Warning Report anh em hacker Phạm Văn Long, đã được C45 cấp chứng chỉ !

Status
Not open for further replies.
Vote bác, cho nó tù đi, rồi nó cũng scam những người khác thôi.

ae vote cho chủ thớt nộp đơn nào

bố láo ăn cắp của ae VN, dkm tài giỏi đi ăn cắp của bọn tây đi nhé

.

xin mọi người cho em 1 con đường sống được không ạ , em biết em đã làm sai và làm thiệt hại nhiều cho bác trần đình thịnh , em rất xin lỗi bác ý .
em năm nay lớp 12, mải chơi ko học , đc người anh dạy cho chò rat này để ngịch , em không ngờ sự việc thành ra thế ạ , em xin lỗi bác thịnh ạ, em biết em lấy acc gmail của bác ấy làm bác ấy ko thể tiếp tục làm việc đc tiếp lên thiệt hại về tài sản thôi ạ. mong mọi người cho em 1 con đường sống ,
mong mọi người giơ cao đánh , em sẽ làm lại từ đầu ạ . mong mọi người cho em 1 con đường sống đc ko ạ

Lần cuối mong thớt cho nó tù cái , đừng nghe nó xin xỏ mà mủi lòng , nó nói vậy thôi nhưng sau lại lừa đảo tiếp đấy , với lại ai cũng thấy nó ko có thái độ hối cải , mmo này cần 1 bài học cho bọn scam biết mà sợ . Nếu thớt vẫn tha cho nó thì mình cũng chịu , xin khinh bỉ c cái ~~!

tha gì cái thứ đó ,đâu phải ai cũng được nó trả lại như bạn ,cho nó lên đường mẹ cho rồi

cần nhiều lần cho bọn scam đi tù trên mmo này thì nạn scam mới giảm đi đc, 1 vote cho bác thót cho nó đi tù :)

lớp 12 mà làm được tài khoản ngân hàng hả mọi người, dưới 18 tuổi hình như không phải tu`, cùng lắm đi cải tạo

xin mọi người cho em 1 con đường sống được không ạ , em biết em đã làm sai và làm thiệt hại nhiều cho bác trần đình thịnh , em rất xin lỗi bác ý .
em năm nay lớp 12, mải chơi ko học , đc người anh dạy cho chò rat này để ngịch , em không ngờ sự việc thành ra thế ạ , em xin lỗi bác thịnh ạ, em biết em lấy acc gmail của bác ấy làm bác ấy ko thể tiếp tục làm việc đc tiếp lên thiệt hại về tài sản thôi ạ. mong mọi người cho em 1 con đường sống ,
mong mọi người giơ cao đánh , em sẽ làm lại từ đầu ạ . mong mọi người cho em 1 con đường sống đc ko ạ
học lớp 12 chắc chưa đủ 18 đâu nên tội nhẹ lắm em, thôi ráng đi đầu làm gương cho mấy thằng scam đi anh ủng hộ , vì 1 tương lai mmo tươi sáng hơn em à, xong án rồi thì làm lại từ đầu

Bác đang nghiêm túc hở :eek:

chính cái TAXI mình vừa bước chân xuống
mình vào nhà dc 1 phút
từ xa nghe thấy tiếng xe máy phóng VÙ VÙ, tiếng bô nổ to đùng, nghe ngứa cả đết

lúc đó có nhiều ae ở trong nhà cùng mình, mình nói 1 câu na ná như này:
"dkm cái loại phóng xe như điên thế kia sớm có ngày chết thôi"

vừa dứt lời xong

RẦM !!! XÒE....................................!!!

Vãi shjt. vẽ = tay mà dc 2 đường kẻ vỉ hè thẳng vãi, cả tiếng sau quay lại nhìn ảnh lại mới để ý :D

.

Last edited:
lớp 12 mà làm được tài khoản ngân hàng hả mọi người, dưới 18 tuổi hình như không phải tu`, cùng lắm đi cải tạo
làm đc yher rồi nhé bác,nhớ năm ngoái em học lớp 12 đã có 2 thẻ atm ngân hàng làm cho khối 12 :D

học lớp 12 chắc chưa đủ 18 đâu nên tội nhẹ lắm em, thôi ráng đi đầu làm gương cho mấy thằng scam đi anh ủng hộ , vì 1 tương lai mmo tươi sáng hơn em à, xong án rồi thì làm lại từ đầu

đúng roài, mmo chưa có tấm gương nào, để thằng em đó đi đầu cho bọn scammer nó học theo gương

bắt luôn cả thằng a dạy nó hack đê, thằng đó càng nguy hiểm khôn lường :D

.

Last edited:
chính cái TAXI mình vừa bước chân xuống
mình vào nhà dc 1 phút
từ xa nghe thấy tiếng xe máy phóng VÙ VÙ, tiếng bô nổ to đùng, nghe ngứa cả đết

lúc đó có nhiều ae ở trong nhà cùng mình, mình nói 1 câu na ná như này:
"dkm cái loại phóng xe như điên thế kia sớm có ngày chết thôi"

vừa dứt lời xong

RẦM !!! XÒE....................................!!!

View attachment 54064

.
thánh ăn gì e cúng

thằng kia lớp 12 thì tội nhẹ thôi, chịu khó vào, có khi lôi thằng anh ra lại lòi nhiều thứ đấy, mà xin vài cái ảnh chứ có thể clone vào troll cũng nên

Đê ma ma , lục lại máy tính vẫn giữ file nó gửi cho , may mà chưa mở @@! , hôm đó nó hết keydota ko thì mình cũng chết ....zzz

Công an điều tra thấy nó có dính đên STR đó bạn, co một số giao dich khả nghi
Bạn cũng quy y như vợ mình, mình biết trong lòng bạn đã có sự tha thứ, do những gì mất đã trở lại. Tuy nhiên mong bạn suy nghĩ lại, sự khoan dung nên đặt đúng chỗ nếu không hoàn toàn phản tác dụng, hơn hết cần phải có một cú sốc "thuốc" làm gương về sau. Bạn hãy nhìn lại thái độ của em nó....!

Rồi bạn quyết định đi :)

@wapvietnam cho mình hỏi là tại sao bảo mật 2 lớp mà nó có thể hack được vậy , bảo mật qua đt ấy, ko có code từ sms sao nó có thể hack được ?

p.s: các cậu khác nên vào run, gõ msconfig , vào thẻ startup, xem xem có gì lạ lạ giống của thớt không nhóe, nếu có thì tắt nó đi, hoặc cẩn thận hơn thì cài win lại :D .

p.s 2: cho thằng ấy đi tù đi, thằng đó nói chuyện nghe ngứa cả mông -___- ; dạng như, tao lừa mày là vì tao giúp mày, có thêm kinh nghiệm -_-, cmn :mad:

chả biết cậu có phải thằng hack ko nhưng nói thật nếu cậu là thằng hack thì tuy nghe cậu nói dễ cảm thông thật, nhưng làm người, ai cũng phải chịu trách nhiệm cho việc mình làm cậu ak, cậu có bao giờ nghĩ có một số người bị cậu hack, mất tài khoản hoặc tiền bạc, có thể nào, những người đó, nhà nghèo, cha mẹ bệnh, ko việc làm, làm mmo, lấy tiền ra để giúp gia đình qua cơn khó khăn, giúp gia đình trang trải nợ nần... hoặc nặng hơn, số tiền đó họ lấy ra để cứu lấy tánh mạng của họ hoặc người thân họ, mà chỉ vì cậu, họ hoặc người thân họ mất mãi mãi..... cậu hối hận, nhưng những người ấy có quay lại được ko......... thông cảm thì thông cảm, nhưng cậu vẫn phải chịu trách nhiệm vì hành vi cậu gây ra

ĐỀ NGHỊ BÁC THỚT GIẾT MỘT NGƯỜI UY TRĂM NGƯỜI, CÓ GAN LÀM CÓ GAN CHỊU. BÂY GIỜ MÀ BÁC BỎ LÀ NÓ CƯỜI THẦM TRONG LÒNG RỒI TIẾP TỤC TÁI PHẠM THÔI.

NẾU NÓ LỚP 12 THẬT THÌ CÀNG KHÔNG KHOAN NHƯỢNG, MỚI TÍ TUỔI ĐẦU MÀ ĐÃ LÀM NHƯ VẬY. KHÔNG CẢI TẠO NÓ TỪ GIỜ THÌ VỀ SAU NÓ CÀNG NGUY HIỂM HƠN NỮA

như nó nói vơi thớt cho bạn 1 bài học , cho nó 1 vé đi đi vài năm xem như tặng lại nó 1 bài học . Thằng này nó chưa sợ đâu , bạn tha nó qua vụ này nó tha hồ kể công an còn ko bắt được t nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,722
172,793
Latest member
khanhtran3990

Most viewed of week

Most discussed of week