Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Cho hỏi nếu đầu tư 1000$ thì lãi trung bình 1 ngày là bao nhiêu, nhìn qua site thấy khá uy tín có vẻ là 1 dự án thật nếu đật lợi nhuận khoảng 20% 1 tháng thì ngon
Site chỉ nhận € thôi, nạp $ vào nó chuyển sang € đấy,...
Ở mấy cmt trước có phân tích lợi nhuận đấy. Lục lại đi.

Thớt giải thích cho mình cái đoạn này mới
Used for speeding up the washing process of the material. Increases the amount of waste you can purchase and your revenue share by 7% to 10% to 35%.

7% là ăn ở đâu??? Họ chỉ bảo trong 2 giai đoạn tái chế của 1 chu kỳ là 6 và 8% thôi mà,....
Mình k hiểu cái 7% này là từ đâu ra? Share hay từ chỗ rác mình mua lúc đầu???
Chừng nào thì nó đẩy lên max 35%

6% up to 7%, 8% up to 10%.

Bạn kết Hợp Guide mới: https://recyclix.com/tutorial/

Và bảng tính này nhé ! https://recyclix.com/calc/index/

Ukm, mình đọc trong site rồi nhưng chưa hiểu, còn bảng tính thì cũng chịu luôn ò,Ó.
6 up 7 và 8 up 10, chỗ này thì đã hiểu, vậy còn đoạn 35% cuối cùng kia là gì????
Chỗ đấy mình cũng chưa hiểu được tại sao lại lên 35%. :D

Chỗ đấy mình cũng chưa hiểu được tại sao lại lên 35%. :D
:))).... À, tôi hiểu rồi, 35% đó là tiền khi mình sell hết... :)).....
Trước nếu bạn 200€ sau 1 chu kỳ nhảy lên 600€... Lúc này sell hết thì bạn chỉ đc có 25% thôi. Tức là sell 600€ thành phẩm thì tu về 150€. Còn khi mua share thì nó sẽ tăng lên 35%. Vậy khi mua share sell 600€ thành phẩm thì được 600 x 35% = 210€... :)).....
Hiểu rồi......
À còn nữa, mỗi lại mình chỉ mua 1 share có đc k? Hay phải mua nhiều???

:))).... À, tôi hiểu rồi, 35% đó là tiền khi mình sell hết... :)).....
Trước nếu bạn 200€ sau 1 chu kỳ nhảy lên 600€... Lúc này sell hết thì bạn chỉ đc có 25% thôi. Tức là sell 600€ thành phẩm thì tu về 150€. Còn khi mua share thì nó sẽ tăng lên 35%. Vậy khi mua share sell 600€ thành phẩm thì được 600 x 35% = 210%.. :)).....
Hiểu rồi......
Thanks bạn nhé ! Đang mãi mê với siêu site Cheklisting nên bỏ bê cả Recyclix :D

Tình hình k ổn rồi thớt ơi....
Theo bảng tính thì phải mất 30-40 vòng ~ 50 tháng mới thu được vốn ò,Ó
Có cách nào thu vốn nhanh k thớt

Đấy là trường hợp bạn không Sell mà chỉ Recycler > Reset đúng không ?
Tình hình k ổn rồi thớt ơi....
Theo bảng tính thì phải mất 30-40 vòng ~ 50 tháng mới thu được vốn ò,Ó
Có cách nào thu vốn nhanh k thớt

Ukm, mấy cái mua pack thì hoàn vốn là pack hết hạn k cắn lãi đc nữa, muốn cắn lãi thì lại phải mua lại :).. Nhưng loại này lãi có min là 120%... Còn loại này vó 110% thôi.

Ukm, mấy cái mua pack thì hoàn vốn là pack hết hạn k cắn lãi đc nữa, muốn cắn lãi thì lại phải mua lại :).. Nhưng loại này lãi có min là 120%... Còn loại này vó 110% thôi.
Thế nên đòi hỏi vốn nhiều 1 xíu!

Thế nên đòi hỏi vốn nhiều 1 xíu!
Ukm, vốn chủ yếu nằm ở share, mà bản thân share k tạo ra lợi nhuận, share chỉ hỗ trợ tăng % lợi nhuận của waste :))
Mua đủ lượng mới đạt đc lợi nhuận ưng y :) mỗi loại chỉ mua 1 share không ăn thua ò,Ó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week