• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Rất mong nhận được câu trả lời rõ ràng

Status
Not open for further replies.
limit ko liên quan gì đến vultr cả! còn vultr tự động lấy 20$ là do bạn ko tắt chức năng auto pay ở pp đi.
- vấn đề limit: ko liên quan gì đến @haioption
-auto pay: bạn nên thương lượng với haioption
Mình nghĩ trường hợp của bạn, người mua ko có lỗi gì hết

thì từ sáng nay mình có nói gì đến limit nữa đâu, còn về auto pay đáng nhẽ phải cảnh báo mình vì mình chẳng bao giờ sử dụng dịch vụ này của vulrt, nên làm sao biết mà tắt auto pay được, bjo trừ tiền rồi thì phải làm sao :((

mình nghĩ limit là do cái payment to ngày 16 :D:D:D

ko đâu bạn, mình đã giao dịch với a Tuấn nhiều rồi mà :v nên mình nghĩ ko phải đâu

ko đâu bạn, mình đã giao dịch với a Tuấn nhiều rồi mà :v nên mình nghĩ ko phải đâu
giao dịch càng nhiều lại càng limit , cậu ko biết à, chỉ cần mua bán, chuyển pp mà pp nó thấy nghi ngờ mua bán là bem hết.

về việc trừ tiền chắc là do nó tự gia hạn rồi, cái này thường 1 số site nó sẽ báo mail 1 số thì ko, nhưng đa số nó sẽ báo mail cho mình biết rồi mới trừ, và khi bị trừ nếu mình biết chỉ cần mail cho nó bảo nó RF và hủy gia hạn cho mình là xong còn nếu lâu quá mới biết thì R.I.P

paypal bác Tuấn vẫn bt, mình đã xác nhận rồi, còn vấn đề limit chắc là hên xui rồi, gặp đúng lúc vulrt trừ tiền nên gây hiểu lầm ntn thôi :(recurring payment xem ở đâu hả bác

paypal bác Tuấn vẫn bt, mình đã xác nhận rồi, còn vấn đề limit chắc là hên xui rồi, gặp đúng lúc vulrt trừ tiền nên gây hiểu lầm ntn thôi :(recurring payment xem ở đâu hả bác

về payment vulrt thì ko có vụ bị limit đâu nhé, mình dùng pp thanh toán cho cả DO và Vulrt đều ko vấn đề gì cả nhé. Còn acc mà mình chỉ bán $ cho bác danho thì lại bị limit trong khi pp của bác ấy ko vấn đề gì cả. Đơn giản vì pp của bác ấy trúst cao. Giống như acc của cậu vậy trust thấp thì nó limit thôi, còn của ông kia thì sớm muộn gì rồi cũng bị bem thôi

Thế mình chơi PTC, dep tiền sạch vào, admin nó trả tiền bẩn thì cũng chết pp hả

Sorry hơi lạc đề nhưng cũng là quan trọng với mình

về payment vulrt thì ko có vụ bị limit đâu nhé, mình dùng pp thanh toán cho cả DO và Vulrt đều ko vấn đề gì cả nhé. Còn acc mà mình chỉ bán $ cho bác danho thì lại bị limit trong khi pp của bác ấy ko vấn đề gì cả. Đơn giản vì pp của bác ấy trúst cao. Giống như acc của cậu vậy trust thấp thì nó limit thôi, còn của ông kia thì sớm muộn gì rồi cũng bị bem thôi
uhm, mình hiểu rồi mà :v nói chung là ko phải tại vulrt, giờ limit rồi cũng đành chịu thôi mà. Sau này cố tìm ng có pp trúst cao để gd vậy.

Mà cho mình hỏi, lập acc pp mới cần reset mordem lấy IP mới ko, vì nghe nói không dùng 1 IP log nhiều acc paypal

Bó tay. -20$ và Chargeback là sao?

uhm, mình hiểu rồi mà :v nói chung là ko phải tại vulrt, giờ limit rồi cũng đành chịu thôi mà. Sau này cố tìm ng có pp trúst cao để gd vậy.

Mà cho mình hỏi, lập acc pp mới cần reset mordem lấy IP mới ko, vì nghe nói không dùng 1 IP log nhiều acc paypal
mới hết nhé. Tên thì có thể biến tấu đi chút VD bạn tên thật là Nguyễn A thì có thể biến thành NGuyễn AB ... địa chỉ dùng vậy. Chủ yếu là sau này dễ fake hóa đơn hơn.

Khi bạn nhận tiền bẩn, nếu account bạn có độ tin cậy cao thì cái giao dịch đó được Hold lại để điều tra. Account bạn vẫn dùng bình thường.

Còn khi bạn nhận tiền bẩn, mà account bạn quá mới, thì PP có thể limited TẠM THỜI để bạn trả lời. Trong lúc này bạn vẫn nhận tiền được nhưng có thể không cho rút hoặc gởi đi.

Nói chung account bị banned vĩnh viễn là cũng là 1 QUÁ TRÌNH hoặc trùng thông tin với PP từng bị banned.

Nói chung là PayPal nghiêm khắc với VN hơn các quốc gia khác như Mỹ, vì VN dùng tiền bẩn nhiều, rồi account bị âm tiền thì 90% sẽ nói là vứt account, lợi ích trước mắt nhưng hậu quả thì lâu dài cộng đồng phải chịu :D PP lỗ, nên nó thấy rủi ro thì PayPal nó cấm mình. (Thực ra PayPal cũng có để ra 1 số tiền dư để giải quyết những rủi ro đó).

Rồi những kiểu làm ăn mờ ám, đáng nghi khác.

nếu paypal mới mình add bank để rút tiền về trùng với paypal cũ liệu có làm sao ko cậu

EMAIL NAY CHƯA ADD PAYPAL. Vậy nó thành paypal add mail rồi

Vấn đề mình vào mail đó thì ko có mail Paypal thông báo nạp tiền vào

Vấn đề mình vào mail đó thì ko có mail Paypal thông báo nạp tiền vào

vậy tại sao tiền vẫn trừ @@ nó cũng tự động nạp ah :v bọn vulrt làm ăn toàn tự động vãi thật @@

Bạn có PP ko add cái mail đó vào xem có +20$ không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom