Report dịch vụ của alohaha (nick votehaha) SCAM

Bọn tàu khựa thu mua cam giá cao hay sao mà mấy thằng rách dạo này bán trồng cam nhiều thế nhỉ :))

Đã nghi nghi rồi mà :binhsua28: Hôm trước quảng cáo dịch vụ thẻ ĐT uy tín lắm nhưng may là tinh thần cảnh giác của mình cao ,namlalok vừa scam xong thì xuất hiện ngay ông này làm dịch vụ nên nghi ngờ ngay chờ 1 thời gian xem sao rồi mới tính tiếp :D ai ngờ Cam chín nhanh hơn mình tưởng ;)

Mỗi ngày 1 vụ cam quýt. :(

Các Mod tha hồ đưa các bác ra đảo. :D

Nhìn cái thái độ ứng xử của bác chủ topic qua mấy dòng cuối của chatbox biết ngay bác thuộc bậc cao thượng rồi! :m121: Thôi coi như lì xì cho em nó ít tiền đi oánh lô giải trí! :m146:

Đã nghi nghi rồi mà :binhsua28: Hôm trước quảng cáo dịch vụ thẻ ĐT uy tín lắm nhưng may là tinh thần cảnh giác của mình cao ,namlalok vừa scam xong thì xuất hiện ngay ông này làm dịch vụ nên nghi ngờ ngay chờ 1 thời gian xem sao rồi mới tính tiếp :D ai ngờ Cam chín nhanh hơn mình tưởng ;)
namlalok là alohaha đó

Cuối cùng cũng lộ mặt thằng đó ! Anh em chờ nhé.... Đang theo dõi cái đường dây của nó. Ai chơi lô đề + bet thì tạm ngưng đi, khi nào có proof rõ mình sẽ up lên :binhsua27:

Cuối cùng cũng lộ mặt thằng đó ! Anh em chờ nhé.... Đang theo dõi cái đường dây của nó. Ai chơi lô đề + bet thì tạm ngưng đi, khi nào có proof rõ mình sẽ up lên :binhsua27:
ông nói nó thì nói chứ đừng nói gì làm ảnh hưởng t đó
topic lô đề đó của t dính tới nó rồi nên tôi tạm close rồi

---------- Post added at 11:22 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

thế hả cậu, thế mà cứ tưởng tên namlalok hiền lắm chứ
hum qua team view thấy cái tên acc của nó mới biết, nhưng mụn quá rồi :(

hèn chi spam cho lắm vào để được lên cấp, được tin tưởng và để bán cam.

thằng alohaha này, biết ngay là cái loại chẳng tin tưởng được mà, nó làm chủ lô, mà con bet ầm ầm với ông nongthanhhoa, là biết ngay sớm muộn gì cũng lên thớt mà. Chỉ buồn cười là, hôm kia nó còn khích khích mình, kêu là nghĩ sao mà ko đánh to ở topic đánh lô đề của nó, mình nói thẳng là topic của nó chưa đủ tin tưởng để đánh to thì nó cười nhạo, ra vẻ đại gia lắm ý, giờ thì ngoác cái mồm ra chưa, vào mà kêu là ko scam đi =)) =)) =)). Xin lỗi, cái loại, cả bạn bè, làm ăn, chơi với nhau còn nỡ chơi đểu nhau thì khỏi phải nói, rẻ rách đừng hỏi luôn. Mấy $ chẳng là cái gì cả, nhưng ít ra, ko trả được thì nói 1 câu, người ta cũng chẳng thèm đòi, tôi tưởng ông thế nào, chứ cư xử kiểu đấy chẳng đáng làm người đâu. Chết cười, 1,8$ mà cũng scam được, vác cái nón ra ngoài ăn xin còn được nhiều hơn đấy =)) =))

Nhìn cái thái độ ứng xử của bác chủ topic qua mấy dòng cuối của chatbox biết ngay bác thuộc bậc cao thượng rồi! :m121: Thôi coi như lì xì cho em nó ít tiền đi oánh lô giải trí! :m146:
Cao thượng thì mình ko dám nhận nhưng mà kể cũng phục cu cậu đấy. Lập cái nick spam bài post rồi mở dịch vụ này nọ. Bao nhiêu công sức thế mà lại đi scam có 1.8AP để bị report thì cũng đáng để nhớ tên. :))

1 cái nick của nó, reg và spam chắc phải mất 1 tháng mới đủ độ tin cậy :)) :)). Mà scam toàn vài $ lẻ, cái thằng này công nhận rẻ rách thật, cái giọng của nó thì lúc nào cũng ra vẻ đại gia lắm, nhưng thực ra, nó là cái thằng rẻ rách nhất, chẳng bằng nổi em cún nhà mình :)) :))

đúng là đời lắm chó dại, hôm qua pm nó mua cái thẻ đt, hên nó bảo đang bận lô đê với gugu hok là mình cũng lên thớt rồi, thằng này không khác gì thắng rẻ rách bần cùng xã hội

Bởi z giờ Dịch vụ nên bỏ 2 cái chữ UY TÍN ra ở tiêu đề đi, uy tín hay không thì người khác tự thấy.
Tội justin làm ăn với thằng đó, nản cho cậu.

Scam 1 phát dc 3 người ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week