Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
mình thì mình xác định rồi! ko hy vọng gì!
hầu hết những site đầu tư, khi nó có vấn đề thì coi như đã rụng!
:oops:
hiếm ai nghĩ được như bác..:D

Nói chung khi các công ty thu hút được nhiều vốn đầu tư thì nó hay có vấn đề, lý do này kia để chậm thanh toán, không thanh toán....anh em thì cứ nên bình tĩnh, xác định tư tưởng thôi vì dù sao tiền đang trong tay nó. Giờ có làm gì cũng không thay đổi được.

CHẮC CHẮN LÀ SCAM R NHÉ :) , T ĂN CAM NHIỀU LẦN RỒI, NÊN RẤT THÔNG MẤY VẤN ĐỀ NÀY, CHỈ LÀ MỘT TRÁI CAM NÓ DÂNG RA THÌ NÓ SẼ DÙNG DAO XẺ RẤT RẤT MỎNG ĐỂ CHIÊU GỌI THÊM ĐƯỢC MỘT ÍT NGƯỜI TỚI ĂN THÊM CHO TỚI KHI HẾT TRÁI CAM, CÓ THỂ MẤT 1-6 THÁNG ĐỂ CẮT XONG TRÁI CAM NGỌT NGÀO NÀY

Last edited:
CHẮC CHẮN LÀ SCAM R NHÉ :) , T ĂN CAM NHIỀU LẦN RỒI, NÊN RẤT THÔNG MẤY VẤN ĐỀ NÀY, CHỈ LÀ MỘT TRÁI CAM NÓ DÂNG RA THÌ NÓ SẼ DÙNG DAO XẺ RẤT RẤT MỎNG ĐỂ CHIÊU GỌI THÊM ĐƯỢC MỘT ÍT NGƯỜI TỚI ĂN THÊM CHO TỚI KHI HẾT TRÁI CAM, CÓ THỂ MẤT 1-6 THÁNG ĐỂ CẮT XONG TRÁI CAM NGỌT NGÀO NÀY

Chào em, rất lâu mới được thấy em :D:D:D

8k kg đi tong @_@ , giờ ko biết làm sao luôn ? nên để đó đợi tháng 6 tính tiếp hay rút hết ra luôn :( lỗ nặng quá :(

nỗi buồn rồi cũng sẽ qua thôi, mọi người có proof show ra cho topic tràn đầy 1 hy vọng
dù chỉ là hy vọng mong manh

8k kg đi tong @_@ , giờ ko biết làm sao luôn ? nên để đó đợi tháng 6 tính tiếp hay rút hết ra luôn :( lỗ nặng quá :(
Nó còn sốg mà pay thì cứ để đó chứ, giờ nó scam ko lo

-Bản thân những người tuyển ref là biết rõ nhất site tình hình site hiện tại. Chả qua họ chỉ muốn vì 1 lý do nào đấy ( sợ ref chửi, sợ mai mốt tuyển ref site mới k ai theo nữa, sợ ref biết mình nhận định về site kém, hoặc cũng có thể là muốn ref an tâm để hy vọng mình có thể rút đc vốn, chút nào hay chút đó ..... :D :D )
- Chút kinh nghiệm còn sót lại sau khi lỗ sạch tiền vào HYIP : Đã là newbie đừng bào giờ dính vào HYIP, bất kể site có thế nào, người khác có mời chào ra sao. Suy cho cùng, họ chỉ muốn kiếm chút tiền hoa hồng của mình và để kéo dài site sống lâu hơn thôi :D :D

-Bản thân những người tuyển ref là biết rõ nhất site tình hình site hiện tại. Chả qua họ chỉ muốn vì 1 lý do nào đấy ( sợ ref chửi, sợ mai mốt tuyển ref site mới k ai theo nữa, sợ ref biết mình nhận định về site kém, hoặc cũng có thể là muốn ref an tâm để hy vọng mình có thể rút đc vốn, chút nào hay chút đó ..... :D :D )
- Chút kinh nghiệm còn sót lại sau khi lỗ sạch tiền vào HYIP : Đã là newbie đừng bào giờ dính vào HYIP, bất kể site có thế nào, người khác có mời chào ra sao. Suy cho cùng, họ chỉ muốn kiếm chút tiền hoa hồng của mình và để kéo dài site sống lâu hơn thôi :D :D
chơi hyip mà không biết MON để lấy RCB cao, nếu có bị ăn cam thì cũng đỡ 1 tí thì bạn vẫn mãi là gà để người ta thịt thôi.

chơi hyip mà không biết MON để lấy RCB cao, nếu có bị ăn cam thì cũng đỡ 1 tí thì bạn vẫn mãi là gà để người ta thịt thôi.
theo Monitor thì ai chả biết, Fast scam vẫn rụng như sung thôi :D :D

Ước mơ vươn tới ngôi sao --> Trắng tay--->về đâu-->Lạc lôí--->Chuyện tính mộng thường. Ra cầu Sài gòn lượm dép bán ve chai kiếm lại đc ít

" Sao không bắn thằng cha bán phở. Mà bắn người em nhỏ bưng tô"
Haiz.haiz.....
Ngã ở đâu đứng dậy ở đó mấy chế ơi. Tiếp tục đi lượm rác thôi
Buồn

Bất kể site nào, hễ khi có tý việc là rất đông người đâu bay tới phán té tát, phán túi bụi để chứng tỏ là mình đúng
Còn lúc site đang ngon lành thì chả thấy bao giờ

Đậu xanh rau má. Chú chú...á á. Huyết áp tăng cmnr

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week