Referrer Refback cho Super Birds - Game nuôi chim đang hot

Ối

10 rub dep + 1 tháng hì hục cày cuốc mua chim với một cơ số chim vàng + chim nâu chưa rút phát nào

hự hự

chơi lại nhanh ý mà, khoảng 2 tuần là có 10 chim vàng, sau đấy thì cứ 5 ngày 1 chim nâu
mình chơi free đúng 1 tháng dc 10 chim vàng + 3 chim nâu + rút được 17 rub :))) ko tính 40 rub hụt sáng nay thì cũng khá khá :))

Trời ơi là trời, sao tự nhiên mình đang được 1 mớ chim nó reset lại cho mình có 5k vậy trời --> lỗ nặng

chơi lại nhanh ý mà, khoảng 2 tuần là có 10 chim vàng, sau đấy thì cứ 5 ngày 1 chim nâu
mình chơi free đúng 1 tháng dc 10 chim vàng + 3 chim nâu + rút được 17 rub :))) ko tính 40 rub hụt sáng nay thì cũng khá khá :))

Mất luôn 40R hả bác :)

vào nhận lại dc con t rim vàng :D

ĐM nó làm ăn như shit v mọe đặt lệnh 100 rub chờ 2 ngày k thấy về. hôm nay vào thì reset bà mẹ nó chứ bỏ phí công sức mấy tháng + dep 100 rub

1 tháng được 1$. Kiên trì quá mức á bác. Ra chạy bàn 1 ngày hơn bác làm 1 tháng rồi

1 tháng được 1$. Kiên trì quá mức á bác. Ra chạy bàn 1 ngày hơn bác làm 1 tháng rồi

à em chơi nghịch ý mà. cứ cắm tool vứt đấy 1 ngày có tầm 3k bạc :)

à em chơi nghịch ý mà. cứ cắm tool vứt đấy 1 ngày có tầm 3k bạc :)
bác có tool gì hay thế
share e với

à tool tự xem quảng cáo ý mà, cơ mà share ko được vì nó đăng nhập vào tài khoản. đến lúc mất $$$ các bác lại đòi em thì khổ lắm :)))

Game này nên closed tại đây, để ae khỏi bị tức ói máu. Em tìm game khác chơi đây :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom