Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Received!
Thank các pác. Lần đầu đem tiền bố thí cho bọn tư bản giãy chết hồi hộp quá.
Lần sau đi cafe là em có thể mạnh dạn vỗ đùi đen đét chém gió với tụi trong xóm là bố mày đầu tư tiền bên tận châu Âu đấy nhá nhá nhá. hehe.

Received!
Thank các pác. Lần đầu đem tiền bố thí cho bọn tư bản giãy chết hồi hộp quá.
Lần sau đi cafe là em có thể mạnh dạn vỗ đùi đen đét chém gió với tụi trong xóm là bố mày đầu tư tiền bên tận châu Âu đấy nhá nhá nhá. hehe.

Vẫn còn tốt hơn là đi bố thí cho mấy thằng cộng sản chóp bu :D

up

Proof mới nhất qua btc

e có thắc mắc, bác nào giúp e với.
Nó cho e 20$, e chọn compound profit.
Sau 3 tuần e có 1.2$ = 20$ x 6% và bắt đầu chu kỳ mới với 1.2$ đó, sau 3 tuần nữa thì e sẽ có 0.132$ = 1.2$ x 6% , nhưng 0.132$ ko đủ mua 1kg rác, vậy nó tính thế nào cho 0.132$ đó ạ, nó để đó rồi dồn khi nào đủ sẽ mua hay là đưa vào acc balance ạ ?
Cảm ơn ạ .
Mà e thấy càng compound profit thì càng lâu lấy vốn

Last edited:
Sau 3 tuần e có 1.2$ = 20$ x 6% và bắt đầu chu kỳ mới với 1.2$ đó
Bị đứng ngày từ lúc này rồi. Phải >20$ mới chuyển từ withdraw balance sang account balance để bắt đầu chu kì mới nhé.

Sau 3 tuần e có 1.2$ = 20$ x 6% và bắt đầu chu kỳ mới với 1.2$ đó, sau 3 tuần nữa thì e sẽ có 0.132$ = 1.2$ x 6% , nhưng 0.132$ ko đủ mua 1kg rác, vậy nó tính thế nào cho 0.132$ đó ạ, nó để đó rồi dồn khi nào đủ sẽ mua hay là đưa vào acc balance ạ ?
Cảm ơn ạ .

Chơi free thì ko chơi dc lâu đâu, 60 ngày ko dep vào là họ xóa acc rồi, với cả phải 20 euro mới chuyển sang và tái tiếp được

Cảm ơn ạ .

đừng nói là .......... định làm 100 acc nha :oops:

Bị đứng ngày từ lúc này rồi. Phải >20$ mới chuyển từ withdraw balance sang account balance để bắt đầu chu kì mới nhé.
Nếu cài tự động thì hệ thống tự chuyển và mua rác luôn nha! Trừ khi làm thủ công mới phải lớn hơn 20 euro ;)

Nếu cài tự động thì hệ thống tự chuyển và mua rác luôn nha! Trừ khi làm thủ công mới phải lớn hơn 20 euro ;)
bác này nói đúng nè, tự động có lặp lại chu kỳ mới với 1.2euro ( = 6% của 20euro ) và tiếp tục chạy . ;)
đừng nói là .......... định làm 100 acc nha :oops:
em thấy cái vòng lặp nó vậy chứ e ko đủ ảnh nude để úp lên cho nó bác ak :( .
Chơi free thì ko chơi dc lâu đâu, 60 ngày ko dep vào là họ xóa acc rồi, với cả phải 20euro mới chuyển sang và tái tiếp được
em đã dep vào 80euro rồi anh Chiến ak :oops:.
Tại dep ít vốn nên e mới chơi kiểu compound profit ạ. Thắc mắc vậy, bác nói đã từng bị giúp em với

Thanks bạn nhé!

Hoàn toàn được bạn nhé!
Tháng trước mình có đầu tư 26 euro, thớt nói ít quá để đầu tư thêm rồi rcb, mình đầu tư thêm 29 euro nữa rồi, đủ trên 50 euro rồi, thớt rcb cho mình được rồi chứ, mình có nhắn tin trên recyclix cho thớt đó.

Tháng trước mình có đầu tư 26 euro, thớt nói ít quá để đầu tư thêm rồi rcb, mình đầu tư thêm 29 euro nữa rồi, đủ trên 50 euro rồi, thớt rcb cho mình được rồi chứ, mình có nhắn tin trên recyclix cho thớt đó.

Tối nay mình check rồi rcb cho bạn nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,803
172,876
Latest member
JimCarr3y

Most viewed of week

Most discussed of week