Report dklt2010 quỵt tiền công canh withdraw

Status
Not open for further replies.
Vậy bạn đang ko hiểu vấn đề rồi, mình được cậu ấy thuê rút tiền hộ và đc trả công 1/2 tiền mình "đặt lệnh rút đc", chứ ko phải là thỏa thuận tiền về rồi mới cưa đôi như cậu nói, cậu có thể xem phần giao kèo ở #1
Người ta rút được về thì trả bạn 1/2 .Mà không rút được về bạn cũng bắt trả 1/2=>Bạn muốn đi cướp tiền người bị ăn CAM hả,có con dao này chém chết người ta luôn đi

Trong giao kèo có thấy ai định nghĩa rút được là thế nào đâu :| thế nên phải hiểu theo nghĩa thông thường rút được là rút và được :|

Xin lỗi chứ bạn đừng có bắt bẻ chữ nghĩa, muốn theo nghĩa nào thì phải tùy vào hoàn cảnh. Hoàn cảnh ở đây là trước khi site đổi rule thì tất cả các acc đều rất khó khăn trong việc rút tiền, vì admin yêu cầu trong Balance account processor phải có bằng phải lớn hơn số tiền cần rút thì mới đặt đc lệnh rút, ko thì sẽ báo lỗi. Vậy nên muốn rút đc tiền thì phải canh khi nào có người deposit vào để Balance account processor tăng để đặt lệnh rút, nhưng lúc đó lại có rất nhiều mem (hàng nghìn mem ) tren toàn thế giới cùng đặt lệnh rút, nên nếu ko nhanh thì cũng ko rút đc. Chính vì vậy mới có chuyện nhờ Withdraw hộ

Xin lỗi chứ bạn đừng có bắt bẻ chữ nghĩa, muốn theo nghĩa nào thì phải tùy vào hoàn cảnh. Hoàn cảnh ở đây là trước khi site đổi rule thì tất cả các acc đều rất khó khăn trong việc rút tiền, vì admin yêu cầu trong Balance account processor phải có bằng phải lớn hơn số tiền cần rút thì mới đặt đc lệnh rút, ko thì sẽ báo lỗi. Vậy nên muốn rút đc tiền thì phải canh khi nào có người deposit vào để Balance account processor tăng để đặt lệnh rút, nhưng lúc đó lại có rất nhiều mem (hàng nghìn mem ) tren toàn thế giới cùng đặt lệnh rút, nên nếu ko nhanh thì cũng ko rút đc. Chính vì vậy mới có chuyện nhờ Withdraw hộ

Bạn xem lại xem ai mới là người bắt bẻ chữ nghĩa nhé, người ta chưa được gì, bị scam lại còn cố đòi tiền, nếu bạn bảo tôi bắt bẻ bạn thì có lẽ trước đó bạn đã bắt bẻ người ta ác lắm rồi ấy chứ!

Người ta rút được về thì trả bạn 1/2 .Mà không rút được về bạn cũng bắt trả 1/2=>Bạn muốn đi cướp tiền người bị ăn CAM hả,có con dao này chém chết người ta luôn đi

Xin lỗi chứ bạn đọc hết #1 và topic mình để đầu #1 chưa? Việc j ra việc đấy, cậu ta thuê mình thì phải trả công, còn nói về tình người thì nếu cậu đọc đoạn tin nhắn giữa mình và cậu ấy thì mình có bắt cậu ấy trả luôn ko?

---------- Post added at 02:53 AM ---------- Previous post was at 02:51 AM ----------

Tiền chưa về đã đè người ta ra đòi tiền, không đỡ nổi

Đọc hết 2 cái pic chưa? Tôi nói là khi nào site chính thức bj report scam thì mới đòi, chứ ko đòi luôn, mà kể cả tôi đòi luôn thì cũng đâu có sao, tôi làm xong việc của tôi thì tôi đáng đc nhận tiền chứ?

---------- Post added at 02:55 AM ---------- Previous post was at 02:53 AM ----------

Bạn xem lại xem ai mới là người bắt bẻ chữ nghĩa nhé, người ta chưa được gì, bị scam lại còn cố đòi tiền, nếu bạn bảo tôi bắt bẻ bạn thì có lẽ trước đó bạn đã bắt bẻ người ta ác lắm rồi ấy chứ!

Bạn đọc phần mình để màu đỏ ở #1, bạn sẽ hiểu tại sao lại có việc withdraw hộ và giao kèo là j?

Xin lỗi chứ bạn đọc hết #1 và topic mình để đầu #1 chưa? Việc j ra việc đấy, cậu ta thuê mình thì phải trả công, còn nói về tình người thì nếu cậu đọc đoạn tin nhắn giữa mình và cậu ấy thì mình có bắt cậu ấy trả luôn ko?

Đọc rồi, từ lúc mới đến lúc edit luôn @@ vẫn chả có gì thay đổi cả.

Còn về tin nhắn giữa 2 người thì có gì cứ show lên cho mọi người xem nào @@!

Cơ mà gia cát dự là không cố đòi tiền thì cũng chả đến mức cãi nhau ;))

Làm được từng đó việc mà được 200$, tiền thì chưa tới người cần nhận, xứng đáng quá nhỉ

Đọc rồi, từ lúc mới đến lúc edit luôn @@ vẫn chả có gì thay đổi cả.

Còn về tin nhắn giữa 2 người thì có gì cứ show lên cho mọi người xem nào @@!

Cơ mà gia cát dự là không cố đòi tiền thì cũng chả đến mức cãi nhau ;))

Show hết các tin nhắn rồi đấy

Ví dụ nho nhỏ bạn là người đưa thư người ta cho bạn cái địa chỉ, bạn quăng thư vô nhà người ta, không cần biết có đúng người hay không rồi về đòi tiền công hả.

Làm được từng đó việc mà được 200$, tiền thì chưa tới người cần nhận, xứng đáng quá nhỉ

Thế nào là từng đó việc hả cậu, cậu đọc phần màu đỏ ở #1 để đánh giá công sức nhá, Hơn nữa, nếu việc đó đơn giản thì sao cậu ấy ko làm mà phải nhở mình, sao cậu ấy là đưa ra ngay từ đầu mức tiền công là 1/2

Bạn đọc phần mình để màu đỏ ở #1, bạn sẽ hiểu tại sao lại có việc withdraw hộ và giao kèo là j?

Hoàn cảnh thì ai cũng biết nhưng nó không liên quan đến giao kèo.

Giao kèo là trả 1/2 số tiền rút được

anything else?

Ví dụ nho nhỏ bạn là người đưa thư người ta cho bạn cái địa chỉ, bạn quăng thư vô nhà người ta, không cần biết có đúng người hay không rồi về đòi tiền công hả.

Thế thì bạn phải sang Mỹ bạn à, bên dich vụ chuyển phát sẽ có lúc chỉ mang đặt đến cửa nhà rồi để đấy thôi, chỉ khi nào người gửi yêu cầu chữ ký người nhận thì mới nhân viên mới gõ cửa báo cho cậu thôi. À mà ở VN nhiều khi muốn nhận bưu phẩm thì cậu vẫn phải lên tận bưu điện để lấy

về lý thì có lẽ còn cần phải tranh luận nhiều nhưng về tình thì mình thấy bạn sai rồi :)

Hoàn cảnh thì ai cũng biết nhưng nó không liên quan đến giao kèo.

Giao kèo là trả 1/2 số tiền rút được

anything else?

Chủ top ko biết "rút được" là gi thì cũng bó hand thôi

Ếch ngồi đáy giếng vừa thôi, tôi thử hỏi bây giờ tôi đưa cho 2 ông 1 acc xem 2 ông có "đặt lệnh rút" đc ko rồi hãy nói!

P/s: Tạm dừng ở đây vì mọi người cũng đj ngủ hết rồi

Thôi ở đó tự sướng và nghĩ về chữ "rút được" đi nhá, đừng hỏi tổ quốc đã làm gì cho ta, mà....

Thế thì bạn phải sang Mỹ bạn à, bên dich vụ chuyển phát sẽ có lúc chỉ mang đặt đến cửa nhà rồi để đấy thôi, chỉ khi nào người gửi yêu cầu chữ ký người nhận thì mới nhân viên mới gõ cửa báo cho cậu thôi. À mà ở VN nhiều khi muốn nhận bưu phẩm thì cậu vẫn phải lên tận bưu điện để lấy

Cái quan trọng là người ta nhận được

về lý thì có lẽ còn cần phải tranh luận nhiều nhưng về tình thì mình thấy bạn sai rồi :)

Đúng ra thì mình cũng ko report đâu, và mình cũng chẳng cố đòi hết $200 đâu, vì đó là số tiền cũng khá lớn, và mình cũng hiểu hoàn cảnh của cậu ấy, nên mình cũng đã nói là sẽ chỉ đòi tiền khi site đó chính thức bj report scam, còn ko thì mình vẫn chờ cậu ấy được pay rồi trả mình. Nhưng cậu ấy đâu có biết điều.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,972
Latest member
hao23

Most viewed of week

Most discussed of week