Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
ồ :3 - chắc thoi lun . mà cho hỏi đang khó hiểu là :
Your share
25.000 %

này là cái gì thế ?

nếu hết 1 chu kỳ thì khi bán 5k rác ra đc 75% hay chỉ đc 25% tổng tiền ?

Your share
25.000 %

này là cái gì thế ?

rác 0.2e, thành phẩm sau 1 chu kì là 0.6e tức là 300% tiền rác. nhưng share là 25% nên bán rác thu được 25% x 300% = 75% tiền rác. Vì vậy vốn dưới 25k đừng bh nghĩ đến việc bán rác

Your share
25.000 %

này là cái gì thế ?

Your share của bạn là bao nhiêu thì lấy số đó x 300% ( từ 0.2 Euro -> 0.6 Euro / 1 kg rác) = % x tiền mua rác.

Ví dụ your share là 25% bạn sẽ nhận được 25% x 300% x tiền mua rác = 75% x tiền mua rác.

Your share của bạn là bao nhiêu thì lấy số đó x 300% ( từ 0.2 Euro -> 0.6 Euro / 1 kg rác) = % x tiền mua rác.

Ví dụ your share là 25% bạn sẽ nhận được 25% x 300% x tiền mua rác = 75% x tiền mua rác.
vậy 1k$ dep vào thì đã đc 14% / 5 tuần chưa ?

Chính xác là đều như vắt chanh cứ 5 tuần bạn nhận được 14%.

mình có 2 máy - dùng 3G nên IP là động , mình muốn kím thêm 1 acc để dep típ 1k mà ko cần mua công cụ 0% tăng rác thôi :( + ăn ref

thì bạn có giải pháp nào ko

* bitcoin thì chung 1 ví 1 address vs tk đang đc dep 1k :(

xin cho 1 hướng chỉ giao tốt vs đại ka

chụp đc ảnh tự sướng up cho nó ntn bạn - mình cần tạo thêm 1 tk và sẳn sàn up ìno thật nhưng ko bik up vào đâu :3
kiếm người thân anh em bạn bè gì đó rồi nude ra cầm CMND cười với máy ảnh cái là xong

mình mới Dep lần đầu bằng Coinbase, ref của bạn Six, trạng thái đang peding mà sao trong Deposit history của Recyclix không có dữ liệu ta (trạng thái dep in pending chẳng hạn)? hay phải chờ confirm xong thì nó mới có tiền trong Recyclix?

mình mới Dep lần đầu bằng Coinbase, ref của bạn Six, trạng thái đang peding mà sao trong Deposit history của Recyclix không có dữ liệu ta (trạng thái dep in pending chẳng hạn)? hay phải chờ confirm xong thì nó mới có tiền trong Recyclix?

Bạn chờ đủ 3 confirm thông thường khoản 30 phút bạn ah.

vại có vấn đề rầu chứ em dep thì ngay trong history nó sẽ hiện lên 1 cái đồng hồ chạy vòng vòng khi nào confirm xong thì nó hiện lên balance

vại có vấn đề rầu chứ em dep thì ngay trong history nó sẽ hiện lên 1 cái đồng hồ chạy vòng vòng khi nào confirm xong thì nó hiện lên balance
Uhm đúng rồi pác, thằng Coinbase nó delay tận 20 phút... giờ em mới thấy cái đồng hồ như pác nói :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week