Referrer Refback cho Super Birds - Game nuôi chim đang hot

số tiền đó mình ko rút ma đem đầu tư tiếp đc không bác. hoặc dồn lại rồi rút 1 lần đỡ phải tăng tỷ giá quy đổi
Được bạn ạ. Có thể exchange từ TK bạc rút sang TK bạc mua chim, min ex là 1k bạc, tỷ lệ 1 ăn 1.1.
Rút hay ex sang mua thêm chim tùy bạn thôi. Theo mình, với lượng đầu tư ít thì ban đầu ex sang tái đầu tư hết để phát triển đàn chim, đến lúc có số chim kha khá thì tích > 100 rub rút 1 lần.

Được bạn ạ. Có thể exchange từ TK bạc rút sang TK bạc mua chim, min ex là 1k bạc, tỷ lệ 1 ăn 1.1.
Rút hay ex sang mua thêm chim tùy bạn thôi. Theo mình, với lượng đầu tư ít thì ban đầu ex sang tái đầu tư hết để phát triển đàn chim, đến lúc có số chim kha khá thì tích > 100 rub rút 1 lần.
thanks bác.bác cho mình xin cái fb hay gì đó đc ko..

Check payout, cả Super BirdsKOLXOZ vẫn đều paid instant. Qua ngày cá tháng tư với chút trục trặc giờ lại chạy ngon lành rồi :D

proof 02.04.png

KOLXOZ sao mình yêu cầu thanh toán hôm qua đế giờ vẫn pending nhỉ

Thanh toán số lượng lớn nó chuyển qua pay manual để admin nó check bạn ạ, chịu khó chờ, chắc nó không để quá 24h đâu.

Bạc đầu tư ghê nhỉ, rút phát 600rub :D

Thanh toán số lượng lớn nó chuyển qua pay manual để admin nó check bạn ạ, chịu khó chờ, chắc nó không để quá 24h đâu.

Đâu có. bửa trc post link ref chổ nào ko nhớ có 1ref đầu tư mình đc hoa hồng chừng đó :D

Payeer mình quên Master key: giờ phải làm sao cậu nhỉ. nó ko cho chuyển tiền

Site quái gì có hơn 200 ngàn VNĐ mà cũng pay tay. chán

vừa ref cho bác chủ. có gì hướng dẫn em với nhé, đang miệt mài click quảng cáo :D
ok bạn, cơ bản thông tin trong toppic này cũng khá đủ cho bạn rồi, có gì thắc mắc bạn cứ hỏi,
mình cũng đang click nhiệt tình đây, chơi free thì phải cày cuốc thôi :)

Payeer mình quên Master key: giờ phải làm sao cậu nhỉ. nó ko cho chuyển tiền

Mình cũng chưa gặp trường hợp này với Payeer. Bình tĩnh nhớ lại hay tìm xem còn lưu ở đâu đó ko, không thì phải theo quy trình của Payeer để láy lại thôi.

Site quái gì có hơn 200 ngàn VNĐ mà cũng pay tay. chán
Mấy game này thế là nhiều rồi bạn.

Mình cũng chưa gặp trường hợp này với Payeer. Bình tĩnh nhớ lại hay tìm xem còn lưu ở đâu đó ko, không thì phải theo quy trình của Payeer để láy lại thôi.

Mấy game này thế là nhiều rồi bạn.
hơn 24 giờ rồi vẫn chưa đc pay

site bảo pay instant mà pending lâu quá. nghi nó scam rồi :D
Mấy site này đều thế hết, ít thì instant, nhiều thì manual để admin nó check cho chắc.
Không quan trọng, chờ chút cũng được, miến là nhận được tiền.

Trước mình rút từ tk ref cũng pending, sau khi log in vào tk payeer thì tự động được pay, nên cũng không rõ thế nào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,514
170,616
Latest member
dmvipads

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom