Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Ko rút ra 4 chu kỳ khác hoàn toán với cậu dùng số tiền bằng 4 chu kỳ đó đầu tư vào site ngay từ đầu và ăn lãi liên nhé.

Câu hỏi quan trọng mình muốn đặt ra là các bạn làm thế nào để ăn của site trên 500% trong 30 chu kỳ. mình đã có câu trả lời các bạn có chưa? ai cùng suy nghĩ với mình thì vào bàn luận nhé.

Thực ra thì cũng có 1 bác chơi từ năm ngoái cơ và cũng repurchase mấy vòng rồi, chắc bạn biết mod ấy (không phải chủ thớt nhé). Chắc mình cũng phải nghĩ lại thôi.

Vãi, sao ko nói sớm để theo với, toàn rút về ăn. Còn 200E đang định rút nhưng chắc suy nghĩ lại. Cơ mà rerurchase kiểu này nó thành những gói nhỏ nhỏ ghét thật

Đúng rồi. nó thành nhiều gói nhỏ. Nhưng tổng kết thì sau 5 tuần vẫn là 14% chứ chả chạy đâu xa. Chỉ là nó sẽ cộng từ từ thôi

Vấn đề nhịn rút để tái này đã nói đến từ lâu lắm rồi mà :D còn bài toàn mình đang tính cho bạn kia theo yêu cầu là được rút tiền sau mỗi chu kỳ.

Vấn đề nhịn rút để tái này đã nói đến từ lâu lắm rồi mà :D còn bài toàn mình đang tính cho bạn kia theo yêu cầu là được rút tiền sau mỗi chu kỳ.

Nhịn hay ko nhịn thì mua rác với công cụ luôn phải bằng nhau, chả có cái cách gì hết nhé
Sau một buổi tính toán cách đầu tư thì mình có kết quả rất khả quan

cũng cùng một số tiền đầu tư nhưng nếu biết mua số lượng rác và công cụ hợp lý thì % lời nhuận sẽ rất cao

Như thớt hướng dẫn trên là làm theo cách thông thường. Ăn lãi liền trong chu kỳ đầu. Như vậy nếu bạn đầu tư 30 chu kỳ thì chỉ ăn 441% số tiền đầu tư

Nếu mình đầu tư cách khác thì sau 30 chu kỳ cũng số tiền đó nhưng ăn lãi đc 511%.

Như ví dụ bạn ở trên đầu tư 2000e. thớt chia ra mua rác là 1830e và công cụ là 166e. như vậy thớt tập trung mua rác ngang bằng với tiền mua công cụ nên chỉ ăn 441%

Nếu bạn dùng 1500e mua rác và 490 mua công cụ thì lãi 511%. nghĩa là khoảng 3 đến 4 chu kỳ ko nhận lãi, lấy lãi đó mua rác thì kết quả rất khả quan

Nhịn hay ko nhịn thì mua rác với công cụ luôn phải bằng nhau, chả có cái cách gì hết nhé

Biết là công cụ và rác phải khớp nhau rồi. Nhưng bạn chưa hiểu. Bây giờ mình ví dụ nhé: Giả sử mỗi tháng bạn thu về 10 triệu tiền lãi, tuy nhiên 4 tháng tiếp theo bạn không rút 40 triệu này về mà đem mua công cụ + rác thì bắt đầu từ tháng thứ 5 trở đi bạn sẽ nhận được khoảng (tạm tính) 13 triệu tiền lãi. Nếu tính trong khoảng 30 chu kỳ thì cách mà repurchase vài chu kỳ thì lãi hơn nhiều đấy. Thử bấm máy tính đi.

Biết là công cụ và rác phải khớp nhau rồi. Nhưng bạn chưa hiểu. Bây giờ mình ví dụ nhé: Giả sử mỗi tháng bạn thu về 10 triệu tiền lãi, tuy nhiên 4 tháng tiếp theo bạn không rút 40 triệu này về mà đem mua công cụ + rác thì bắt đầu từ tháng thứ 5 trở đi bạn sẽ nhận được khoảng (tạm tính) 13 triệu tiền lãi. Nếu tính trong khoảng 30 chu kỳ thì cách mà repurchase vài chu kỳ thì lãi hơn nhiều đấy. Thử bấm máy tính đi.

em có tính sơ sơ. nếu giả sử ko dep thêm mà chỉ dep đúng 1 lần thì nếu tái full tầm 1 năm rồi rút 2 đến 2.5 chu kì sẽ hồi vốn :D. Còn nếu tái full 2 năm rồi bắt đầu rút thì 1 chu kì là sẽ hồi vốn. Sau đó sẽ chỉ ăn lãi.

Em tính sẽ lấy mục tiêu 1 năm trước. Đến thời điểm đấy mà RC vẫn còn phát triển mạnh thì ko ngại gì mà tái thêm 0.5 đến 1 năm nữa

Rút về dep lại ăn thêm rcb có phải hơn ko? còn cái bạn tính 30 ck thì còn nhiều cái phải bàn:
1. sao lại 30 mà ko phải là 60 :D
2. 4 tháng ko xu nào trong khi có thể làm đc việc khác
nói chung là có nhiều ăn nhiều tuỳ nhu cầu và khả năng mỗi người

Rút về dep lại ăn thêm rcb có phải hơn ko? còn cái bạn tính 30 ck thì còn nhiều cái phải bàn:

Thì đúng là cách repur liên tục chỉ dành cho những ai mà tiền RC có thể coi như vất đấy chả cần rút về làm gì.
Còn các việc khác vẫn có nguồn tiền khác mà :D

thế theo mọi người sau khi có lãi mình nên rút về đầu tư trang khác ? hay mình nên để đó restart tiếp ? số tiền đầu tư giống như quỹ đen của mình nên chưa cần sài .

Nghĩ như bạn là lỗ vốn nhé

Rút về ăn lại rcb trong khi tiền dep vào sẽ bị giữ lại 25%. ví dụ bạn dep 1000e thì khi bán rác thì chỉ nhận dc 750e. phải mất 250e. trong khi tiền tái đầu tư thì ko mất phí nhé

Phải 30 chu kỳ là con số trung bình để thu hồi vốn và ăn lãi ổn định cho những người đầu tư nhiều. nhiều chu kỳ thì càng tốt.

4 tháng ko xu nào nhưng sau này mỗi tháng tiền cao hơn so với mỗi tháng ăn liền ngay tháng đầu. ko tập trung tiền vào công phá thì chẳng cái nào ra cái nào thì khổ rồi.

Còn hơn 3 tháng nữa là mình bắt đầu rút tiền từ site.
Coi như 1 khoản tiết kiệm :p:p
Đúng như @lamgiauto nói, site này phải có chiến lược đầu tư lâu dài, chứ cứ "đút ra đút vào" chỉ tổ tốn thêm nhớt thôi .
Cả năm nay mình re-purchase 100%, đến 2017 thì repurchase 20% còn 80% rút. Đảm bảo lượng sinh lãi vẫn nảy nở

EVENT
Xin phép @thớt trước nhé
Mình mới nhận dc rcb nên mình xin trích ra 600k để event góp vui.
thể lệ dựa trên bài toán như sau.
Số tiền đầu tư đưa ra là 7700E. Bạn phải đầu tư mua rác và công cụ như thế nào cho có lãi cao nhất.
Bạn chỉ cần ghi số tiền mua công cụ thôi.
Ví dụ với 7700E bạn mua
3850E công cụ và 3850E rác thì ghi 3850E
2700E công cụ và 5000E rác hì ghi 2700E
4000E công cụ và 3700E rác thì ghi 4000E
hoặc những con số khác
Đáp án nào đúng nhất thì sẽ đc nhhêt1 giải khuyến khích 100k.

Event trong 1 ngày. Trao giải sau 1 đến 2 ngày vì để duyệt. Quay ramdom video tính từ # 2617 để trao giải.
Chú ý là Nếu kết quả sơ bộ mà số người nói đúng nhiều hơn thì giải quay ramdom sẽ là 490k cho người nào may mắn.
Nếu kết quả sơ bộ mà người nói sai nhiều hơn thì giải sẽ là 10k ( công bỏ ra vài phút suy nghĩ mà ko đạt kết quả đầu tư tốt). cho những ai may mắn.
Chúc mọi người ai cũng gặp may mắn hết

Còn hơn 3 tháng nữa là mình bắt đầu rút tiền từ site.
Coi như 1 khoản tiết kiệm :p:p
Đúng như @lamgiauto nói, site này phải có chiến lược đầu tư lâu dài, chứ cứ "đút ra đút vào" chỉ tổ tốn thêm nhớt thôi .
Cả năm nay mình re-purchase 100%, đến 2017 thì repurchase 20% còn 80% rút. Đảm bảo lượng sinh lãi vẫn nảy nở
Good job. Còn 3 tháng nữa là ước mơ thành hiện thực rồi. Hy vọng site sống lâu để mãi mãi là như thế, ko thì ước mơ cũng chỉ là mơ ước:D

Ko rút ra 4 chu kỳ khác hoàn toán với cậu dùng số tiền bằng 4 chu kỳ đó đầu tư vào site ngay từ đầu và ăn lãi liên nhé.

Câu hỏi quan trọng mình muốn đặt ra là các bạn làm thế nào để ăn của site trên 500% trong 30 chu kỳ. mình đã có câu trả lời các bạn có chưa? ai cùng suy nghĩ với mình thì vào bàn luận nhé.

Suy nghĩ của bạn rất hay và thấu đáo

EVENT
Xin phép @thớt trước nhé
Mình mới nhận dc rcb nên mình xin trích ra 600k để event góp vui.
thể lệ dựa trên bài toán như sau.
Số tiền đầu tư đưa ra là 7700E. Bạn phải đầu tư mua rác và công cụ như thế nào cho có lãi cao nhất.
Bạn chỉ cần ghi số tiền mua công cụ thôi.
Ví dụ với 7700E bạn mua
3850E công cụ và 3850E rác thì ghi 3850E
2700E công cụ và 5000E rác hì ghi 2700E
4000E công cụ và 3700E rác thì ghi 4000E
hoặc những con số khác
Đáp án nào đúng nhất thì sẽ đc nhhêt1 giải khuyến khích 100k.

Event trong 1 ngày. Trao giải sau 1 đến 2 ngày vì để duyệt. Quay ramdom video tính từ # 2617 để trao giải.
Chú ý là Nếu kết quả sơ bộ mà số người nói đúng nhiều hơn thì giải quay ramdom sẽ là 490k cho người nào may mắn.
Nếu kết quả sơ bộ mà người nói sai nhiều hơn thì giải sẽ là 10k ( công bỏ ra vài phút suy nghĩ mà ko đạt kết quả đầu tư tốt). cho những ai may mắn.
Chúc mọi người ai cũng gặp may mắn hết

Đầu bài quên mất 1 điểm quan trọng là Lãi cao nhất trong mốc thời gian là bao lâu ? ? ?

đã recycling hết vốn.không bít đăng ký CRB như thế nào bác

Bạn vào Recyclix có phần tin nhắn, bạn gửi cho mình 1 tin nhắn có nội dung là tài khoản nhận RCB.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,437
171,489
Latest member
anhduc206195

Most viewed of week

Most discussed of week