải hiểu theo nghĩa của người viết nhé, đằng này người đọc lại tự bóp méo nghĩa đi " đặt lệnh rút tiền " để ăn 200$ à =]] thế thì sao lúc bạn reply cho người ta bạn k nói là : tớ chỉ đặt lệnh rút tiền thôi nhé, còn site có pay hay k mình k qan tâm, bạn chỉ cần trả côg cho mình được rồi!!! Sao bạn đ' nói ngay từ đầu đi, 200$ với bạn chắc to lắm haz, vì nó mà bán hết cái lương tâm cho thú rồi =]] mình chắc chắn đây là vụ giao dịch lớn nhất của bạn từ trước tới giờ =]] ừ phải, *** mà, người nào cho xương mà chẳng gặm, có nhìu con *** mà khi người ta không cho xương cũn nhảy tới, vồ người ta, gặm cục xương cho bằng được =]] đói qá hả =]] thích lại đây mình cho vài cục =]]

Thứ ba : hjz, nói nhiều qá quên mẹ là đang nói cái gì rồi =]], đang cực kì ức chế =]]
Như offer4vn gì đấy nói, nếu nighmare gì đấy trả công cho chủ thớt lúc pending thì kệ nó chứ :| liên qan gì đến đợt này đâu ??? nếu muốn bắt bẽ người ta thì phải xây dựng hợp đồng đã chứ =)) cái này cũn chỉ là reply trao đổi giao dịch dựa trên uy tín của nhau thôi mà =]] thôi mệt, viết nhiều qá sợ *** đánh vần đọc k hết, nhìu đây đã...

P/s: còn chủ topic mà thích nữa á, thích tranh cãi nữa á, thích coi ai đúng ai sai á, thì lập poll là biết ngay nhé =)) coi ai bầu chọn cho mặt ... bạn k =))

Tao ko cần biết mày nói j, nhưng tao chỉ cần đọc cách nói chuyện của mày là tao biết mày ko có tý văn hóa nào rồi

Last edited by a moderator:
Lập Poll đê! Biểu quyết số đông ( nếu như dklt2010 rút được 200$ về thì lập event xả xui nha! Đang trông :) )

Trích lời nói Beethoven: " Tôi biết anh không thích nhạc của tôi! Nhưng hãy theo số đông đê " :))

Lập Poll đê! Biểu quyết số đông ( nếu như dklt2010 rút được 200$ về thì lập event xả xui nha! Đang trông :) )

Trích lời nói Beethoven: " Tôi biết anh không thích nhạc của tôi! Nhưng hãy theo số đông đê " :))

Bạn biết vì sao tôi ko lập POLL ko, bởi vì ko phải ai cũng chơi DM và biết đc tình hình rút tiền của nó, nên nhiều người ko hiểu hết đc sự tình mà chỉ theo cảm tính.

scam chủ thớt đi. nói nhiều quá. đọc thấy ức chế. VD người ta nói là: bạn đặt lệnh rút tiền đc thì tôi trả bạn 1/2 số tiền bạn đặt lệnh đc
còn đây người ta nói là bạn rút tiền đc thì tôi trả bạn 1/2 số tiền rút đc mà
Ôi. sao người thuê ko phải là scam nhỉ. rút đc hay ko cũng k có 1 xu. hết lên đây rp gì cả

Đáng lẽ ra, ăn nói bậy bạ như bạn minh ko reply, "ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm", tôi đưa cái đề nghị đấy là để những thằng ngu như bạn biết đc là việc tôi làm có thực sự đơn giản như mấy "con ếch" đang nghĩ ko?
Thứ hai: sao bạn ko đặt vấn đề ngược lại: nếu site ko scam thì cậu ta đc $400 - $200 = $200
Thứ ba: Khi cậu ta đầu tư vào site đấy thì cậu ta cũng đã phải chấp nhận có thể mất cả chì lẫn chài rồi
thứ tư: về tình, tôi ko hề đòi tiền cậu ta ngay, mà đã nói là chờ site chính thức scam mới đòi, và tôi lập ra topic này là mong muốn của chính cậu ấy, nên đừng nói về tình ở đây
xin lỗi cậu nhé, ở đời ko biết ai khôn hơn ai đâu cậu, tớ ghét cái kiểu cải cố, cãi cùn của cậu ko chịu tiếp thu nên mới rep kiểu vậy chứ rãnh hơi gì mà rep cái topic này?
cho dù là con ếch vừa ngu vừa nguy hiểm nhưng nó còn hiểu lẻ sự, còn thể loại như cậu thì ko biết phải so sánh thế nào
thứ hai: site ko scam thì cậu ta đc 200$ và cậu cũng có 200$, việc gì phải xoắn?
thứ ba: cậu có dẫn chứng nào cho câu "Khi cậu ta đầu tư vào site đấy thì cậu ta cũng đã phải chấp nhận có thể mất cả chì lẫn chài rồi", ai cũng muốn vậy thì mình cũng muốn lập site để scam quá =))
thứ tư: ok ko đòi tiền ngay site scam mới đòi nữa chứ, đỡ ko được với cậu =))

các bạn đừng nên "tư vấn" cái topic này nữa, thấy hãi hùng cho anh chủ thớt quá

Mình là mem của DM nên mình cũng hiểu dc cảnh rút tiền khó thế nào...
Nhưng mình đọc từng topic từng topic, từ #1 đến #89 nhưng mình vẫn thấy bạn sai, mình nghĩ là ngay từ ban đầu cái chú dklt2010 nhờ rút giùm là ý nhờ bạn rút tiền về tk LR rồi mới chia (chứ ai ... đến mức thuê đặt lệnh không mà trả 200$).
Ý kiến cá nhân mong bạn hiểu...

Khuyên bạn trước khi muốn làm 1 cái gì đó thì mua bảo hiểm

1. Giảm thiểu tình trạng mất sức mà không đạt lợi ích
2. Có thể làm bạn tích cực hơn trong công việc vì biết chắc là mình sẽ được hưởng thành quả

P/s: Thôi thì dklt2010 đã rút được tiền đâu mà bạn đó trả cho bạn!....... Vậy hãy tin tưởng người ta 1 lần này thôi! Nếu rút được bạn dklt2010 sẽ trả .... còn nếu site scam thì coi như 2 bạn mất trắng và rút ra bài học

Đối với dklt2010: mạo hiểm, hên xui khó làm thành công nên đừng có kéo người khác vào, nếu muốn thì tự lực cánh sinh mà mạo hiểm mà tự chết 1 mình

Đối với xfilepro: nếu muốn mở dịch vụ thì phải tạo uy tín, tin tưởng của người khác vào dịch vụ của mình!

(Suy nghĩ người ngoài cuộc! Nhìn sao nói vậy! :D)

Thanks
5

Đã hiểu chuyện j đã xảy ra

---------- Post added at 12:46 PM ---------- Previous post was at 12:42 PM ----------

Khuyên bạn trước khi muốn làm 1 cái gì đó thì mua bảo hiểm

1. Giảm thiểu tình trạng mất sức mà không đạt lợi ích
2. Có thể làm bạn tích cực hơn trong công việc vì biết chắc là mình sẽ được hưởng thành quả

P/s: Thôi thì dklt2010 đã rút được tiền đâu mà bạn đó trả cho bạn!....... Vậy hãy tin tưởng người ta 1 lần này thôi! Nếu rút được bạn dklt2010 sẽ trả .... còn nếu site scam thì coi như 2 bạn mất trắng và rút ra bài học

Đối với dklt2010: mạo hiểm, hên xui khó làm thành công nên đừng có kéo người khác vào, nếu muốn thì tự lực cánh sinh mà mạo hiểm mà tự chết 1 mình

Đối với xfilepro: nếu muốn mở dịch vụ thì phải tạo uy tín, tin tưởng của người khác vào dịch vụ của mình!

(Suy nghĩ người ngoài cuộc! Nhìn sao nói vậy! :D)

Mình mới làm thử vài người để xem thế nào rồi mới mở dịch vụ mà bạn, mình đã rút thành công cho mấy người nên dklt2010 mới pm nhờ mình rút

Mình cũng tham gia DM và biết tình hình sau này khó khăn thế nào?
Hợp đồng giữa bạn và dklt2010 không rõ ràng. Nếu mình nhờ cậu rút mà dùng từ là " rút được" thì mình cũng sẽ hiểu là $ về LR rùi mình sẽ pay lại cho bạn 50%.
Có topic này cũng là do ông dklt2010 report bạn trước, việc này thì 2 bạn nên giải quyết với nhau đi. Càng làm căng không giải quyết được gì đâu cậu ak. Cậu có cái lý của cậu, dklt2010 có cái lý của ông ấy.
Còn về tình bạn xử xự như vậy là không được rùi :)

Bạn biết vì sao tôi ko lập POLL ko, bởi vì ko phải ai cũng chơi DM và biết đc tình hình rút tiền của nó, nên nhiều người ko hiểu hết đc sự tình mà chỉ theo cảm tính.

Đọc hết comment rồi tớ có vài ý kiến :
1/ Ai nhìn vào cũng thấy chủ thớt sai.Tuy nhiên đó chỉ là cái nhìn sơ qua. Các bạn phải hiểu tường tận thì mới kêu người ta đúng người ta sai được.
2/ Comment của chủ thớt từ đầu đến cuối cho thấy cậu ta rất bình tĩnh, Không nông cạn nổi nóng như cá mem khác.
3/ Còn nội dung ,từ ngữ VN phong phú mà đâu thể chỉ nhìn là phân tích theo ý mình được. Mà THỎA THUẬN THẾ NÀO THÌ CHỈ GIỮA CHỦ THỚT VÀ dklt2010 mới hiể được thôi . 2 TH xảy ra :
- Thứ nhất chủ thớt thỏa thuận canh đặt lệnh rút được là xong nhiệm vụ và chờ được trả tiền
- Thứ 2 dklt2010 muốn chủ thớt làm sao mà đặt lệnh được và khi nào tiền về mới 1/2 .

Thỏa thuận thế nào thi làm thế đấy . Đề nghị dklt2010 vầo để đối chứng .Các bạn đừng có mà nhìn vào cái log chát mà phân tích lung tung , chỉ tham khảo thôi.

+ Nightmare là 1 trong những người đầu tiên nhờ mình rút nên mình chỉ lấy %10 mà thôi, sau đó, khi mình rút thành công cho Nightmare và đưa lên topic thì dklt2010 mới PM mình nhờ rút hộ và mức thù lao là chính cậu ấy đưa ra, chứ ko phải mình tăng giá
+ Thỏa thuận của mình và dklt2010 xảy ra trước khi thay đổi rule, nghĩa là mình vẫn phải canh tiền lên để rút, còn sau khi thỏa thuận xong rồi thì DM đổi rule, thì đó phải coi là "may mắn nghề nghiệp" của mình
+ Nếu trước lúc thỏa thuận đã thay đổi rule rồi thì tại sao dklt2010 phải nhờ mình rút hộ, tại sao phải đặt mức thù lao cao như thế

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

Ko phải cái j cũng thank đc đâu bạn, tôi report 1 người thì có j để đáng thank hả bạn

=)) A ha, đọc đoạn này mới thấy lòi ra thêm chi tiết "may mắn nghề nghiệp", có vẻ như chủ thớt cũng không vất vả lắm trong chuyện rút nhỉ =))

=)) A ha, đọc đoạn này mới thấy lòi ra thêm chi tiết "may mắn nghề nghiệp", có vẻ như chủ thớt cũng không vất vả lắm trong chuyện rút nhỉ =))
Cậu vào rút thử r` biết, rút dễ hay khó :)..
Ngồi canh cả ngày cũng chưa chắc đc. $ đâu cậu :)

Cậu vào rút thử r` biết, rút dễ hay khó :)..
Ngồi canh cả ngày cũng chưa chắc đc. $ đâu cậu :)

Đọc lại đoạn Quote đi :| cái câu "may mắn nghề nghiệp" là chủ thớt phát biểu đấy nhá
sau khi thỏa thuận xong rồi thì DM đổi rule, thì đó phải coi là "may mắn nghề nghiệp" của mình

Còn về việc rút tiền từ DM về ngoài vấn đề thời gian ra thì có khó khăn gì khác không vậy, $200, dễ giàu quá :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,074
172,133
Latest member
phudongskyonecom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week