• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Report dklt2010 quỵt tiền công canh withdraw

Status
Not open for further replies.
2 huynh xfilepro và dklt2010 đều có lỗi. đệ thì nghĩ thế này.
1.đặt vào suy nghĩ với xfilepro nhé...
nếu DM ko scam...--> DM sẽ trả vào LR ng ta--->huynh chắc chắn nhận 200$ vì đã giao kèo.(TH này huynh đợi ng ta nhận tiền về đã,,ko bới đâu ra 200$ mà trả cho huynh.:(((
nếu DM scam...--> DM ko trả j hết--->huynh thương người ta..(người ta mất tiền mà)..mình cũng mất công nhưng mà thương ng ta nũa..400$ đấy..
2.đặt vào suy nghĩ với dklt2010 nhé...
nếu DM ko scam...--> DM sẽ trả vào LR-->Huynh chả 200$...vì đã giao kèo...nói là phải làm đúng không ah,,(TH này $ chua về LR thì nên bảo với ng ta...$ chua về,,em chua có tiền trả công cho anh...khi tiền về,,nhất định em sẽ trả 200$ như đã hứa..)
nếu DM scam...--> DM ko trả j hết-->huynh thương ng ta,,,(bỏ công sức mà)...gửi ng ta 1 ít gọi là cảm ơn đã giúp...(Repos...ng ta la không được..anh em có j bảo nhau...gây mất đoàn kết quá!!)
BÂY GIỜ CHỈ CÓ CÁCH DUY NHẤT LÀ ĐỢI $ VỀ HOẶC THÔNG TIN DM SCAM
LÀM ƠN ĐỪNG CÃI NHAU GÂY MẤT ĐOÀN KẾT NỮA

Chuẩn ko cần chỉnh, mình ko có j phải thắc mắc ở reply của bạn cả ^^

Chuẩn ko cần chỉnh, mình ko có j phải thắc mắc ở reply của bạn cả ^^
Không có gì thắc mắc thì bảo mod close topic giùm đi, tôi theo dõi topic này từ khi cậu lập nửa đêm hôm qua, khi tôi đang phải ngồi canh để đổi LR khi có thằng dog nào đó dùng tool mỗi phút đổi 1 lần. Nó có ngon đi hack LR của tôi, hack mấy tài khoản tôi có tiền mà lấy, hack chi DM đang "thoi thóp". Từ tối hôm qua đến giờ, cậu thấy cậu được mấy người ủng hộ cậu, mấy người nghĩ và khuyên cậu nên có 1 chút gì đó là "tình người". Lập chi cái topic này để người ta vào đánh giá, vào ném đá ghê vậy.

Cũng may tôi và cậu giao kèo kỹ trước khi đưa ác và pass cho cậu, không thì cũng dính vào vụ bê bối này rồi, cũng là rút ra 1 kinh nghiệm cho bản thân thôi. Mọi chuyện đến đây là kết thúc thôi!

Site scam không trả là đúng rồi ,định bắt bẻ từng câu từng chữ sao.Nếu định bắt bẻ thì làm hẳn hợp đồng 2 bên cùng ký vào,còn lợi dụng lúc người khác sơ hở lỡ miệng mà bắt chẹt thì hơi bị cơ hội đấy

2 huynh xfilepro và dklt2010 đều có lỗi. đệ thì nghĩ thế này.
1.đặt vào suy nghĩ với xfilepro nhé...
nếu DM ko scam...--> DM sẽ trả vào LR ng ta--->huynh chắc chắn nhận 200$ vì đã giao kèo.(TH này huynh đợi ng ta nhận tiền về đã,,ko bới đâu ra 200$ mà trả cho huynh.:(((
nếu DM scam...--> DM ko trả j hết--->huynh thương người ta..(người ta mất tiền mà)..mình cũng mất công nhưng mà thương ng ta nũa..400$ đấy..
2.đặt vào suy nghĩ với dklt2010 nhé...
nếu DM ko scam...--> DM sẽ trả vào LR-->Huynh chả 200$...vì đã giao kèo...nói là phải làm đúng không ah,,(TH này $ chua về LR thì nên bảo với ng ta...$ chua về,,em chua có tiền trả công cho anh...khi tiền về,,nhất định em sẽ trả 200$ như đã hứa..)
nếu DM scam...--> DM ko trả j hết-->huynh thương ng ta,,,(bỏ công sức mà)...gửi ng ta 1 ít gọi là cảm ơn đã giúp...(Repos...ng ta la không được..anh em có j bảo nhau...gây mất đoàn kết quá!!)
BÂY GIỜ CHỈ CÓ CÁCH DUY NHẤT LÀ ĐỢI $ VỀ HOẶC THÔNG TIN DM SCAM
LÀM ƠN ĐỪNG CÃI NHAU GÂY MẤT ĐOÀN KẾT NỮA

Bạn nói đúng những j mình muốn nói, mong 2 bạn nhường nhau 1 chút nhé, đều là ae mmo cả mà :)

Thôi mọi việc ổn thỏa rồi , bắt tay bắt chân cái ^~

Bạn nói đúng những j mình muốn nói, mong 2 bạn nhường nhau 1 chút nhé, đều là ae mmo cả mà :)

Thôi mọi việc ổn thỏa rồi , bắt tay bắt chân cái ^~

Chưa ổn thỏa đâu cậu à, mình cần 1 reply của dklt2010

---------- Post added at 04:08 PM ---------- Previous post was at 03:59 PM ----------

Site scam không trả là đúng rồi ,định bắt bẻ từng câu từng chữ sao.Nếu định bắt bẻ thì làm hẳn hợp đồng 2 bên cùng ký vào,còn lợi dụng lúc người khác sơ hở lỡ miệng mà bắt chẹt thì hơi bị cơ hội đấy

Bạn có nghĩ là nếu như thế thì tôi làm ko công cho cậu ấy ko?
Nếu cậu ấy báo mình trước như linhliver (chắc bjo thì mình có thể đưa danh tính cậu lên rồi, còn nếu vẫn chưa đc thì mình xin lỗi) thì mình sẽ rất cảm ơn, hay như linhdungvn và panda_92, các cậu ấy nói là tự rút, mình cũng thấy hợp lý nên mình đâu có đòi tiền công đâu, còn về dklt201, bạn ấy ko báo hủy và riêng bạn này mình rút bằng tay (vì tool bj lỗi), nên ko thể nói là mình ko làm j mà đòi tiền công đc. Nếu các bạn để ý từ đầu đến giờ, các bạn sẽ thấy mình ko bắt dklt2010 phải trả đủ $200 khi site bj scam, vì số tiền đó là khá lớn, nhưng mọi người thấy dklt2010 có nói đc như thế ko, hay cứ cố cãi cùn là tiền về thì trả, còn tiền ko về thì thôi, coi như chưa có cái hợp đồng thuê withdraw hộ vậy? Các bạn thử nghĩ xem thái độ cậu ấy có đc ko khi chính cậu ấy report mình trước.

Tôi hỏi bạn nhé! Đặt lệnh thành công ừ thì đúng giao kèo nhưng tiền phải về thì mới có tiền trả chứ =>Chỉ có thằng ngu mới trả tiền công vì tiền chưa nhận được

Bạn nói ngang thế! Ở đây tôi thấy bạn xfilepro Chưa hề bắt bạn dklt2010 phải trả tiền ngay! nhưng nếu bạn nói @Chỉ có thằng ngu mới trả tiền công vì tiền chưa nhận được@ Thì đúng là bạn dklt2010 Ngu đó! Tưởng mình giàu lắm mà thuê người ta 1/2! Nếu bạn dklt2010 Tử tế chưa chắc bạn xfilepro lấy 1/2 có thể thông cảm lấy ít! Nhưng đã làm thì phải chịu! Thuê người ta phải trả công cho người ta! Trả nhẽ những thằng giám đốc thuê công nhân rồi không nhận dc tiền công trình thì đi ăn gian của họ à!

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:09 PM ----------

Vote!
Mình cũng chơi site này và biết công sức của xfilepro bỏ ra để canh witch 400$ đó. Mọi người chỉ suy nghĩ theo hướng nếu dklt2010 k nhận đc $ từ DM mà phải trả $ cho xfile là quá đáng.
Mình thử vd ntn : 1 cty thuê công nhân làm sản phẩm, cty k bán đc sp, k lấy đc vốn chẳng nhẽ cty đ k trả $ công cho công nhân ?
Về lí thì mình nghĩ dklt2010 phải trả công 200$ cho xfile vì đã thuê xfile rút $ giùm.
Còn về tình thì xfile có nói k đòi tiền công ngay, nhưng theo mình dù DM không pay thì dklt2010 vẫn phải trả công cho xfile, nhưng mình nghĩ trường hợp này số tiền 200$ cũng khá lơn nên xfile nên nhận $ công ít đi, vì dù sao dklt2010 cũng k nhận đc $, nếu lấy công 200$ như thỏa thuận thì hơi quá đáng.

Đúng bạn ak! đã có 2 người thuê xfile và trả tiền cho họ khi đặt lệnh song! Ai đã chơi cũng biết đặt lệnh thành công rất khó khăn nhưng mọi người k hiểu đang suy nghĩ theo chiều hướng khác! Còn cái chuyện thuê người ta với giá 1/2 tui cũng thấy max nhưng do ông k biết tính thì phải chịu! Giờ nhờ 2 người thuê cậu xfilepro vào xác nhận có thanh toán khi đăt lệnh rút song thì rõ ràng ngay mà!

Last edited by a moderator:

Đúng là mình chưa nhận đc tiền thật. Nhưng vẫn thanh toán vì đã thỏa thuận rồi. Còn nội tình vụ này mình ko biết rõ lắm chỉ xác nhận phần mình thôi.

Vụ này còn kéo dài đến bao giờ khi mà cả hai ai cũng có cái lý riêng của mình.Người này hãy nghĩ cho người khác xem thế nào

Đến khi có 1 reply hợp tính hợp lý của dklt2010

Đúng việc nhận được $ đương nhiên dklt2010 phải trả cho bạn 1/2...Còn không nhận được thì nên nói nhẹ nhàng với nhau, Chắc cậu cùng thông cảm vì người ta không được xu thối nào!
nên tốt nhất dklt2010 nên ứng xử đúng, cậu cũng cố lỗi lớn trong chuyện này! chưa gì Repost người ta sớm quá! ..

Đúng việc nhận được $ đương nhiên dklt2010 phải trả cho bạn 1/2...Còn không nhận được thì nên nói nhẹ nhàng với nhau, Chắc cậu cùng thông cảm vì người ta không được xu thối nào!
nên tốt nhất dklt2010 nên ứng xử đúng, cậu cũng cố lỗi lớn trong chuyện này! chưa gì Repost người ta sớm quá! ..

Mình ko có ý định report dklt2010, mà chính dklt2010 report mình trước và còn thách thức mình report: http://mmo4me.com/showthread.php?46507-Moi-nguoi-vao-phan-xu-dum Cậu đọc từ page 4 sẽ thấy

http://mmo4me.com/showthread.php?46780-Tinh-Ly-hay-Tien-va-Ly-thong-&p=819325

làm 2 bạn offer4vn và xfirepro đợi lâu, chắc thân nhau lắm nên lúc nào cũng thấy sát cánh dù bi ném gạch trong topic report này

@All : cảm ơn mọi người đã comment lý giải về mấy cái "tình" và "lý" của chủ thớt. Chắc chắn do tâm của các bạn xuất phát ra. Hãy giữ vững và phát huy cái tâm tốt, đừng để bị cái tà tâm $ lấn át, nếu thế con người XH này chắc chắn người và thú ko khác gì nhau mấy

mọi người cứ xem và cảm nhận, nếu tôi sai thì admin banned tôi đi, vì tôi là người xấu, cảm ơn + thêm 1 bài học về lòng người

làm 2 bạn offer4vn và xfirepro đợi lâu, chắc thân nhau lắm nên lúc nào cũng thấy sát cánh dù bi ném gạch trong topic report này

@All : cảm ơn mọi người đã comment lý giải về mấy cái "tình" và "lý" của chủ thớt. Chắc chắn do tâm của các bạn xuất phát ra. Hãy giữ vững và phát huy cái tâm tốt, đừng để bị cái tà tâm $ lấn át, nếu thế con người XH này chắc chắn người và thú ko khác gì nhau mấy

Vậy là cậu vẫn giữ quan điểm của cậu chứ gì? Vẫn cái kiểu bảo thủ cố hữu, ai ủng hộ quan điểm thì khen lấy khen để, còn ai ko cùng ý kiến thì kêu clone và la bạn thân. Đến bjờ thì mọi người đừng nói đến chữ tình ở đây nữa. Hãy chỉ bàn luận là có dklt2010 có phải trả công tôi ko? (Đầy đủ $200 ko thiếu 1 xu)

Vậy là cậu vẫn giữ quan điểm của cậu chứ gì? Vẫn cái kiểu bảo thủ cố hữu, ai ủng hộ quan điểm thì khen lấy khen để, còn ai ko cùng ý kiến thì kêu clone và la bạn thân. Đến bjờ thì mọi người đừng nói đến chữ tình ở đây nữa. Hãy chỉ bàn luận là có dklt2010 có phải trả công tôi ko? (Đầy đủ $200 ko thiếu 1 xu)

cậu đọc topic kĩ chưa? những người ép mình trả tiền chỉ chiếm thiểu số và đa số là nick mới
vâng bạn thân thì comment dùm dù cho sai trái, còn những người đại đa số xuất phát từ cái "Tâm", nên tôi khen, có ý kiến gì nữa ko
mà còn hơn cái kiểu nói "ếch ngồi đáy giếng" quy chụp của cậu, đặt cái "Tôi" trong lý trí quá lớn

mọi người cứ xem và cảm nhận, nếu tôi sai thì admin banned tôi đi, vì tôi là người xấu, cảm ơn + thêm 1 bài học về lòng người

Thứ nhất tôi không quen biết gì cái ông bạn kia!
Thứ 2 tôi thấy rằng bạn đúng là bảo thủ! Để rồi xem tiền bạn vẫn mất mà vẫn mang tiếng! Vì thực tế DM không Scam! Mọi người vẫn đang chơi và nhận dc $

chúc 2 bạn mau giải quyết song!

Thứ nhất tôi không quen biết gì cái ông bạn kia!
Thứ 2 tôi thấy rằng bạn đúng là bảo thủ! Để rồi xem tiền bạn vẫn mất mà vẫn mang tiếng! Vì thực tế DM không Scam! Mọi người vẫn đang chơi và nhận dc $

chúc 2 bạn mau giải quyết song!

uh, mất là do ông kia rút tham 400$
rút được 400$ [pending] mà bảo tôi trả 200$[complete] thì tôi ko có gì để nói, chèn hay và bẻ chữ hay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,158
171,239
Latest member
vesinhquan6namhu

Most viewed of week

Most discussed of week