Warning Report anh em hacker Phạm Văn Long, đã được C45 cấp chứng chỉ !

Status
Not open for further replies.
mình bị vài thằng scam rồi, nhưng chưa bao giờ mở topic report bọn nó, cũng chỉ vì ngu tin bọn nó, chủ yếu thỉnh thoảng ngồi nguyền rủa cuộc đời của chúng nó, mà miệng lưỡi của tớ thì độc lắm, trc có nói 1 câu vừa rứt lời, thì đứa kia tai nạn gần chết, cái bọn scam tớ thì số phận sẽ tai ương, gặp quả báo, sống sẽ gặp những thứ khốn nạn nhất, đen đủi nhất

mà có người khác bị scam vài chục $, mình có mở topic report hộ họ, vì họ lười hơn cả mình, còn mình thì cũng bận công việc quá nên cũng lười report,
thôi thay vì report, tớ chọn phương án 2, thâm độc hơn, nguyền rủa cả họ, mồ mả cả tổ nhà nó ko đc yên, đời đời kiếp kiếp của nó xui xẻo, cha mẹ, người thân, vợ con, cháu chít của nó sẽ thiểu năng chí tuệ, thiếu chân, thiếu tay, thiếu mũi, thiếu mắt, quái thai, bệnh tật... làm cho nó phải nhà mất, nợ mang ngập đầu cả đời ko trả hết, sống khổ hơn súc vật

wow, nguyền rủa bọn scam mình xong mà sướng hết cả mồm, sảng khoái hết cả người, chắc vừa có thằng bị xe kẹp nát 2 chân nhưng ko chết, vẫn còn sống để phải chịu đau khổ, dằn vặt

.

Đậu má thím à. chửi vl quá :D

UG chân chính luôn có 1 nguyên tắc là không bao giờ dùng bất cứ cái gì để hack của VN...từ cê vê vê, tới bất kỳ tài khoản online...Còn lại thì mình không dám khẳng định

mình bị vài thằng scam rồi, nhưng chưa bao giờ mở topic report bọn nó, cũng chỉ vì ngu tin bọn nó, chủ yếu thỉnh thoảng ngồi nguyền rủa cuộc đời của chúng nó, mà miệng lưỡi của tớ thì độc lắm, trc có nói 1 câu vừa rứt lời, thì đứa kia tai nạn gần chết, cái bọn scam tớ thì số phận sẽ tai ương, gặp quả báo, sống sẽ gặp những thứ khốn nạn nhất, đen đủi nhất

mà có người khác bị scam vài chục $, mình có mở topic report hộ họ, vì họ lười hơn cả mình, còn mình thì cũng bận công việc quá nên cũng lười report,
thôi thay vì report, tớ chọn phương án 2, thâm độc hơn, nguyền rủa cả họ, mồ mả cả tổ nhà nó ko đc yên, đời đời kiếp kiếp của nó xui xẻo, cha mẹ, người thân, vợ con, cháu chít của nó sẽ thiểu năng chí tuệ, thiếu chân, thiếu tay, thiếu mũi, thiếu mắt, quái thai, bệnh tật... làm cho nó phải nhà mất, nợ mang ngập đầu cả đời ko trả hết, sống khổ hơn súc vật

wow, nguyền rủa bọn scam mình xong mà sướng hết cả mồm, sảng khoái hết cả người, chắc vừa có thằng bị xe kẹp nát 2 chân nhưng ko chết, vẫn còn sống để phải chịu đau khổ, dằn vặt

.

mình thì không nguyền rủa gì cả, vì thật sự mà nói thì chả được gì đâu, có lẽ trường hợp cậu trùng hợp thôi, rủa nó đã thì nó cũng lấy tiền của mình đi bar roài :( ; thật sự thích chiêu của thớt, hóng thớt @wapvietnam hướng dẫn cách nhờ C45 làm việc với scam hơn :D , lấy lại được tiền còn thêm cho bọn scam vào nhà đá giải trí với muỗi :D

1 phiếu đánh rắn dập đầu
nó trả cho bạn, nhưng trước đó và sau này nó đã và sẽ ăn cướp biết bao mồ hôi công sức của ng khác?
cái thể loại muốn ngồi mát ăn bát vàng thì cứ bắn hết đi

Cho em nó tấm vé ra đảo đi bác, để cái thể loại này chết cho anh em mmo thôi, xưa em bị scam 2 lần ói máu luôn :((

Thằng scam ếu nào chả thế. Bị phát hiện, rp với bạn bè, họ hàng nó. Dọa vào 4rum trường vết bài. Nó tạo topic van xin. Xong mai lại scam quả to hơn :eek:

cho nó mặc áo jv đi cậu, mình cũng bị đổi pass gmail no lấy luôn gmail ức chế mấy thế loại vậy đáng tiếc chả biết nó lấy bằng cách nào chỉ biết số đt nó cài vô gmail
0996375023 vs gmail nó cài vô gmail mình là [email protected].....ức chế mấy cái thể loại này vãi

lục lại info của nó :D
mình nam 95. muốn giải tỏa cho thỏa nòng, mình năm nay đi làm đc 2 năm rồi vì gia đình nghèo khó, quen đc 1 cô bạn không xinh, không tài giỏi cũng như mình và gia đình cũng không mấy khá giả, nhận lời yêu từ 1 năm trước 2 đứa cứ đi làm rồi ăn uống cùng nhau , tưởng gặp đc người bạn đời của mình , ngờ đâu cô ấy bảo góp tiền 2 vợ chồng mua 1 chiếc xe đi làm cho tiện, tích góp tầm 3-4 tháng tiết kiệm đc 20 triệu.định đợi hôm nghỉ làm đi mua thì 2 hôm sau cô ấy có việc đi lên viện thăm bác đằng ngoại mình tin rồi cứ đi làm. đến tối gọi điên nhắn tin cho cô ấy đều không trả lời. mình đi tìm xuống địa chỉ bệnh viện cô ấy tới thì bác cô ấy không có trong bệnh viện, mình đợi đến tối cứ gọi điện đều thuê bao . đến hôm nay nhận đc 1 cái tin nhắn mà không tin nổi mắt mình, cô ấy nhắn là cô ấy đã đi vào nam sinh sống. lòng tin vào cuộc sống đã mất rồi sao . :(( post lên cho nhẹ lòng
95 mà học 12 => đúp 2,3 năm nghe có vẻ hư cấu

.
chỉ vì bn lười report, chúg nó ăn dc quen mùi nên ăn wài ko sợ đó, nếu bn report nhữg lần đó chắc sẽ ko đến nỗi nào....

tớ tin rằng bạn hacker đang đọc comment topic này....quá run khi đa số vote cho vào TÙ......xin thớt địa chỉ, bắt máy bay đến mà xin lỗi đi :D

xin mọi người cho em 1 con đường sống được không ạ , em biết em đã làm sai và làm thiệt hại nhiều cho bác trần đình thịnh , em rất xin lỗi bác ý .
em năm nay lớp 12, mải chơi ko học , đc người anh dạy cho chò rat này để ngịch , em không ngờ sự việc thành ra thế ạ , em xin lỗi bác thịnh ạ, em biết em lấy acc gmail của bác ấy làm bác ấy ko thể tiếp tục làm việc đc tiếp lên thiệt hại về tài sản thôi ạ. mong mọi người cho em 1 con đường sống ,
mong mọi người giơ cao đánh , em sẽ làm lại từ đầu ạ . mong mọi người cho em 1 con đường sống đc ko ạ
Cho nó đi tù, rồi nó khai ra thằng anh là thằng nào để công antra luôn có lừa ai chưa rồi hốt luôn cho sạch hầm cầu

Thím ghi chử đỏ có ngày ra đảo k hiểu nguyên nhân đấy hehe
kaka dạo này 4rum chống d dos vào cứ xoay mãi cũng chán, thôi có ra đảo nghỉ vài hôm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,726
172,792
Latest member
phukien4banhh

Most viewed of week

Most discussed of week