Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Cập nhật thanh toán mới nhất:

Thớt cho hỏi phát,
20€ bouns sau 35 ngày lên thành 60€, nếu restart thì đc có 1.57$ thôi, mà nếu sell hết thì đc có 15$ là sao???
Nếu đầu tư 20€ vào mà lãi đc có 1.57€/ tháng như vậy có phải là quá chát k???

Thớt cho hỏi phát,
20€ bouns sau 35 ngày lên thành 60€, nếu restart thì đc có 1.57$ thôi, mà nếu sell hết thì đc có 15$ là sao???
Nếu đầu tư 20€ vào mà lãi đc có 1.57€/ tháng như vậy có phải là quá chát k???
Đối với site này cần vốn nhiều hơn 20EUR nhiều lần bạn ơi.

> 200 EUR bạn ah !
Anh ơi giờ visa đã add được tiền vào chưa ạ..đợt anh bảo bị lỗi phải sang mastercard ý ạ...mua BTC liệu có lợi hơn ko anh???

Tính ra mua BTC lợi hơn vì không mất fee em nhé. Visa và master đều mất fee./
Cơ mà giá BTC cứ thất thường em ghê mỗi vụ nó tụt thôi..:(

Site này thật sự chỉ dành cho bạn nào kiên trì và thích sự ổn định.
View attachment 57671
Kiên trì nhưng phương án tác chiến là gì??
Tôi thấy site này nếu ném 20€ vào, sau 1 chu kỳ 35 ngày lãi đc 1.57$ - trong trường hợp restart lại chu kỳ.
Nếu khi xong 1 chu kỳ mà sell thì đc có 15€ thôi. Như vậy nếu đầu tư 20€ mà luốn lãi ra thì phải mất ít nhất là 5 chu kỳ ( 5 tháng 25 ngày ) với số tiền đầu tư là 20€. Mà giờ nó bouns 20€ thì phải 5 tháng mình mới có lãi. ( lãi này là sau 5 chu kỳ, sell luôn ). Tôi hiểu vậy có đúng k???

Kiên trì nhưng phương án tác chiến là gì??
Tôi thấy site này nếu ném 20€ vào, sau 1 chu kỳ 35 ngày lãi đc 1.57$ - trong trường hợp restart lại chu kỳ.
Nếu khi xong 1 chu kỳ mà sell thì đc có 15€ thôi. Như vậy nếu đầu tư 20€ mà luốn lãi ra thì phải mất ít nhất là 5 chu kỳ ( 5 tháng 25 ngày ) với số tiền đầu tư là 20€. Mà giờ nó bouns 20€ thì phải 5 tháng mình mới có lãi. ( lãi này là sau 5 chu kỳ, sell luôn ). Tôi hiểu vậy có đúng k???
Hoàn toàn đúng. Tất cả thông tin và chiến thuật đấy đều được RC clear trên website rồi.

hic, vậy phải đợi 5 tháng sau mới được 1 khoản lãi nho nhỏ, thui em gửi ngân hàng cho nó lành

hic, vậy phải đợi 5 tháng sau mới được 1 khoản lãi nho nhỏ, thui em gửi ngân hàng cho nó lành
Đập luôn >1000euro rồi mua full share xem nhé bạn, chứ đầu tư có 20 Eur đòi ăn của nó thì các bạn tham vừa thôi. Cái gì cũng có cái giá của nó. Và recyclix không dành cho những bạn ít vốn, chơi cò con nhé. Cầm 20 eur ra gửi ngân hàng lấy lãi cho lành các bạn nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,084
173,157
Latest member
prince86

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week