• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Rất cần 1 hướng đi.... Mong các a chị giúp đỡ!!!!!!

đóng góp cho chủ thớt 1 chút kinh nghiệm :)
về laptop: mình bắt đầu MMO cũng = laptop và nghề captcha, được cùng gần 1 năm rồi ấy nhỉ nhưng bàn phím vẫn vô tư :D. luyện gõ tầm 1 tháng 1h=1$=>1 ngày chỉ cần gõ tầm trên dưới 5 tiếng =>đủ ăn học. chưa kể pro gõ 1$5 thì còn hơn. captcha có chị yenly bên pitprofit, hay ai đó bên qlink captchatypers bạn vào mục captcha=>ref=>kiếm topic nào có bảo hiểm của admin hay mod mà đầu quân :)
2: học làm seosprint kìa. hiện có nhiều người sẵn sàng nhận lính mới đấy. đk 1 slot mà học, từ từ đừng ngại gian nan vì giống như học tiếng anh ấy chả hiểu gì luôn:). nhưng sau tầm nửa tháng 1 tháng quen rồi bạn có thể vi vu 1 tiếng hơn 1$, theo nhận xét thì nhàn hơn captcha (dĩ nhiên vì học khó hơn captcha)
3: mục ngon nhất phải kể đến offer cũng là mục khó học, và bây giờ hầu như ko có anh chị nào nhận newbie:). muốn chiến phải tự học, đọc, google search, forum search, youtube... mọi nguồn về offer, dày công ngâm cứu thì sẽ thành công.
3 ngành trên theo thứ tự thu nhập tăng dần và độ khó gia nhập cũng tăng nhiều đấy :)
còn mấy vụ liên quan đến bet, cá độ, cờ bạc khuyên chân thành là nếu muốn ăn + học thì ko nên dính vào kẻo bay luôn cái lap đang dùng.

mình thì may mắn hơn bạn là xin mãi bố mẹ mới cho đi 1 tg mà ko mang tiền:)
chúc bạn thành công
nghề thứ 3

- Ko hiểu bạn với gia đình xích mích thế nào mà mẹ bạn lại tuyên bố 1 câu xanh rờn như vậy. 2tr/tháng mà vẫn sống được thì quả là giỏi, mà nói thật là mình ko tin vì tiền ăn + thuê nhà hết 1tr9 còn 100k chi tiêu vào tiền đi lại, nước, điện, điện thoại, thuốc men, phát sinh khác à?
- Khuyên bạn nên tìm 1 việc làm bên ngoài ( việc chính ) kết hợp với làm captcha or offer( việc phụ). đi làm ngoài con người hoạt bát, năng động hơn là cứ ngồi máy tính cả ngày ( hại sức khỏe lắm ) mặc dù làm captcha, offer thì có thể kiếm nhiều tiền hơn thật. Bản thân mình có thể làm captcha được ngày 10$ nhưng làm như vậy thì chắc sức khỏe giảm trầm trọng.
- Và cuối cùng, riêng bạn nếu làm captcha mình trả 20.5k/ 1000 code. làm pix nhé
Chúc bạn tìm được hướng đi tốt
2tr/tháng sống cũng được đó bác... bác k tin cứ hỏi mấy đứa sinh viên gia đình k khá giả coi..

chao cau, minh cung tung mot thoi sinh vien, cung hieu. gio minh gan di xa va khong lam offers nua. tuy minh khong co nhieu kinh nghiem lem nhung ma cung co the chi day cho nhung ai kho khan.
minh se nhan 3 nguoi la sinh vien va minh se giup do tan tinh lam offers. Hy vong rang cac cau co the giup lai duoc nguoi khac.

Buổi học đầu tiên rất thú vị !!! :) :binhsua07:

Làm cap thì đau mắt ù tai, làm mấy site NGA thì phụ thuộc quá nhiều vào tốc độ mạng ( VPN nhé ) mà HMA hiện tại thì lag vs rất chậm, hơn nữa phải có máy tính cấu hình tốt tốt 1 chút, ko thì mở 2 cửa sổ mỗi của sổ 10 tab là đơ máy rồi. Nghe các pro khuyên thì thấy dễ vậy thôi, chứ bắt tay vào làm thì mới thấm được, kiếm tiền ko bao giờ là dễ ( kể cả off9 hay on9 ). Mà ko thấy pro nào khuyên làm PTU nhỉ, mình thấy PTU kiếm cũng ngang vs offer mà nhỉ .

capt xong có tiền thì hyip nhé bợn, :binhsua48:

captcha ngày 5$ đơn giản mà, 5 tiếng thôi, ko cần 10 tiếng :D. Vote tập gõ 10 ngón.

chừng nào có 500$ rồi thì học chơi hyip, đầu tư lung tung nha :)

cảm ơn tất cả mọi người tớ sẽ tiếp thu tất cả ý kiến và cố gắng trên con đường mới MMO.. chúc tất cả 1 buổi tối đánh răng zui zẻ + ngủ ng0n nhé!

"trong nhà ae đều có bằng cử nhân + thạc sĩ => k thể để có đứa con học cđ thế này đc... "
"Bùm bùm chèng chèng => mẹ: mày muốn học tiếp thì tự lo đi.. đừng xin tiền t nữa.......: Binhsua09:"
( Đến 90% sinh viên vẫn xin tiền bình thường, mình cũng thế sau khi mẹ đã nói câu này :m020: )

Thế bây giờ là thớt đang tự lập sao, không cần vào giao đình nữa :binhsua166:

Last edited by a moderator:
đóng góp cho chủ thớt 1 chút kinh nghiệm :)
về laptop: mình bắt đầu MMO cũng = laptop và nghề captcha, được cùng gần 1 năm rồi ấy nhỉ nhưng bàn phím vẫn vô tư :D. luyện gõ tầm 1 tháng 1h=1$=>1 ngày chỉ cần gõ tầm trên dưới 5 tiếng =>đủ ăn học. chưa kể pro gõ 1$5 thì còn hơn. captcha có chị yenly bên pitprofit, hay ai đó bên qlink captchatypers bạn vào mục captcha=>ref=>kiếm topic nào có bảo hiểm của admin hay mod mà đầu quân :)
2: học làm seosprint kìa. hiện có nhiều người sẵn sàng nhận lính mới đấy. đk 1 slot mà học, từ từ đừng ngại gian nan vì giống như học tiếng anh ấy chả hiểu gì luôn:). nhưng sau tầm nửa tháng 1 tháng quen rồi bạn có thể vi vu 1 tiếng hơn 1$, theo nhận xét thì nhàn hơn captcha (dĩ nhiên vì học khó hơn captcha)
3: mục ngon nhất phải kể đến offer cũng là mục khó học, và bây giờ hầu như ko có anh chị nào nhận newbie:). muốn chiến phải tự học, đọc, google search, forum search, youtube... mọi nguồn về offer, dày công ngâm cứu thì sẽ thành công.
3 ngành trên theo thứ tự thu nhập tăng dần và độ khó gia nhập cũng tăng nhiều đấy :)
còn mấy vụ liên quan đến bet, cá độ, cờ bạc khuyên chân thành là nếu muốn ăn + học thì ko nên dính vào kẻo bay luôn cái lap đang dùng.

mình thì may mắn hơn bạn là xin mãi bố mẹ mới cho đi 1 tg mà ko mang tiền:)
chúc bạn thành công
nghề thứ 3

nói 1 hồi đã cũng lôi off vô , sao ko thêm PTU nữa cho đủ :m020:

hiện nay ofer android đang rất hot. bạn hãy tìm hiểu và làm thử kiếm 1 số vốn trước đi. nếu làm tốt một ngày đc khoản 300-500k đấy.

"trong nhà ae đều có bằng cử nhân + thạc sĩ => k thể để có đứa con học cđ thế này đc... "
"Bùm bùm chèng chèng => mẹ: mày muốn học tiếp thì tự lo đi.. đừng xin tiền t nữa.......: Binhsua09:"
( Đến 90% sinh viên vẫn xin tiền bình thường, mình cũng thế sau khi mẹ đã nói câu này :m020: )

Thế bây giờ là thớt đang tự lập sao, không cần vào giao đình nữa :binhsua166:
àh cái này thì mình khác cậu.. nói ra nhục tí nhưng tớ cứ nói... 9 năm đầu đi học tớ chưa biết mùi học sinh khá là gì 100% loại giỏi... năm cấp3 tớ học trường Chuyên LVC nhất cái tỉnh Phú Yên của tớ ... nhưng mà cũng từ lúc nhập môn cái trường đó mà tớ đâm ra hư hỏng và kết thúc cái kì thi DH với điểm số 13 điểm... may mà còn chui zô được hệ cđ... nhiều lúc muốn time quay lại để cố mà học nhưng k được mấy bác àh... mà cũng vì thế mà 3me k tin tưởng gì tớ nhiều nữa.. h phải tự lo thôi.. quay về thì 3me cho tiền đấy.. nhưng tớ thấy sao sao ấy... 20t rồi ngta đi làm có tiền cho 3me tớ k làm được thì thôi lẽ nào vác mặt về xin... tớ k làm được cậu àh.!

Nói thẳng cho chủ thớt 1 câu MMO h ko phải đất dễ sống đâu chua lắm NewBie h mà nhào vô chỉ có cám mà ăn nếu ko có pro nào đỡ đầu

nếu muốn kiếm tiền ổn định mà ko cần nhiều kn chắc chỉ có cáp cạp cạp thôi, chịu khó làm việc với cáp trước sau bạn mon mem ra cái khác

Bây giờ mà mới vào MMO thì chỉ có captcha thôi thím ạ, hồi trước em cũng như hoàn cảnh thím, được cái là gần 2 năm trước tiền từ MMO dễ kiếm từ captcha tới ptu hay bất cứ hình thức nào chứ ko như bây giờ. Hồi trước ngồi 1 ngày 3 4 tiếng là cuối tuần đếm tiền mệt rồi, giờ thì ngồi bục mặt lồi mắt ra chả được nhiêu lại còn gặp vấn nạn scam rồi mấy site nc ngoài nó làm trò, ui đủ kiểu

Last edited by a moderator:
đừng vì mấy chuyện nhỏ nhặt này mà buồn đời..
tự mà nghĩ cách làm giàu đi.. :m021:
CAptcha thì dễ lắm nhưng phải làm lâu mới quen..
Còn ko sẽ chán ngay.. Bỏ đi, làm phục vụ làm gì.. :m003:

:m020: cứ gõ cạp đi, ngày kiếm 5$, để lại 3$ tiêu 2$, sau 1 năm sẽ có đủ vốn để chơi forex hoặc đầu tư **** gì đó :m020: chúc thành công !

mới vào tay không bắt giặc thì gõ cạp thôi. vào Box captcha kiếm cái topic tuyển người làm 1 tuần cho quen rồi tuần sau ra solo; tranh thủ ngủ sớm rồi dậy lúc 1h làm tới 4h, trừ thời gian nghỉ nữa là làm được khoảng 2h30 ; 1h 20k -> 50k; rồi ngủ sáng dậy 7h đi học hay đi làm.
giờ mmo cũng khó, không như lúc trước đêm gõ cạp 3h, kiếm 10 cái ID 0 cũng 5$ rồi , sáng ra nhờ thằng em treo máy bán giùm. Nói chung là thấy mmo ngày càng khó khăn hơn trong việc sản xuất ra tiền

Làm cap thì đau mắt ù tai, làm mấy site NGA thì phụ thuộc quá nhiều vào tốc độ mạng ( VPN nhé ) mà HMA hiện tại thì lag vs rất chậm, hơn nữa phải có máy tính cấu hình tốt tốt 1 chút, ko thì mở 2 cửa sổ mỗi của sổ 10 tab là đơ máy rồi. Nghe các pro khuyên thì thấy dễ vậy thôi, chứ bắt tay vào làm thì mới thấm được, kiếm tiền ko bao giờ là dễ ( kể cả off9 hay on9 ). Mà ko thấy pro nào khuyên làm PTU nhỉ, mình thấy PTU kiếm cũng ngang vs offer mà nhỉ .

PTU up newbie thì làm dc gì . tính ra PTU ngon phết ko làm cũng có tiền , mình dang chiến mediafire ( host free mà bik cách lấy tiền mới sock :D )

Announcements

Forum statistics

Threads
419,132
171,221
Latest member
caonho

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom