Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Tiền phí mà các bạn bị trừ là do ngân hàng trung gian thu. Xác nhận lại là Recyclix không thu phí chuyển và Bank Việt Nam chỉ thu phí 2$.

Giả sử bạn Deposit 1000 EURO bằng VISA= Bạn bị trừ khoảng 26 triệu vnđ, tuy nhiên bạn chỉ nhận được 950 EURO trong tài khoản Recyclix ( Vì bạn bị trừ 5% phí Deposit = Visa ).

Với 26 triệu vnđ, bạn mua BTC với giá hiện tại khoảng 15.3 triệu = 1.699346405228758 BTC. Hiện tại 1 BTC có giá 600 EURO => bạn nhận được 1019.607843137255 EURO. ( Cái này tạm tính tại thời điểm hiện tại nhé ! )

=> BTC lợi hơn VISA.
đại khái em phải vào Coinbase tạo Wallet rồi vào recylix điền địa chỉ Wallet vào xong nó chuyển vào coinbase rồi từ coinbase send sang btc-e ,phần btc-e phải lấy địa chỉ ở phần deposit nó sẽ cho 1 địa chỉ khác em chỉ viện điền vào phần Recipient ở bên coinbase , khi btc-e đã nhận được btc em chỉ việc sell btc sau khi sell em sẽ có USD trong btc-e .
đến khúc này em bí , vào phần nào để chuyển sang BTC-E USD ?
rồi có code BTC-E USD rồi thì em phải bán ở trang nào hỗ trợ ngân hàng BIDV ? uy tín nhé T_T

sẵn hỏi luôn cho em xin 1 trang uy tín bán BTC để em mua nạp nào Wallet ...

rồi em có thể chuyển thẳng sang địa chỉ trên btc-e cung cấp hay em bắt buộc phải chuyển trung giang san coinbase ? địa chỉ btc-e cung cấp là cố định hay thay đổi theo thời gian ?

đại khái em phải vào Coinbase tạo Wallet rồi vào recylix điền địa chỉ Wallet vào xong nó chuyển vào coinbase rồi từ coinbase send sang btc-e ,phần btc-e phải lấy địa chỉ ở phần deposit nó sẽ cho 1 địa chỉ khác em chỉ viện điền vào phần Recipient ở bên coinbase , khi btc-e đã nhận được btc em chỉ việc sell btc sau khi sell em sẽ có USD trong btc-e .
đến khúc này em bí , vào phần nào để chuyển sang BTC-E USD ?
rồi có code BTC-E USD rồi thì em phải bán ở trang nào hỗ trợ ngân hàng BIDV ? uy tín nhé T_T

sẵn hỏi luôn cho em xin 1 trang uy tín bán BTC để em mua nạp nào Wallet ...

rồi em có thể chuyển thẳng sang địa chỉ trên btc-e cung cấp hay em bắt buộc phải chuyển trung giang san coinbase ? địa chỉ btc-e cung cấp là cố định hay thay đổi theo thời gian ?
Muốn rút btc-e thì qua coinbase làm gì, rút thẳng về btc-e luôn :)
Sell ra USD rồi thì bạn vào withdraw USD ( giống deposit btc) nó cho chọn rút ra BTC_E code.
Có BTC-E code thì bán đơn giản lắm, bạn có thể mua bán BTC trên 4rum với giá tốt hơn hoặc nhanh gọn với site auto nhưng giá hơi chát. Các trang mình từng gd:
santienao.com, kienex.com, autopaypm.com...
Khuyên bạn nên có 1 tk VCB để ko phải lo phần hỗ trợ.

Muốn rút btc-e thì qua coinbase làm gì, rút thẳng về btc-e luôn :)
Sell ra USD rồi thì bạn vào withdraw USD ( giống deposit btc) nó cho chọn rút ra BTC_E code.
Có BTC-E code thì bán đơn giản lắm, bạn có thể mua bán BTC trên 4rum với giá tốt hơn hoặc nhanh gọn với site auto nhưng giá hơi chát. Các trang mình từng gd:
santienao.com, kienex.com, autopaypm.com...
Khuyên bạn nên có 1 tk VCB để ko phải lo phần hỗ trợ.

Nếu rút BTC thì mình sẽ thu gom cho anh cao hơn các sàn.

Mình đc phép nhận bao nhiêu lần chu kì 5 tuần 14% ấy nhỉ. Hay cứ để đấy thì nhận đc mãi

sao lúc trước k thu mà đến khi mình chơi thì bắt đầu thu vậy :eek:

Hiện tại mình chưa nhận được email của Recyclix về câu hỏi về việc phí. Nhưng giả sử Recyclix không chịu phí chuyển tiền thì điều này cũng hoàn toàn dễ hiểu. Trước đây 1000 nhà đầu tư khác với giờ 10 000 nhà đầu tư mà rút bằng Bank thì phí thực sự rất khủng.

Tính fee 17e rut từ nước ngoài gởi về Việt Nam!. cho dù rút 1000e đi chăng nữa phí cũng nhiêu đó mà 50e thì phí cũng nhiêu đó chứ nó chẳng tính %. máy năm trước mới vào mmo cũng rút tiền tư PP về bank mất fee 500k. lúc đó vì chân ước chân ráo nên ko dám mua bán với ai, cũng ko biết site auto mua bán nào nên thế đó.

Cái goods value của mình là gì thế các bác. Sao tuần trước của em là 1600E mà giờ lên tận 2700 rồi nhỉ. Nhiều khi nhìn mấy con số tăng lạ quá

Có công ty nào muốn làm đối tác của Recyclix không nhỉ ?

Business account
Every company is allowed to open a business account only
During the account registration of business, you will be asked to provide us with the following documents: Proof of legal registration of your company, the identity card of your director, VAT number and contact details of the bank account of your company.
It will no longer be possible to convert a corporate account in an individual account
Corporate accounts will not be allowed to be sponsored or to have godchildren.
The deposit minimum for corporate accounts is 20,000 euros.
Deposits or withdrawals of a third persons are not allowed. Users can't use the bank account of someone else for any transaction, even with his permission.
Withdrawals are limited to 10,000 euros per transaction.
The conditions of use and the policy of the user can be changed at the sole discretion of recyclix
THE LINK OF REGISTRATION OF BUSINESS ACCOUNT:https://recyclix.com/signcorp/

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,431
171,484
Latest member
vesinhquan10namh