Warning Report anh em hacker Phạm Văn Long, đã được C45 cấp chứng chỉ !

Status
Not open for further replies.
dạo này scam lộng hành, đùa với pháp luật, cần 1 trường hợp làm gương, quá nhiều vụ chìm rồi

nộp đơn lên phường đi bạn thớt nha, có gì chụp dc ảnh thì chụp vài cái để post lên cho bọn scammer nó còn sợ

chưa có gương nào, nên chúng nó chưa biết sợ đâu

nó van xin gì kệ cm nhà nó, nghe giọng nó tinh tướng vãi ra

loại đó ko bị tóm gáy thì nó lại tưởng nó ngồi trên giời

.

Tuyệt. chủ thớt được đó, phải thế chứ. 1 vote cho nó ra đảo. Không biết còn ai bị hack nữa không.. thấy topic đó cũng đông vui lắm.. mà sao ko thấy Mod ban acc của hắn đi nhỉ

Sau 3 ngày bi hack nick mất ăn mất ngủ và chạy lung tung. Công nhân cậu ấy hành tớ mệt lả. Tôi qua đi chơi và về đã có thể ngủ ngon giấc. Hi hi sáng nay dậy sơm cài lại win vì mấy hôm nay đưa laptop cho mấy a CA kiểm tra lấy chứ cứ.

Sau 3 ngày bi hack nick mất ăn mất ngủ và chạy lung tung. Công nhân cậu ấy hành tớ mệt lả. Tôi qua đi chơi và về đã có thể ngủ ngon giấc. Hi hi sáng nay dậy sơm cài lại win vì mấy hôm nay đưa laptop cho mấy a CA kiểm tra lấy chứ cứ.
Thế nộp đơn chưa c , có j thông báo cho m.người biết với nhé :)

để dc c50 giúp đỡ thì mình tin chắc là thớt có người quen . còn rất nhiều vụ trên 4rum nay muốn giải quyết dc như thớt thì hơi khó. nên cứ xác con nhà bà định đi

cho nó vào trại đi, hồi giờ ở mmo4me chưa thấy vụ scam nào bị công an xử lý hết , trình thằng này mà để nó ở ngoài này chắc chắn sẽ còn nhìu vụ scam lớn nữa!

phải có 1 vụ cho ra hồn để răn đe mấy thằng scam chứ , chứ vụ nào cũng doạ lên công an mà chưa thấy vụ ra hồn!

:D dính RAT rồi bác. trò này mình chơi suốt nhưng chơi bọn nước ngoài. À, nếu nó dùng VPN or VPS để dùng change IP thì c50 cũng bó tay nhé. Ngoài ra có thể cryper RAT để ẩn thì bác chỉ còn cachs format ổ C thôi :D

Sao bạn biết mình nhờ nó cài nhỉ. Mình nhờ xong cu cậu bảo đợi 10p. Mình thấy a chàng nhiệt tình, nôn nóng. Thấy nghi nên bảo thôi k cài nữa. Cũng may
Xem profile nó thấy có hỏi mà :v

:D dính RAT rồi bác. trò này mình chơi suốt nhưng chơi bọn nước ngoài. À, nếu nó dùng VPN or VPS để dùng change IP thì c50 cũng bó tay nhé. Ngoài ra có thể cryper RAT để ẩn thì bác chỉ còn cachs format ổ C thôi :D
làm thử đi cậu, xem c50 có bó tay ko :rolleyes::rolleyes:

chắc cậu ấy nên nghe bài này :(:(

Họ không điều tra ra được IP ngay, nhưng họ sẽ khoanh vùng, vào thời gian đó, có những IP nào kết nối tới VPN đó, VPS đó, sau đó sàng lọc abcxyz tiếp :D

nó *** hối cmn lỗi đâu ,cho đi juve đi bác.

:mad:@wapvietnam vote mạnh ủng hộ thớt đưa nó vào JUVETUS đio_O
@Tranau90 :eek: C50 ah:D bữa nào hẹn giao lưu giới tính phát

:mad: Kiên quyết làm mạnh tay 1 vụ đi --- để tụi scammer lấy đó làm gương:mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,726
172,794
Latest member