• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Rất mong nhận được câu trả lời rõ ràng

Status
Not open for further replies.
Bạn có PP ko add cái mail đó vào xem có +20$ không?

mình còn mỗi cái đang bị limit thôi, giờ sao add dc nữa, và cũng ko biết làm tnao :( mà up lên tnay bác ko sợ ai đó add vào ah @@

Nói thật mình không biết.

Nhưng mình nghĩ trùng tên thì có thể được (vì nhiều người trùng tên), tuy nhiên trùng cả số tài khoản là chắc chắn PP sẽ thịt bạn sớm hoặc có thể muộn.

Nói chung cứ dùng cái đầu thì luôn luôn thấy PP thật dễ thương.

uhm, thank bạn nhé, tốt nhất là ko để trùng cái gì vậy :D

Bác nào add cái mail này vào PP làm ơn remove dùm cái đề em add mail nhé! Làm sao mà add được pp trong gì ko verify từ email? Nản thật

bác nào nhỡ tay add thì remove giúp tụi mình vs, để mình close topic. Làm như vậy cũng có được gì đâu @@

vãi các bác, add cũng cần bác haioption xác nhận mới đc, các bác add phá làm gì, để tụi mình giải quyết :v

mình và bác haioption đã giải quyết xong với nhau, mọi sự hiểu lầm đều đã được giải quyết :) xin lỗi mọi người vì sự bất tiện này. Mod close topic giúp mình với.

mình và bác haioption đã giải quyết xong với nhau, mọi sự hiểu lầm đều đã được giải quyết :) xin lỗi mọi người vì sự bất tiện này. Mod close topic giúp mình với.
:D tag mod vào nhé. @ChuChung

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back