Help rapidgator

ai cho hỏi xíu. up pre bằng $ mình kiếm được từ nó có được không nhỉ? mà thằng này nó cho mình bao nhiêu dung lượng các bác nhỉ? hic pro nào trả lời dùm nha. thanks trước
hình như thằng này cho up unlimit

sao mình chơi thử thằng nay. ko download đc file của nó nhỉ. test trên 2 vps vầ 2 cpu

ai cho hỏi xíu. up pre bằng $ mình kiếm được từ nó có được không nhỉ? mà thằng này nó cho mình bao nhiêu dung lượng các bác nhỉ? hic pro nào trả lời dùm nha. thanks trước
ko up bằng $ mình kiếm đc
unlimit storage

hên xui đi:)) nhưng mà tui nghĩ contac với nó thì chã ăn thua gì đâu vì nó đã mún bạn chơi pps

ừ cậu . nhưng thấy nó ghi là nếu mình k muốn pps thì gửi ticket cho nó để đổi lại . k biết thế nào :|

nó tự chuyển mình sang pps, đói rồi, từ khi chơi chưa đc sale nào :(

đc 10$ r` tự do chuyển thíc chuyển cái gì thì chuyển...

Sặc ! Rule nó nói là <10$ tức là ngay khi lập nick sẽ được auto PPD .Tới 10$ thì có thể chuyển đổi giữa 2 PPD và PPS.
"
By default all new affiliates start with PPD plan. Right after affiliate earned 10$ with PPD plan, he can switch to PPS plan. If you don't wish to start with PPS plan, please write us a ticket. Switching plans is free, with no limits or payments.
"

Em dịch tạm
" Tất cả chương trình hợp tác mới ,đều được bắt đầu bẳng chương trình PPD theo mặc định .Ngay sau khi có 10$ với PPD thì bạn có thể chuyển đổi sang chương trình PPS .Nếu bạn không chuyển sang được chương trình PPS , làm ơn viết thông báo gửi chúng tôi . Tất cả sự chuyển đổi là miễn phí , không giới hạn và không mất tiền ! "

Không biết dịch đúng không . Vì English toàn 6-7d TB.Khá thôi

Last edited by a moderator:
Sặc ! Rule nó nói là <10$ tức là ngay khi lập nick sẽ được auto PPD .Tới 10$ thì có thể chuyển đổi giữa 2 PPD và PPS.

chuẩn ko cần chỉnh.. làm gì tự chuyển

hóa ra chưa pro nào đc nổi 10$ từ em nó à =)) khắm nhỉ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom