Referrer Refback cho Super Birds - Game nuôi chim đang hot

naboda

Hero
Reactions
335
MR
1.059
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Game nuôi chim bán trứng Super Birds của Nga đã hoạt động được xấp xỉ 6 tháng, đang phát triển tốt và pay đều cho người chơi.

Đã có bài toppic hướng dẫn cách chơi, a e trao đổi và cập nhật proof, các bạn có thể tham khảo tại đây: https://mmo4me.com/threads/nuoi-chim-kiem-tien-khong-can-dau-tu.329506/

Game có thể chơi free nhưng đầu tư cho hiệu quả cao hơn. Mình mới tham gia và đã đầu tư một chút. Mình là ref của chủ toppic trên nhưng tiếc là không có refback. Mình mở toppic này phục vụ các bạn chưa tham gia, muốn tham gia đầu tư và nhận refback.

Game trả 35% hoa hồng đối với hoa hồng cấp 1 nhưng chỉ một nửa được trả về tài khoản thanh toán tiền hoa hồng và có thể rút khi đủ 500 bạc. Ngay khi đủ 500 bạc mình sẽ rút và trả lại các bạn toàn bộ số này ngay sau khi nhận được tiền. Một nửa còn lại phải đi tái đầu tư mà tỷ giá quy đổi thì cứ tăng dần mỗi lần rút, để mình thử trải nghiệm và sẽ cập nhật refback bổ sung sau.

Bạn nào đăng ký và dep tiền đầu tư xin để lại user đăng ký và số tài khoản nhận tiền để mình kiểm tra và trả refback.

Link ref của mình: http://super-birds.com/?i=303213

Số chim hiện tại của mình (khoe trym tí) :D
Super Birds.png

P/s: a e có gì thắc mắc hay muốn trao đổi về game cứ post tự nhiên, mình sẽ cùng giải đáp và trao đổi cùng mọi người.

Last edited:
đã ref cho bác. mà bác cón biết nhiều site thế này không? giới thiệu được không bác
Ok, đã thấy bạn là ref. Nếu đầu tư thì để lại STK Payeer để mình trả refback nhé.

Có, mình cũng đang chơi KOLXOZ nữa, tương tự Super Birds, khác là thay vì chỉ nuôi chim thì site này nuôi từ gà, dê, lợn, bò đến cừu.
Bạn có thể đăng ký ref mình, mình trả refback tương tự Super Birds. Hoa hồng site này cao hơn, là 40%.
Link ref: http://kolxoz.net/?i=178344

Mình sẽ tìm kiếm và chơi thêm nhiều site nữa.

Last edited:
các bạn chơi trò này nên tích cực xem quảng cáo và tạo 1 tài khoản vktarget để kiếm tiền bằng các like ... mạng xã hội của nga , 2 ngày kiếm dc khoảng 25 rúp là đc 1 con chim vàng. cái này nhanh và nhàn hơn xem quảng cáo nhiều. mình khi làm việc cứ treo ở đó khi nào có việc là nó báo mình vào click mấy giây là xong. mỗi lần click đc khoảng 0,4 rúp, thỉnh thoảng làm phát 5 rúp9.
chơi cái này nên tạo tài khoản QIWI để rút tiền và nạp vào chim nhé
các bạn ủng hộ mình ref theo link sau nhé
https://vktarget.ru/?ref=3538160
1.jpg 2.jpg

Last edited:
Em mới tập tành chơi, các bác cho em hỏi xem quảng cáo như thế nào ạ ?
dùng cococ dịch nhé. tìm bên trái có phần lướt sóng chữ nhấp nháy. click vào đó . sau ra nhiều dòng bên phải các dòng tương ứng là bạc nhận đc từ 3-13. click từng dòng nó hiện ra nút xanh rồi bấm tiiếp. nó ra trang mới chờ cho đồng hồ dưới chạy hết thời gian nó hiện ra phép tính rồi mình chọn kết quả. đúng đc cộng tiền, sai f5 lại nhé. bạn có thể chơi thêm vktarget mình gới thiệu ở trên cũng nhanh và nhàn hơn.

Hiện cả gia tài đang dồn vào e này, ngày cho ra gần 1,7k bạc và 17 rub.
Tiếp tục cày surf ads và tái đầu tư ngày lên thêm 1 e vàng :D

Hd mk cách kiếm trên vk đi b. Lập mỗi cái vk để nhận chim r bỏ ko phí quá
Ý bạn là kiếm tiền ở đau bạn?
Kiếm ở Super Birds thì bạn đọc kỹ hướng dẫn ở bài viết này nhé, còn thắc mắc gì hỏi mình trả lời thêm: https://mmo4me.com/threads/nuoi-chim-kiem-tien-khong-can-dau-tu.329506/

Còn kiếm ở VKTarget như bạn Buinhulac nói là một kênh kiếm tiền riêng, có thể kiểm ở đó lấy tiền đầu tư vào Super Birds. Để kiếm trên VKtarget bạn xem post của bạn Buinhulac ở trên nhé, thắc mắc gì hỏi thêm bạn đó.

M
các bạn chơi trò này nên tích cực xem quảng cáo và tạo 1 tài khoản vktarget để kiếm tiền bằng các like ... mạng xã hội của nga , 2 ngày kiếm dc khoảng 25 rúp là đc 1 con chim vàng. cái này nhanh và nhàn hơn xem quảng cáo nhiều. mình khi làm việc cứ treo ở đó khi nào có việc là nó báo mình vào click mấy giây là xong. mỗi lần click đc khoảng 0,4 rúp, thỉnh thoảng làm phát 5 rúp9.
chơi cái này nên tạo tài khoản QIWI để rút tiền và nạp vào chim nhé
các bạn ủng hộ mình ref theo link sau nhé
https://vktarget.ru/?ref=3538160
View attachment 93679 View attachment 93680
M ref cho b rồi. Mà cái video n hd tiếng nga k hiểu gì cả

M

Video nào bạn?
Bạn nên dùng trình duyệt Chrome để tự động dịch tiếng Nga sang tiếng Việt đễ tìm hiểu hoặc nếu biết thì dịch sang tiếng Anh cho chính xác hơn.

M

bạn lập tài khoản chưa. lập xong bạn đăng nhập vào nhé. dùng chrome hoặc coccoc dịch sang tiếng việt. ở trang chủ kéo xuống dưới kích vào nút đăng tuyển màu xanh.
-đầu tiên bạn cần có các tài khoản như trong trang yêu cầu: VK, OK, FB,twitter, Instagram, youtube. FB nên tạo tài khoản mới. VK bạn tạo từ lúc lấy chim vàng rồi. các cái kia tạo mới cũng nhanh
- để có thể làm việc kiếm tiền thì cần kết nối các tài khoản vào VKtarget. kích vào các nút ở trên hàng đó nó sẽ hiện ra cửa sổ đăng nhập xong rồi chọn nút đồng ý cho nó kết nối.
- kết nối xong là có việc làm.khi có việc thì kích vào link bên trái cạnh biểu tượng công việc. sẽ có cửa sổ mới hiện ra sau đó bấm like, theo dõi... xong quay lại xác nhận đã xong. nếu ok nó sẽ báo đã xong màu xanh và mình đc cộng tiền ở phía trên
để có tính năng báo khi có việc thì kích vào nút thiết lập
mấy ngày cuối tuần thường hơi ít việc và việc sẽ ra nhiều vào 6-7h sáng và tối ( đây là thời gian mình ăn nhiều điểm nhất)
khi đc từ 25 rup trở lên thì sẽ rút đc qua paypal, QIWI...
khi hiểu trang này bạn có thể thành nhà đầu tư, như vậy sẽ kiếm đc nhiều hơn.
của mình sau 3 ngày lại đủ tiền để rút rồi

các bác cho em hỏi nếu kiếm tiền từ vk thì làm thế nào để chuyển sang super bird ạ ?

các bác cho em hỏi nếu kiếm tiền từ vk thì làm thế nào để chuyển sang super bird ạ ?
bạn tạo tài khoản ví QIWI nhé, nó như paypal
bạn thanh toán VK vào QIWI
vào super birds vào mục tài khoản mua hàng rồi chọn điền lên cân hay add cân bằng tùy chỗ dịch. vào đây nó ưu tiên Payeer trước vì phí thấp, cái thứ 2 là QIWI mất 1 chút. bạn chọn QIWI rồi làm theo các bước nó hướng dẫn là dc

Bạn rút tiền từ VK Target về ví Qiwi rồi dep lên Super Birds nhé.

VK Target có thể rút về Webmoney, Paypal ... nữa nhưng chỉ Qiwi có thể dùng dep luôn Supper Birds khỏi phải exchane.

Supper Birds cũng có thể dep và rút với ví Payeer và nhiều cách khác nữa.

Game trả 35% hoa hồng đối với hoa hồng cấp 1 nhưng chỉ một nửa được trả về tài khoản thanh toán và rút ngay được. Mình sẽ rút và trả lại các bạn toàn bộ số này ngay sau khi nhận được tiền. Một nửa còn lại phải đi tái đầu tư mà tỷ giá quy đổi thì cứ tăng dần mỗi lần rút, để mình thử trải nghiệm và sẽ cập nhật refback bổ sung sau.

Thớt lấy thông tin ở đâu mà bảo là 50% số tiền ref được đưa vào tk rút vậy :O . Tất cả tiền ref đều vào tk mua Chim được tính toán thành bạc nhé . Và còn 1 cái tài khoảng dành cho ref nữa là TK này muốn rút thì phải đủ 500 RUB mới rút dc nhé thớt . Thông tin tìm hiểu kỹ rồi hứa hẹn ko thì lúc đó thớt lại phải lấy tiền túi ra refback lại liền cho mọi ng đó . Tuy là mình ko tuyển ref .

Balance đầu là bạc mua chim Bạc của ref sẽ vào đây khi ref đầu tư
Và cái 3.64 RUB đó là 1 phấn của ref đầu tư nó cũng sẽ được cho vào đó nhưng muốn rút được ở cái Balance đó thì phải đủ 500RUB đó là min rút thấp nhất nhé ^_^ .

P/s : Thớt xem rồi chỉnh sữa lại đi. Vì sao nó phải chia ra 2 balance dành cho tiền ref theo mình vì chế độ rút của nó là mỗi khi rút sẽ tăng số bạc lên cao nên thành ra tiền ref có thể rút được là khi đủ 500rub và khi rút sẽ ko làm tăng số bạc ( theo mình biết là vậy ) . Chứ nếu nó mà đưa chuyển thành bạc rút ở balance 2 thì ai mà làm upline có mà chết cứ ref dep vào rồi rút liên tục thì có mà lỗ vốn :)) . Ví dụ ăn dc 20 rub từ ref được 2k bạc mà tỷ giá rút của upline là 500 bạc = 1 rub vậy thì rút ra chỉ dc 4 rub vậy lấy đâu ra mà refback cho dowline @@

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom