Rất thú vị! Chưa đầy 5 phút đã bị xóa bài

Status
Not open for further replies.

imttn

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Vẫn không hiểu lắm vì sao bài bị xóa! Ok?
Có lẽ bài đó chưa ai đọc nhỉ. Thật hú hồn. Ok? xóa thì xóa. Vậy thêm 1 bài nữa xem sao. Xóa nữa ko lý do? Có lẽ phải xem xét.

Có 1 dạo XuanThuyC có lên án mạnh mẽ và rất bức xúc chuyện bên HCT delete bài mà không lý do. Thiết nghĩ cái đó có lẽ cũng có thể vẫn xẩy ra ( tuy không nhiều lắm) ở các forum.

Chỉ không dám nghĩ rằng nó xẩy ra ở đây. MMO- ngôi nhà kiếm tiền cho AE mạng !!!

- Ờ, vậy thì mày viết cái quái gì để bị delete bài? Chắc mày chửi tục? Hay mày nói ngu quá nên bị delete?

- Chả rõ nữa. Chỉ 1 bài viết đơn giản về việc BemBem đã mất tích gần 1 tháng. AE kêu la không rõ vì sao. Và muốn BQT cho ý kiến. Thế thôi!

- Ờ Ờ @@@@

Admin ơi, đừng delete bài này của em nữa nhé ! Em không Spam, cũng chưa chửi Admin hay bất cứ ai, em chỉ đưa ý kiến. Sao anh làm thế? ??

Không rõ bác mod nào del bài của bạn nhưng mà đang làm rõ nên bạn yên tâm :| .

Upvote 0
Topic này mình biết, đã có rp lại cho các bạn hướng giải quyết tạn thời rồi nhưng ko hiểu sao bị xóa, bạn yên tâm sẽ tìm cho ra nhẽ

Upvote 0
Anh Bembem thì đúng là dạo này im hơi lặng tiếng thật....
Mặc dù:

Upvote 0
Vẫn không hiểu lắm vì sao bài bị xóa! Ok?
Có lẽ bài đó chưa ai đọc nhỉ. Thật hú hồn. Ok? xóa thì xóa. Vậy thêm 1 bài nữa xem sao. Xóa nữa ko lý do? Có lẽ phải xem xét.

Có 1 dạo XuanThuyC có lên án mạnh mẽ và rất bức xúc chuyện bên HCT delete bài mà không lý do. Thiết nghĩ cái đó có lẽ cũng có thể vẫn xẩy ra ( tuy không nhiều lắm) ở các forum.

Chỉ không dám nghĩ rằng nó xẩy ra ở đây. MMO- ngôi nhà kiếm tiền cho AE mạng !!!

- Ờ, vậy thì mày viết cái quái gì để bị delete bài? Chắc mày chửi tục? Hay mày nói ngu quá nên bị delete?

- Chả rõ nữa. Chỉ 1 bài viết đơn giản về việc BemBem đã mất tích gần 1 tháng. AE kêu la không rõ vì sao. Và muốn BQT cho ý kiến. Thế thôi!

- Ờ Ờ @@@@

Admin ơi, đừng delete bài này của em nữa nhé ! Em không Spam, cũng chưa chửi Admin hay bất cứ ai, em chỉ đưa ý kiến. Sao anh làm thế? ??

E hèm! Tên mình thì phải! :)
Anh em cứ bình tĩnh, sẽ có người có trách nhiệm lên tiếng phân giải cho anh em an lòng nà!

Upvote 0
Nếu ai ghé qua cái topic của BemBem tuyển ref sẽ thấy đc cái sự " từ Từ" chờ đợi người " có trách nhiệm" giải quyết :))
nửa tháng trời không 1 Mod hay thành viên quản trị có 1 lời. Dù AE đã không biết bao lần lên tiếng.
Không lẽ BemBem 1 mod, và topic của BemBem chỉ bembem có quyền vào, còn các thành viên # trong BQT không đc vào? Hay không thèm vào? Hay vào mà chả thèm nói? ( kệ cha chúng mày à)

Upvote 0
mod thì sao cậu, cái này ko đúng rồi, mod thì khi lập box cũng là chủ hội như bao người, tại sao BQT lại quan tâm đặc biện hơn, ai là chủ thớt thì người đó sẽ có trách nhiệm, BQT nếu phải lo cho topic đó thì cũng sẽ phải lo cho các topic khác, để đảm bảo cân bằng trong forum. Tùy TH mà chúng tớ sẽ tìm cách giải quyết

Upvote 0
Nếu ai ghé qua cái topic của BemBem tuyển ref sẽ thấy đc cái sự " từ Từ" chờ đợi người " có trách nhiệm" giải quyết :))
nửa tháng trời không 1 Mod hay thành viên quản trị có 1 lời. Dù AE đã không biết bao lần lên tiếng.
Không lẽ BemBem 1 mod, và topic của BemBem chỉ bembem có quyền vào, còn các thành viên # trong BQT không đc vào? Hay không thèm vào? Hay vào mà chả thèm nói? ( kệ cha chúng mày à)

Bạn để ý lời nói , bức xúc không làm được gì , bản thân mình cũng ref cho mod bembem , các bạn có quyền lợi hỏi thì cũng phải bình tĩnh trong khâu giải quyết :| , bây giờ có chửi toáng sồn sồn lên cũng không làm được gì . Một site PTC scam các ban cũng chỉ biết ngậm ngùi chờ đợi . Còn đây BQT đang giải quyết vấn đề mod bembem , chứ chả ai đem con bỏ chợ cả :| .

Upvote 0
nói chung đợi chờ là hạnh phúc :))

---------- Post added at 05:21 PM ---------- Previous post was at 05:21 PM ----------

mà dạo này các mod có su hướng để avata G xinhduoisws chứ kí làm 1 số mem phải ... à =))

Upvote 0

có ai nói cái gì đâu mà lại đề thêm cái câu ấy, từ từ thì sẽ sáng tỏ và rõ ràng, nếu giỏi giang và quản lý hết box và tầm vài trăm member trong 1 ngày thì chắc Admin or BQT chẳng cần tuyển Mod nhiều làm gì đâu.
với lại Mod hoặc BQT ở đây họ cũng là người thôi đi đâu cũng thấy các member kêu ca là vì sao Admin, Mod, BQT không giải quyết nhưng mà họ giải quyết rất nhiều việc hoặc có chăng là vì quá nhiều vấn đề mỗi ngày nên khi vấn đề phát sinh họ chưa thể nắm bắt ngay được, việc gì cũng cần thời gian và sự bình tĩnh đừng nên dựa trên lí lẽ cá nhân mà vào rồi làm um lên như thể: " ở đây tôi là dân và mấy ông là người có quyền mấy ông phải xử lý cho tôi " khi mà mọi việc chưa đâu ra đâu!

Upvote 0
Vụ việc Mod bembem các bạn có thể tìm hiểu, nếu chịu khó tìm kiếm trên Forum, đã tham gia vào thế giới MMO thì các bạn phải tự lực cánh sinh. Vụ việc của Mod bembem mọi người cũng biết nhiều, cũng được BQT đưa vào diện đặc biêt.

Tuy nhiên vấn đề xóa bài của bạn thì chắc cũng có lý do của nó. Có thể mọi dữ liệu liên quan đến Mod bembem sẽ được xóa, thể theo yêu cầu của Mod bembem. BQT sẽ xác định lại ai đã xóa bài của bạn và cho bạn 1 câu trả lời thích đáng.

BQT MMO4VN

Thân.

Upvote 0

có ai nói cái gì đâu mà lại đề thêm cái câu ấy, từ từ thì sẽ sáng tỏ và rõ ràng, nếu giỏi giang và quản lý hết box và tầm vài trăm member trong 1 ngày thì chắc Admin or BQT chẳng cần tuyển Mod nhiều làm gì đâu.
với lại Mod hoặc BQT ở đây họ cũng là người thôi đi đâu cũng thấy các member kêu ca là vì sao Admin, Mod, BQT không giải quyết nhưng mà họ giải quyết rất nhiều việc hoặc có chăng là vì quá nhiều vấn đề mỗi ngày nên khi vấn đề phát sinh họ chưa thể nắm bắt ngay được, việc gì cũng cần thời gian và sự bình tĩnh đừng nên dựa trên lí lẽ cá nhân mà vào rồi làm um lên như thể: " ở đây tôi là dân và mấy ông là người có quyền mấy ông phải xử lý cho tôi "
khi mà mọi việc chưa đâu ra đâu!

Cho hỏi pác: như thế nào là lý lẽ cá nhân? như thế nào là làm um lên như thế? Nực cười.
Ờ, đồng ý lắm. Biết quá đi chứ rằng thì việc điều hành 1 diễn đàn cần nguồn nhân lực lớn, rất phức tạp, rất tốn công sức.
Này nhé. khoảng nửa tháng gì đó, 1 cái topic mà ko 1 lời nào của BQT dù rằng rất nhiều AE lên tiếng. Phải chăng nó đúng là cái sự khó khăn như pác Lộc nói?
Theo tôi đc biết, các box đều cần vài mod quản lý. Và nhiệm vụ của Mod ( như điều kiện cần khi tuyển mod) là time, và mỗi ngày lướt qua box mình để nắm tình hình.

Ồ, mười mấy ngày.... :))

Vâng, hy vọng rằng sớm có câu trả lời để AE yên tâm chiến ^^

Upvote 0
nếu bạn đã nói thế lại càng tỏ ý sồn lên :| , topic ai người đó quản , box ai người đó quản , và forum ai người đó quản , tại sao ngay từ đầu không post bài bên box ý kiên này để BQT sớm biết tình hình , chứ thưa bạn là cà 1 box PTC có hàng trăm topic , bạn 1 ngày load hết vào và đọc hết các post của các mem trong ngày hôm đó được không ? Nói thì phải nghĩ nó là đúng hay sai chứ nhỉ :|
___

đặc biệt cái chất giọng châm biếm của bạn thì người nào vào đọc cũng rõ :|

Upvote 0
Càng nói càng bực. Mới đầu chỉ là 1 chút bức xúc. Nếu ai đọc qua bài tui bị delete, với cả cái bài viết lại trên cùng ý sẽ thấy rõ có 1 chút xíu bức xúc.
Bây giờ thì sao?
Vâng, phải. Như đã nói, quản lý 1 forum ( ko riêng gì 1 box) rất khó, rất tốn công.
Nhưng xin thưa. 1 cái topic cả nửa tháng trời ko 1 mod nào ngó vào, ko 1 lời.
Bạn nói 1 box PTC rất nhiều bài. Phải, tui đồng ý. Như ở forum này vẫn chưa nhiều, bạn và mọi người đồng ý ko? nhiều hơn nhiều cơ!!!
Tại sao họ quản lý tốt.
Mà cũng lạ, tại sao 1 bài vừa đăng bị xóa ngay, còn 1 bài đăng cả tháng trời ko ai ngó?

Vậy bạn bảo xem: tôi sai nhiều hơn hay đúng nhiều hơn? Và... Bạn đúng nhiều hơn hay sai nhiều hơn khi nói thế?

Vote...

Đúng là đến giờ thì bực thật rồi. @@@

Upvote 0
mình không biết mod nào xóa bài bạn nhưng nếu box PTC thì 90% langloi :D ( mình suy đoán vậy thôi )

---------- Post added at 08:39 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

mod nào xóa vào giải thích nào

Upvote 0
Càng nói càng bực. Mới đầu chỉ là 1 chút bức xúc. Nếu ai đọc qua bài tui bị delete, với cả cái bài viết lại trên cùng ý sẽ thấy rõ có 1 chút xíu bức xúc.
Bây giờ thì sao?
Vâng, phải. Như đã nói, quản lý 1 forum ( ko riêng gì 1 box) rất khó, rất tốn công.
Nhưng xin thưa. 1 cái topic cả nửa tháng trời ko 1 mod nào ngó vào, ko 1 lời.
Bạn nói 1 box PTC rất nhiều bài. Phải, tui đồng ý. Như ở forum này vẫn chưa nhiều, bạn và mọi người đồng ý ko? nhiều hơn nhiều cơ!!!
Tại sao họ quản lý tốt.
Mà cũng lạ, tại sao 1 bài vừa đăng bị xóa ngay, còn 1 bài đăng cả tháng trời ko ai ngó?

Vậy bạn bảo xem: tôi sai nhiều hơn hay đúng nhiều hơn? Và... Bạn đúng nhiều hơn hay sai nhiều hơn khi nói thế?

Vote...

Đúng là đến giờ thì bực thật rồi. @@@

Bạn cứ bình tĩnh.
Các Mod đã nói như thế thì bạn cũng phải hiểu cho chứ.

Upvote 0
ủa mod nào del vào giải thích cho bạn này đi.
đừng chuyện nhỏ hóa lớn mà

Upvote 0
ko hiểu bembem biến đâu mất tích, ngồi mà cả tuần liên tục hy vọng sẽ được gặp bembem, thế mà mèo vẫn hoàn mèo
Thiết nghĩ ko phải anh em sợ bembem scam, mà chỉ sợ bembem có chuyện gì đó ko hay, như tại nạn phải nằm bệnh viện chẳng hạn

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin
Back