Referrer Refback cho Super Birds - Game nuôi chim đang hot

đang bị lỗi ko click đc quảng cáo đúng ko các bác
Đúng, đang bị lỗi: "lỗi 404
Trang này không tồn tại trên máy chủ hoặc bị chặn."

Lỗi này thỉnh thoảng gặp, lát sau bạn vào lại là click được thôi mà.

AI NHIỀU GIA SÚC BẰNG MÌNH KO

View attachment 94964

AI NHIỀU GIA SÚC BẰNG MÌNH KO

Ăn thua gì, nhìn tài khoản của mình đây, rút về Payeer cũng kịch số ko lưu được nhé :D

Nói vậy chứ site bị lỗi từ trưa, bình tĩnh chờ admin fix lỗi nhé.

Super Birds vẫn rút instant bình thường nhé:

proof 06.04.png

Last edited:
Rút nó lên phí khiếp quá. Nó lên đến ngưỡng bao nhiêu thì dừng hả cậu, hay càng ngày càng cao. Tớ đầu tư 30 rup mà mới rút 1 lần 17 rúp giờ phí lên đến gầm 600 :(

Rút nó lên phí khiếp quá. Nó lên đến ngưỡng bao nhiêu thì dừng hả cậu, hay càng ngày càng cao. Tớ đầu tư 30 rup mà mới rút 1 lần 17 rúp giờ phí lên đến gầm 600 :(

Chắc tới hết dung lượng bộ nhớ mới dừng. Mình giờ lên > 3k rồi. Thôi kệ, miễn quy ra vẫn được số lượng rub tương đối là được bạn ạ.

http://kolxoz.net/ SCAM rồi nhé anh em

Thấy có thông báo về lỗi của admin:

"2017/06/04

Hôm nay lúc 12:00 giờ Moscow về dự án của chúng tôi là một thất bại trong máy chủ, do hậu quả của thông tin có thể không hiển thị đúng cho nhiều người dùng. Chúng tôi hiểu tình hình và tìm ra nguyên nhân.

Sau khi làm rõ những trường hợp chúng tôi sẽ thông báo cho bạn trong "Tin tức" phần, xin đừng đưa ra yêu cầu để hỗ trợ kỹ thuật của chúng tôi, bởi vì chừng nào vẫn còn là thông tin về vấn đề này cho đến khi nhân viên hỗ trợ kỹ thuật của chúng tôi có sẵn.

Chúng tôi đã tạm ngừng tất cả các hoạt động trên popoleniyu và rút vốn từ dự án để xác định tình huống và xử lý sự cố."

Chưa chắc scam, chờ thêm xem thế nào.

Tin mới từ KOLXOZ:

2017/07/04
người dùng thân mến của dự án của chúng tôi, 2016/06/04, trên lưu trữ, đó là máy chủ của chúng tôi, đã được thực hiện một cuộc tấn công của hacker, do hậu quả của điều đó đã bị rò rỉ, trong đó có trên máy chủ của chúng tôi hơn dễ dàng sử dụng bởi tin tặc. Trong hậu quả của việc đó chúng tôi đã cố tình bị hỏng dữ liệu trong cơ sở dữ liệu của chúng tôi, và nhiều người sử dụng đã được quan sát dữ liệu không chính xác, chẳng hạn như một sự cân bằng về ký kết và về việc mua, được Nemerow phóng đại đến tỷ lệ sử thi, hậu quả, chúng tôi đã phải đóng các phần liên quan đến việc hoàn thành và đầu ra có nghĩa. Chúng tôi đang tích cực cố gắng để khôi phục dữ liệu bị hỏng tiếc là chúng tôi đã không thể, cũng như cố tình hư hỏng, và tất cả các bản sao lưu được lưu trữ trên máy chủ. Theo quan điểm của tất cả những lý do này, chúng tôi buộc phải vô hiệu hóa gần như tất cả các dữ liệu về tình trạng của tài khoản để có thể kích hoạt thanh toán và để khôi phục lại hoạt động bình thường của máy chủ. Tại thời điểm này, chúng tôi tiếp tục cố gắng để khôi phục lại dữ liệu trước đó, nếu dữ liệu có thể được phục hồi, chúng tôi sẽ khôi phục ngay lập tức họ, và tất cả người dùng tất cả các loài động vật và các phương tiện để được trả lại vào tài khoản.

Tại thời điểm này, chúng tôi tập tất cả các động vật và tất cả các tài khoản của tất cả các người dùng đã vô tình trở thành nạn nhân của những trường hợp này, và tranh thủ ông là một đền bù nhỏ cho 5000 tài khoản bạc cho việc mua bán.

Trong trường hợp phục hồi dữ liệu thành công, tất cả những thành tựu của các thành viên, sau khi cài đặt lại, sẽ được tóm tắt với các thông số tương tự, do đó, miễn là có phục hồi dữ liệu, bạn có thể tiếp tục chơi và phát triển tài khoản của bạn, bạn sẽ không mất bất cứ điều gì nếu dữ liệu sẽ được phục hồi.

người dùng thân mến , xin đừng lộn xộn lên vấn đề hỗ trợ kỹ thuật của chúng tôi liên quan đến thông tin về thời gian của sự phục hồi và thông tin về làm thế nào bạn có động vật trên tài khoản, chúng tôi hiện không thể bằng bạn để khôi phục lại tất cả mọi thứ, miễn là chúng ta không có cách nào để xác minh thông tin này, thậm chí nếu bạn có thể cung cấp cho chúng với ảnh chụp màn hình.

Dự án xin lỗi vì những bất tiện bạn có thể. Chúng tôi sẽ cố gắng khắc phục tình trạng này càng sớm càng tốt.

Thông tin về phục hồi Hoth và kết quả chúng tôi sẽ công bố tin tức của chúng tôi!

Reset hết tài khoản về "mo" rồi biết lại 5k coins mua được 2 con dê. Xoá cờ đánh lại, scam kiểu mới ah?

Super Birds thì vẫn pay instant bình thường.

Last edited:
Tin mới từ KOLXOZ:

Reset hết tài khoản về "mo" rồi biết lại 5k coins mua được 2 con dê. Xoá cờ đánh lại, scam kiểu mới ah?

Super Birds thì vẫn pay instant bình thường.
đọc kỹ hết đi :D . Đợi 1 thời gian xem xét tình hình rồi mới bik dc là scam hay ko .
Cái này thì nó hứa hẹn phục hồi dữ liệu , nên chỉ chờ đợi thôi.

Trong trường hợp phục hồi dữ liệu thành công, tất cả những thành tựu của các thành viên, sau khi cài đặt lại, sẽ được tóm tắt với các thông số tương tự, do đó, miễn là có phục hồi dữ liệu, bạn có thể tiếp tục chơi và phát triển tài khoản của bạn, bạn sẽ không mất bất cứ điều gì nếu dữ liệu sẽ được phục hồi.
Cái này nếu muốn phục hồi nhanh thì cung cấp chứng minh là TK có bao nhiêu gì gì đấy nó sẽ phục hồi lại nhanh hơn . Nhưng theo em thì 99% là ko ai lưu hình gần nhất của nó nên thành ra chịu thôi chờ đợi ^_^
người dùng thân mến , xin đừng lộn xộn lên vấn đề hỗ trợ kỹ thuật của chúng tôi liên quan đến thông tin về thời gian của sự phục hồi và thông tin về làm thế nào bạn có động vật trên tài khoản, chúng tôi hiện không thể bằng bạn để khôi phục lại tất cả mọi thứ, miễn là chúng ta không có cách nào để xác minh thông tin này, thậm chí nếu bạn có thể cung cấp cho chúng với ảnh chụp màn hình.

Các bác cho em hỏi,tiền ở Balance nào thì rút được (mới tham gia cái này chưa rút lần nào nên ko biết gì :) )
Balance (cho việc mua bán) và Balance (về sản lượng).cảm ơn các bác !

Các bác cho em hỏi,tiền ở Balance nào thì rút được (mới tham gia cái này chưa rút lần nào nên ko biết gì :) )
trên là chỉ mua đc chim. dưới là rút về . nên để tái đầu tư rút nhiều sẽ chêch lệch tỷ lệ rút cao

Cái thứ 2, sản lượng nha bạn. 50% tiền bán trứng về đó. Đủ 1000 bạc mới kích hoạt rút tiền. Bạn cũng có thể exchange sang bên tài khoản mua sắm để tăng mua thêm chim nêu muốn, tỉ giá 1 ăn 1.1. Ex chỗ trao đổi cuối box tài khoản đó.

Thanh toán tiếp theo nhận instant từ Super Birds:

+ 12.66 p
Date: 10.04.2017 08:30:04
ID: 339483003
Details: P44270515 → P38xxxxx
Amount: 12.66 p
Comment: Выплата пользователю naboda с проекта SUPER-BIRDS

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659