Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Mình nhớ có đọc 1 bài báo địa phương thì nó có nói là bãi rác thải plastic của 1 hãng sản xuất nhựa, tuy nhiên nó ko nói tên cty là gì, và trên recyclix cũng chẳng công bố cụ thể địa chỉ các xưởng của nó, thế nên ko thể khẳng định chắc chắn được gì cả (phải loại trừ cả khả năng nó nhận vơ cháy bãi rác của thằng khác vào nó nữa chứ:D).
Về vấn đề bảo hiểm, cho dù nó bị cháy thật và được đền thật thì chắc cũng chỉ là phần nguyên liệu, máy móc bị đốt, chứ phần tương lai (hoạt động sản xuất bị gián đoạn do thiếu nguyên liệu) thì chắc nó ko được đền đâu. Do hoạt động sản xuất bị giảm thì nó giảm chia lãi cũng là điều có thể hiểu. Vấn đề là, tự nhiên nó cắt cái bụp gần hết tiền (rác) của nhà đầu tư mà ko đưa ra được 1 cam kết chắc chắn là sẽ hoàn lại khi hoạt động phục hồi thì như thế nhà đầu tư người ta ko phẫn nộ cũng uổng:oops:.
nó nói ở Zielona Gora

Mới có update mới trên FB nhưng nội dung ko có gì đâu. Mục đích chính là giải thích và cho biết công ty bảo hiểm đang vào cuộc và đánh giá thiệt hại

sao login nó hiện ra dòng "Your account has secure authentication option enabled. Please enter current PIN to login" tui bật authy lên nhập vào mà nó báo sai pin code vậy? hay nhập gì vậy

sao login nó hiện ra dòng "Your account has secure authentication option enabled. Please enter current PIN to login" tui bật authy lên nhập vào mà nó báo sai pin code vậy? hay nhập gì vậy
Pin code 30s, canh thời điểm đầu hoặc cuối nhập sẽ vào đc, 5 lần sai là khâu mồm 5 tuần nhé

bạn nào có mẫu gửi tắt authy ko? cho mình xin với?

sau bão vẫn là ......... delay

thàng RC nằm xuống sẽ có thàng khác lên thay thế nó. việc bây giờ là kiếm thàng đó.

Cái 400$ của Thánh chắc sắp đc pay. Không còn quay vòng nữa

ko quay vòng nữa mà là cái đồng hồ đông cứng :rolleyes:

Sao acc mình nhỏ mà bị cắt tận 2/3 :( còn 1/3 thì làm ăn gì

Attachments

• bandicam 2017-03-01 22-59-06-384.jpg
    bandicam 2017-03-01 22-59-06-384.jpg
    38.8 KB · Views: 79
Có ai ca bài "Tiếu ngạo giang hồ" sau 2 lần đầu tư như mình ko :D

mình thì mình xác định rồi! ko hy vọng gì!
hầu hết những site đầu tư, khi nó có vấn đề thì coi như đã rụng!
:oops:

mình thì mình xác định rồi! ko hy vọng gì!
hầu hết những site đầu tư, khi nó có vấn đề thì coi như đã rụng!
:oops:
Hầu hết thôi mà :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211