Waiting for Answer Remitano - tài khoản bị banned vẫn chưa mở

laughcry

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào mọi người!
Mình mới mở tài khoản trên Remitanno, đã xác thực tài khoản rồi. mới nạp tiền vào ví vnd thì một lát sau bị banned không hiểu lý do. Chat với support thì mãi không thấy hồi âm gì luôn, ko có số điện thoại để gọi. Giờ không biết phải làm cách nào, mong mọi người chỉ giúp. Email account: [email protected]

Mình có nhờ bên đó kiểm tra và nhắn lại trên page profile của mmo đó ạ.

Bạn đừng mở nhiều đơn hàng mà ko thanh toán

Chuyện là hôm qua mình thực hiện giao dịch mua BTC
Nhưng lúc nhập mã xác nhận FA2 mình nhập khoảng 10 lần không được mình cũng không biết tại sao cũng không được sau đó mình bị log out và không thể đăng nhập vào remitano luôn sau khi đăng nhập mình nhận được lỗi này
401 Không có quyền truy cập - banned
tài khoản của mình là: [email protected]

@santienao Chào bạn tôi đăng ký tài khoản mất 2 lần mới xác nhận tài khoản thành công vì điện thoại của tôi chụp ảnh ko được nét. Tôi đã xác nhận tk thành công xong bây giờ lại ban luôn ko cho vào nữa là thế nào
tk huuhieu148 email [email protected]

Bạn đừng mở nhiều đơn hàng mà ko thanh toán
nên ban nick ngay những thành phần này bác ơi, đừng bao giờ mở, chưa thanh toán mà cứ bấm thanh toán để scam, làm lúc refund lại coin rớt giá thảm bại.

Cần gì phải banned, nói thật chứ ai mở đơn hàng nhiều lần không thèm thanh toán thì không cho mở đơn hàng luôn, hoặc bị giới hạn vài đơn hàng 1 ngày.

Cần gì phải banned, nói thật chứ ai mở đơn hàng nhiều lần không thèm thanh toán thì không cho mở đơn hàng luôn, hoặc bị giới hạn vài đơn hàng 1 ngày.
nên ban nick ngay, chứ ko mua mà rank rỗi đi phá hoại ng ta thế kia, để cho nó tồn tại tiếp tục phá hoại sao dc. trong khi remi support vài ngày, bị hold tiền vài ngày, lúc dc refund thì rớt giá rồi.

Chào mọi người!
Mình mới mở tài khoản trên Remitanno, đã xác thực tài khoản rồi. mới nạp tiền vào ví vnd thì một lát sau bị banned không hiểu lý do. Chat với support thì mãi không thấy hồi âm gì luôn, ko có số điện thoại để gọi. Giờ không biết phải làm cách nào, mong mọi người chỉ giúp. Email account: [email protected]
Thôi bỏ đi bác ơi, 10tr là do bác mở quá nhiều đơn hàng mà không thanh toán, người ta cũng nói lý do rồi, bỏ tài khoản đó đi, mở cái khác coi như bài học lần sau đừng mở nhiều đơn hàng quá, bác thử nghĩ coi ai cũng như bác thì có mà loạn hết !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week