Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Cái goods value của mình là gì thế các bác. Sao tuần trước của em là 1600E mà giờ lên tận 2700 rồi nhỉ. Nhiều khi nhìn mấy con số tăng lạ quá
khối lượng rác x giá tiền thôi có j đâu :D

Cái goods value của mình là gì thế các bác. Sao tuần trước của em là 1600E mà giờ lên tận 2700 rồi nhỉ. Nhiều khi nhìn mấy con số tăng lạ quá
Google dịch là ra ngay ấy mà :D cái đó là giá trị lượng rác ban đang có đó, nó tăng theo thời gian tái chế

ref : 150kg đó giờ chưa nói bác thread refback, bác thread check lại rồi refback cho mình nha, thanks bác thread :).
Tài khoản : __OMG
http://prnt.sc/bp5is7

Thanks bạn nhé! Nhưng để nhận được RCB. Bạn cần vào Reyclix có phần gửi tin nhắn cho Upline. Bạn gửi cho mình tài khoản để nhận RCB. Rồi mình check và gửi cho bạn sau nhé !

Google dịch là ra ngay ấy mà :D cái đó là giá trị lượng rác ban đang có đó, nó tăng theo thời gian tái chế
Thanks các bác. Cái em thắc mắc là giá nó nhảy vọt nhanh quá ấy mà :D sau 1 tuần mà từ 1600E lên tận 2700E :D Làm em ko biết hiện tại em có bao nhiêu như mấy site khác. Hôm qua có hỏi bác 6 rồi :D

Thanks các bác. Cái em thắc mắc là giá nó nhảy vọt nhanh quá ấy mà :D sau 1 tuần mà từ 1600E lên tận 2700E :D Làm em ko biết hiện tại em có bao nhiêu như mấy site khác. Hôm qua có hỏi bác 6 rồi :D
mình còn chả vào check nữa có :rolleyes: khi nào có mail báo về thì log vào rút tiền thôi

Đồng quan điểm như bác bên dưới :D có điều ngày điều vào check 1 lần cho tăng cảm giác chờ đợi là hạnh phúc :rolleyes:
mình còn chả vào check nữa có :rolleyes: khi nào có mail báo về thì log vào rút tiền thôi

Của mình thế này là sắp thu hoạch rồi rút về đúng không các đồng dâm

Uhm đúng rồi bạn . chưa có tiền nạp vào định đợi rút về rồi nạp lại xem có được không. còn 7 ngày 6h nữa chắc là cho rút
Chịu khó kéo lại khoảng 10 trang sẽ có câu trả lời cho bạn :D
Min rút là 20E trong khi site này thì tối thiểu 3 chu kỳ (15 tuần) mới có lãi.
Đặc biệt là tài khoản bạn chưa active, tranh thủ Dep vào trước ngày 21/7 để không bị khóa nha :D

Following our newsletter announcement and the change in our terms, you can now see a red dot or a green dot next to your chat name on your account.

GREEN means you are already an active user because you have already deposited before by card, bank or BTC. There is nothing else you need to do, and your account is working as it should.

RED means you are an inactive user, meaning you do NOT have any personal deposit yet and your account is in danger of being deactivated. To avoid account deactivation, existing users who have NEVER deposited their personal funds into Recyclix will have until 21st JULY 2016 to make at least one deposit of at least 20€ by credit card or bank account in their own name, or by Bitcoins. Meanwhile, newly created accounts have 60 days from the date of registration to do the same.

Please note that the 20€ bonus, recycling profits, referral commissions, or any internal reinvestment is NOT considered an actual personal deposit.

mới đăng kí.để nghiên cứu đầu tư. có ai có chiến thuật đầu tư giúp mình với:p

Nó chỉ có 2 phương án. 1 là đầu tư dưới 1000 euro > mua hết rác. 2 là đầu tư trên 1000 euro > tính toán mua công cụ cho hợp lý.

Cả 2 phương án đều thu về lợi nhuận 14% / 5 tuần x tiền mua rác.

Nó chỉ có 2 phương án. 1 là đầu tư dưới 1000 euro > mua hết rác. 2 là đầu tư trên 1000 euro > tính toán mua công cụ cho hợp lý.

Cả 2 phương án đều thu về lợi nhuận 14% / 5 tuần x tiền mua rác.

Đã nghiên cứu độ an toàn nên tính trên 1000 euro.bác có phương án mua rác bao nhiêu, mua công cụ bao nhiêu không và bao giờ có thể rút để e múc luôn cho nóng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,431
171,484
Latest member
vesinhquan10namh

Most viewed of week

Most discussed of week