Referrer Refback cho Super Birds - Game nuôi chim đang hot

Cần tiền đầu tư e Fermeritto rút vội e Super Birds và rút tiếp 2 KOLXOZ lần 2:

Khuyên bác 1 câu nhé Fermeritto . site này chơi chừng mực thôi
uh, thanks bạn, đầu tư chuồng trại rồi, phải mua cho đủ giống má về để nuôi. Bỏ tẩm 500 rub lên đó chơi cho bõ. :)

uh, thanks bạn, đầu tư chuồng trại rồi, phải mua cho đủ giống má về để nuôi. Bỏ tẩm 500 rub lên đó chơi cho bõ. :)
vấn đề ko phải nằm ở cái phát triển chuồng trại nông trại này nọ mà nằm ở ng giá cả bán hàng từ site và giá cả từ ng chơi nó như nào nữa . Nói chung cũng xem qua và đã quyệt định ko chơi ^_^ chúc bác may mắn :D

vấn đề ko phải nằm ở cái phát triển chuồng trại nông trại này nọ mà nằm ở ng giá cả bán hàng từ site và giá cả từ ng chơi nó như nào nữa . Nói hung cũng xem qua và đã quyệt định ko chơi ^_^ chúc bác may mắn :D
Site đó chơi free cũng được mà bạn. Xem quảng cáo kiếm tiền riêng, tiền tặng đăng ký và bonus mồi 12h cũng chơi game được, phái triển chậm thôi.

Site đó chơi free cũng được mà bạn. Xem quảng cáo kiếm tiền riêng, tiền tặng đăng ký và bonus mồi 12h cũng chơi game được, phái triển chậm thôi.
vào test thử rồi ^_^ xem quảng cáo rồi trong lịch sử thì nhận được nhưng balance thì ko có ^_^ nên thôi bỏ :D

vào test thử rồi ^_^ xem quảng cáo rồi trong lịch sử thì nhận được nhưng balance thì ko có ^_^ nên thôi bỏ :D
bạn đùa chứ sao thế được, tài khoản bên quảng cáo riêng không liên quan bên game nhé. Minh xem và rút bình thường mà, chỗ "buồng" (cabinet) trong trang quảng cáo ấy. Giờ ít quảng cáo 1-2 ngày mới được 1 rub.

bạn đùa chứ sao thế được, tài khoản bên quảng cáo riêng không liên quan bên game nhé. Minh xem và rút bình thường mà, chỗ "buồng" (cabinet) trong trang quảng cáo ấy. Giờ ít quảng cáo 1-2 ngày mới được 1 rub.
^_^Vậy cái này chắc ko để ý , mà cũng tưởng là nó để vào balance mua thì tiện hơn :)) chứ xem quảng cáo dc bao nhiêu rub đâu ^_^ . Thà như site chim này nọ quảng cáo nhiều còn bỏ công ra dc chứ ít vãi ra @@ nên thôi mà quảng cáo của nó cũng ko mặc định số rub nữa mà random @@

Tình hình là do ko biết có phải ảnh hưởng đến những ng đang cheat site chim hay ko mà bây giờ những lệnh thanh toán đều phải qua kiếm tra , sau đó mới được pay theo thông tin được thông báo từ site thì có thể là từ 2 giờ đến 2 ngày ............... Chán vãi . Và cũng đang kẹt 1 lệnh thanh toán chờ check muốn làm tiếp 1 lệnh nữa thì phải đợi lệnh trước pay xong ....

Tình hình là do ko biết có phải ảnh hưởng đến những ng đang cheat site chim hay ko mà bây giờ những lệnh thanh toán đều phải qua kiếm tra , sau đó mới được pay theo thông tin được thông báo từ site thì có thể là từ 2 giờ đến 2 ngày ............... Chán vãi . Và cũng đang kẹt 1 lệnh thanh toán chờ check muốn làm tiếp 1 lệnh nữa thì phải đợi lệnh trước pay xong ....

Có thông báo vậy thật nhưng mình vừa rút vẫn instant như mọi lần này. Có lẽ tuỳ thời điểm hay tuỳ lượng tiền rút nó sẽ để pay manual.

Có thông báo vậy thật nhưng mình vừa rút vẫn instant như mọi lần này. Có lẽ tuỳ thời điểm hay tuỳ lượng tiền rút nó sẽ để pay manual.

View attachment 94374
ừ thì đó vấn đề nằm ở đó đấy , chủ yếu là đang đợi 2 ngày xem nó có pay ko nếu ko pay thì chắc rút ít lại và thêm cái nữa là tình hình là nếu ko bỏ cái lệnh củ thì ko rút dc lệnh khác :D

đã ref bác..nay mai sẽ đầu tư. mà đầu tư cỡ bao nhiêu là được bác
Tùy khả năng của bạn thôi. Tùy số vốn mà bạn có và ở mức bạn sẵn sàng chấp nhận mất.

Theo mình nên đầu tư < 500rub dể trải nghiệm thực tế rồi tính toán lại xem có nên đầu tư thêm khồng. Với 500rub bạn mua được 1 con chim xanh lục kèm 2 con vàng rồi, với chim được tặng thêm nữa bạn cũng đã có số chim tương đối, sau đó tích lũy bạc bán trứng có thể tiếp tục mua thêm chim.

Lưu ý, với việc tỷ giá quy đổi bạc/rub khi rút tiền tăng dần, cũng mất kha khá thời gian để thu hồi vốn và tới lãi đấy. Nếu tư tưởng bạn nghĩ có thể ăn xổi thì nên xem lại có nên đầu tư không.

đã ref nhưng ko biết chơi như thế nào :(
Bạn xem lại post #1 toppic này nhé, có chỗ hướng dẫn cách chơi đó.
Game có thể chơi free, có thể dầu tư.

số tiền đó mình ko rút ma đem đầu tư tiếp đc không bác. hoặc dồn lại rồi rút 1 lần đỡ phải tăng tỷ giá quy đổi
Tùy khả năng của bạn thôi. Tùy số vốn mà bạn có và ở mức bạn sẵn sàng chấp nhận mất.

Theo mình nên đầu tư < 500rub dể trải nghiệm thực tế rồi tính toán lại xem có nên đầu tư thêm khồng. Với 500rub bạn mua được 1 con chim xanh lục kèm 2 con vàng rồi, với chim được tặng thêm nữa bạn cũng đã có số chim tương đối, sau đó tích lũy bạc bán trứng có thể tiếp tục mua thêm chim.

Lưu ý, với việc tỷ giá quy đổi bạc/rub khi rút tiền tăng dần, cũng mất kha khá thời gian để thu hồi vốn và tới lãi đấy. Nếu tư tưởng bạn nghĩ có thể ăn xổi thì nên xem lại có nên đầu tư không.[/QUOTEình

Announcements

Forum statistics

Threads
418,562
170,653
Latest member
ngocsinh3247211
Back
Top Bottom