Warning Report anh em hacker Phạm Văn Long, đã được C45 cấp chứng chỉ !

Status
Not open for further replies.
@wapvietnam:oops: bác inbox Heo hoặc contact yahoo: [email protected]
phone: 01693589849

:mad: cần bác hướng dẫn để Heo cũng nộp đơn đưa 1 scam trong này vào tù:mad:

:D dính RAT rồi bác. trò này mình chơi suốt nhưng chơi bọn nước ngoài. À, nếu nó dùng VPN or VPS để dùng change IP thì c50 cũng bó tay nhé. Ngoài ra có thể cryper RAT để ẩn thì bác chỉ còn cachs format ổ C thôi :D
Dow process explorer về bật lên thì bố nó chạy ẩn cũng nhìn ra đc con j đang chạy nhé :D

Họ không điều tra ra được IP ngay, nhưng họ sẽ khoanh vùng, vào thời gian đó, có những IP nào kết nối tới VPN đó, VPS đó, sau đó sàng lọc abcxyz tiếp :D
VPN nolog giá 47$/1 tháng. :D thooi ko nói chuyện này nữa. càng nói thì càng nguy hiểm. ^^ Nói chung nếu biết thì c50 cũng bó tay. Chẳng qua c50 nó cũng dùng tool để điều tra thôi, nếu mình cẩn thận, chịu chi thì bố nó cũng detected :D

nó mã hóa hết rồi, đảm bảo là ko biết đc. scan virut cũng bó tay, may ra BKAV mới phát hiện đc. ^^
Cứ thử mà xem , có những cái chạy ẩn mở process bt ko thấy đc , nhưng bật process explorer lên là thấy , nó kết nối virus total để check luôn nữa :D , của microsoft đó , nản mỗi cái là nó chỉ xem có những cái j đang chạy đc thôi chứ cũng chỉ tắt nó đi đc là cùng ~~!

thằng nào tránh khỏi đc , phần mềm chạy ẩn của win còn thấy mà

Attachments

157.5 KB · Views: 122
:mad:@wapvietnam vote mạnh ủng hộ thớt đưa nó vào JUVETUS đio_O
@Tranau90 :eek: C50 ah:D bữa nào hẹn giao lưu giới tính phát

:mad: Kiên quyết làm mạnh tay 1 vụ đi --- để tụi scammer lấy đó làm gương:mad:

conheo tặng mấy anh C50 dầu ăn đi, cho nó trơn chu nào

.

trìh thấp thôi hacker mà để lại vết như thế nói thẳg là mới tập tàh hốt đc con virus về chơi , chứ như mấy pro thì đảm pảo vs thớt c50 pó tay :D

Vâng. Sau khi đọc và tổng kết tất cả ý kiến của các bạn về vụ việc của hacker Phạm Văn Long trong mấy ngày vừa qua.
Tớ xin trình bày như sau:
Xét theo y kiến chung thì đa số 99% là các bạn muốn cho cậu ấy đi tù để làm gương và răng đe các hacker và scamer đang có ý định trong tương lai
Xét theo ý kiến riêng của tớ thì tớ đã chính thức có phần thông cảm cho cậu ấy. sau những ngày có phần hối cải,

Thú thật, chiều tối hôm kia , tớ có gọi điên thoại cho cậu ấy nhưng gặp mẹ cậu ấy nghe máy và nói thằng Long nó mới đi đâu rồi chú. Chút chú gọi lại. giọng có vẻ ấm úng là tớ hiểu rồi.
Nghe tiếng nói một người mẹ như thế. tớ biết nếu một người mẹ biết con mình làm sai và đi tù thì sẻ đau khổ lắm.
Thứ hai. tất nhiên ai trong đời không có sai lầm. Và chính tớ cũng thế. Trước khi biết đến mmo và phật pháp tớ cũng đã không it lần làm sai trai.
Rất may tớ đã có duyên cơ gặp được một người am hiêu phật pháp giúp mình ngộ ra.
Nhưng lúc sai lầm họ lại không biết mình sai. Vì lúc đó lý trí đã bị những thứ vật chất làm lu mờ. Và họ cho là mình đúng
Lúc này họ cần một người thông suốt cảm hoá thì họ mới nhận ra. Vì như thế mà đạo phật mới có câu noi : sai lầm lớn nhất của đời người là chính mình
Tổng kết tớ sẻ rút đơn truy tố và cho cậu ấy một con đường để thay đổi.Vì đây la việc cá nhân nên tơ sẻ giai quyet theo hướng cá nhân.
Còn bạn nào cam thấy không đồng ý thì đọc dòng cuối dưới chữ ký củ mình sẻ hiểu.
Qua việc nay mọi người nên cảnh giác và đề phòng hơn,
Tạm dừng, Tớ về lại với công việc của tớ đây. Cảm ơn các bạn đã đọc. thân chào!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,793
Latest member
khanhtran3990

Most viewed of week

Most discussed of week