Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Các bác chơi acx mà không hiểu tâm lý investor à. Phản kháng các kiểu là điều phải làm. Nhưng khi nó pay tốt và nhanh thì đâu sẽ vào đấy thôi.

Với tình hình hiện tại, mục đích chính của nó là muốn kéo dài cái deadline 10/2017. Để thu hút đầu tư, cho nên cái vế cắt lợi nhuận chỉ là bồi thêm.

Bây giờ cùng lắm dư luận ầm ĩ lên thì nó trả thêm 20-30% nữa là im ngay. Như thế nó vẫn cắt giảm đc 1 lượng lớn chi phí, vừa được tiếng thơm là lắng nghe investor + việc pay nhanh thì đâu sẽ vào đó thôi.

Vài điểm lược qua để các bác nắm:
+ Đầu tháng 3 nó có chứng nhận TM của Châu Âu.
+ Cuối tháng 3 nó có cái hội nghị 29-30

Nó mà scam thì công sức nó làm các hội nghị, rồi chứng nhận TM bỏ đi à. Nếu scam có lẽ phải là cái gói 100k kia kìa. Vấn đề lúc này nó cần lấy lại niềm tin như thế nào thôi.

theo kinh nghiệm ít ỏi của mình thì scam thì scam luôn, nếu thấy ko pay đc thì đóng site, chứ ngáp ngáp làm gì cho mệt, vì cứ ra thông báo hoặc chậm pay là mất niềm tin rồi, làm gì còn ng đầu tư, chỉ có rút và rút. Thằng nào định có mót thêm là thằng dại vì dai dẳng đôi co, trừ thằng mặt dày ACX :D. nó như kiểu tao ko chơi với thằng biết tao scam, tao bán cam cho newbie =))

mà sao mấy thằng mem của RC ở Ba Lan không chạy lại đó coi 1 cái rồi chụp hình post lên xem có thật không? ko lẽ ko có 1 thằng Ba Lan nào chơi :confused:

theo kinh nghiệm ít ỏi của mình thì scam thì scam luôn, nếu thấy ko pay đc thì đóng site, chứ ngáp ngáp làm gì cho mệt, vì cứ ra thông báo hoặc chậm pay là mất niềm tin rồi, làm gì còn ng đầu tư, chỉ có rút và rút. Thằng nào định có mót thêm là thằng dại vì dai dẳng đôi co, trừ thằng mặt dày ACX :D. nó như kiểu tao ko chơi với thằng biết tao scam, tao bán cam cho newbie =))

Chắc bạn chưa biết về Webtransfer. Nó scam cách đây 2 năm mà vẫn duy trì đến bây giờ và ko trả nữa

Đúng vậy nó đã thông báo trên bản tin của website chính về việc hỏa hoạn, thanh toán chậm..., nên chắc chắn rằng sẽ không còn lượng tiền đầu tư mới vào nữa. Theo mình nghĩ nếu có ý định scam ngay thì 1 là nó đóng website, 2 là nó sẽ tìm cách thu thêm nguồn tiền từ bên ngoài vào. Chứ chẳng dại gì đưa ra 1 cái thông báo gây mất lòng tin của cộng đồng như thế này !

Liệu thuốc hiệu quả nhất bây giờ là chờ đợi và hy vọng nó khắc phục được phần nào, vì có phản đối, hay gửi email hỏi thì nó cũng trả lời chung chung và cũng giống như cái thông báo ngày hôm qua của nó !

Chắc bạn chưa biết về Webtransfer. Nó scam cách đây 2 năm mà vẫn duy trì đến bây giờ và ko trả nữa
thì cái chốt nó là ko trả nữa, nên với nhà đầu tư, có biến có nghĩa là ko đầu tư, thì thông báo hay trì hoãn ko để làm gì, chỉ có làm nhà đầu tư rút đc chút nào đó, vậy muốn cam nó thì nó chủ động cam trước có phải là cam to hơn ko?
PS: Giờ lại thành topic chém gió như các site khác =))

Các bác cứ chờ xem. Khi nó chưng cái chứng nhận TM mà nó chuẩn bị có + việc nó hiện diện ở hội nghị 29-30 tháng 3 này sẽ lấy lại khối uy tín cho người mới lẫn người cũ.

ACX, Webtransfer có bao giờ lộ mặt đâu. Còn nó, nó vẫn lộ mặt cách hoành tráng thì chuyện ko có ai đầu tư là điều ko phải lo.

Ngoài ra, khi hàng loạt người đc pay up proof lên thì mấy cái vụ này rồi sẽ chìm thôi. Nó chỉ cần bảo, chúng tôi đã cố gắng hết sức. Nên chỉ phục hồi thêm đc 20%. Và kéo dài deadline ra tới 10/2018 thì cũng khối người sống chết tung hô nó.

Các bác chơi acx mà không hiểu tâm lý investor à. Phản kháng các kiểu là điều phải làm. Nhưng khi nó pay tốt và nhanh thì đâu sẽ vào đấy thôi.

Với tình hình hiện tại, mục đích chính của nó là muốn kéo dài cái deadline 10/2017. Để thu hút đầu tư, cho nên cái vế cắt lợi nhuận chỉ là bồi thêm.

Bây giờ cùng lắm dư luận ầm ĩ lên thì nó trả thêm 20-30% nữa là im ngay. Như thế nó vẫn cắt giảm đc 1 lượng lớn chi phí, vừa được tiếng thơm là lắng nghe investor + việc pay nhanh thì đâu sẽ vào đó thôi.

Vài điểm lược qua để các bác nắm:
+ Đầu tháng 3 nó có chứng nhận TM của Châu Âu.
+ Cuối tháng 3 nó có cái hội nghị 29-30

Nó mà scam thì công sức nó làm các hội nghị, rồi chứng nhận TM bỏ đi à. Nếu scam có lẽ phải là cái gói 100k kia kìa. Vấn đề lúc này nó cần lấy lại niềm tin như thế nào thôi.

ko thể dựa vào phân tích thông thường đc đâu thánh vì có 1 số loại rất nhây.

Đúng vậy nó đã thông báo trên bản tin của website chính về việc hỏa hoạn, thanh toán chậm..., nên chắc chắn rằng sẽ không còn lượng tiền đầu tư mới vào nữa. Theo mình nghĩ nếu có ý định scam ngay thì 1 là nó đóng website, 2 là nó sẽ tìm cách thu thêm nguồn tiền từ bên ngoài vào. Chứ chẳng dại gì đưa ra 1 cái thông báo gây mất lòng tin của cộng đồng như thế này !

Liệu thuốc hiệu quả nhất bây giờ là chờ đợi và hy vọng nó khắc phục được phần nào, vì có phản đối, hay gửi email hỏi thì nó cũng trả lời chung chung và cũng giống như cái thông báo ngày hôm qua của nó !
Nó báo vậy là sao bác? không hiểu lắm.

Các bác cứ chờ xem. Khi nó chưng cái chứng nhận TM mà nó chuẩn bị có + việc nó hiện diện ở hội nghị 29-30 tháng 3 này sẽ lấy lại khối uy tín cho người mới lẫn người cũ.

ACX, Webtransfer có bao giờ lộ mặt đâu. Còn nó, nó vẫn lộ mặt cách hoành tráng thì chuyện ko có ai đầu tư là điều ko phải lo.

Ngoài ra, khi hàng loạt người đc pay up proof lên thì mấy cái vụ này rồi sẽ chìm thôi. Nó chỉ cần bảo, chúng tôi đã cố gắng hết sức. Nên chỉ phục hồi thêm đc 20%. Và kéo dài deadline ra tới 10/2018 thì cũng khối người sống chết tung hô nó.
Liên kết Việt nó cũng lộ đó bác..:D

:D ko có gì để nói. Spam cho post 3k7

các bác cho mình hỏi nó báo vậy

là sao ah?

Hy vọng nó trả lại rác hoặc trả tiền đầu tư đã mua rác. nó chém thế này bị lỗ rồi.hjxhjx

Vãi thật, hôm bữa support xin bán rác nó k trl, minh đành nín lặng cho chạy tiếp. Giờ thì viện lý do cắt 50% rác. Uy tín thật?

các thím cứ chém tiếp đi.
mình cũng chẳng có kinh nghiệm gì, chỉ chơi qua acx và wtf thôi.
các thím muốn suy nghĩ tích cực hay tiêu cực thì bản chất của site vẫn không thay đổi.

còn các đánh giá của mình thì dựa trên thông tin thu thập đc và kinh nghiệm chơi các site trước đây.

mình đeo kính cận trong suốt chứ không phải lăng kính màu hồng, nên chắc chắn bất đồng quan điểm với vài thím là chuyện thường.

thế thím tính sao, mấy ông investor khác cũng chỉ bit comment chứ chẳng lẽ vác bom sang xử nó. Mà muốn xử cũng chả bit nó ở đâu để tìm.

MÌnh tìm hiểu kỹ chỉ là cháy bãi chôn lấp rác. không có xưởng sản xuất nào trong đó cả, tin từ 14/2 , nó đọc báo thấy đc nên vơ lun làm bản tin chính.

tóm lại 1 cách dễ hiểu: nó đang mất khả năng chi trả, nên bắt buộc phải giảm pay lại nếu muốn sống thêm thời gian nữa.
Nếu thời gian tới, không 1 ai dep thêm vô site nữa, thì nó sẽ cho cháy lun máy chủ, ổ cứng...... và kết thúc.

trong khoảng thời gian nó cầm cự site, chắc đến tháng 6 hoặc lâu hơn nữa, vẫn còn ít thời gian để thu hồi vốn.
Mình nhớ có đọc 1 bài báo địa phương thì nó có nói là bãi rác thải plastic của 1 hãng sản xuất nhựa, tuy nhiên nó ko nói tên cty là gì, và trên recyclix cũng chẳng công bố cụ thể địa chỉ các xưởng của nó, thế nên ko thể khẳng định chắc chắn được gì cả (phải loại trừ cả khả năng nó nhận vơ cháy bãi rác của thằng khác vào nó nữa chứ:D).
Về vấn đề bảo hiểm, cho dù nó bị cháy thật và được đền thật thì chắc cũng chỉ là phần nguyên liệu, máy móc bị đốt, chứ phần tương lai (hoạt động sản xuất bị gián đoạn do thiếu nguyên liệu) thì chắc nó ko được đền đâu. Do hoạt động sản xuất bị giảm thì nó giảm chia lãi cũng là điều có thể hiểu. Vấn đề là, tự nhiên nó cắt cái bụp gần hết tiền (rác) của nhà đầu tư mà ko đưa ra được 1 cam kết chắc chắn là sẽ hoàn lại khi hoạt động phục hồi thì như thế nhà đầu tư người ta ko phẫn nộ cũng uổng:oops:.

Đầu tư vào 1 cái gì gì đó . Quan trọng nhất là yếu tố con người . Rec có tính minh bạch rất rõ ràng " Người thật việc thật " . Thời gian hoạt động và vận hành cũng hơn 2 năm rồi . Site rec cũng lọt top 3k alexa . Điều đó cho thấy Rec rất lớn mạnh và cũng rất thành công so với các site đầu tư khác . Nên không thể vì vụ cháy này mà hủy hoại công sức của họ đâu các bác . Yên tâm mà tiếp tục chiến thôi mấy bác à .

Đầu tư vào 1 cái gì gì đó . Quan trọng nhất là yếu tố con người . Rec có tính minh bạch rất rõ ràng " Người thật việc thật " . Thời gian hoạt động và vận hành cũng hơn 2 năm rồi . Site rec cũng lọt top 3k alexa . Điều đó cho thấy Rec rất lớn mạnh và cũng rất thành công so với các site đầu tư khác . Nên không thể vì vụ cháy này mà hủy hoại công sức của họ đâu các bác . Yên tâm mà tiếp tục chiến thôi mấy bác à .

Lệnh của e vẫn Pending, e chán rồi, hix hix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back