• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Sáng nay test thử rút về Blockchain với Fees $ 0.04 thì sau 1h đã nhận được 1 Confirm.
bác rút kiểu gì mà đặt đc phí ấy?

Chién cùng anh em kakaka

mình có thể tạo thêm 1 acc ref đc ko bác - vì dep 2k mà mún mỗi acc 1k$ thoi

có 2 PC, 2 IP, 2 bộ thông tin cá nhân, 2 thẻ ngân hàng,...gọi chung là ko có cái gì dùng chung thì có thể nhưng tốt nhất đừng ref cho nhau.
Cả 2 đều ref cho 1 người thì ko sao

có 2 PC, 2 IP, 2 bộ thông tin cá nhân, 2 thẻ ngân hàng,...gọi chung là ko có cái gì dùng chung thì có thể nhưng tốt nhất đừng ref cho nhau.
Cả 2 đều ref cho 1 người thì ko sao
tui có con zk - ý là lúc dep cùng ví được không ?

hix :'( - tính cho con zk làm 1 acc mà ko bik sao :(

ồ bitcoin ý mà

bitcoin thì 1 người dùng blockchain, 1 ng dùng coinbase là đc hoặc 2 cái acc coinbase khác nhau. Tốt nhất là ko nên dính dáng gì đến nhau là yên tâm nhất ;). Nhưng sẵn sàng cmnd + người thật để chụp ảnh tự sướng bất kì khi nào

1 nick coinbase có thể tạo nhiều ví, mỗi ví có thể tạo nhiều địa chỉ!!! Nên khác VÍ ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,978
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom