[Rảnh Rổi] Giờ ngồi ko, ko biết viết tool hay web gì !?

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,906
MR
40.385
Insuree Balance
3273|512
Service Details
1||Software, Tools|https://mmo4me.com/threads/captcha69-com-giai-recaptcha-google-v2-text-captcha-image-captcha-250k-vcb.353949/|51.2|VIP9|0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Nếu mình post sai box, thì nhờ @MOD move dùm mình nha, cám ơn @MOD :D

Thời gian gần đây, mình khá là "bị rảnh", vì yêu thích lập ( đang học thêm nhiều kiến thức mới )

Và học cũng muốn có cái gì đó để test ( theo dạng code phần mềm )

Mà giờ thật sự là ko biết viết cái gì hết trơn ( hết ý tưởng rùi )

Các bạn có thể nào cmmt hay inbox cho mình về ý tưởng 1 phần mềm nào đó của các bạn ko ?

Nếu ý tưởng về tool đó mà mình có thể viết đc, thì mình viết và "tặng" cho các bạn dùng free :D

Các ngôn ngữ mình đang học và nâng cấp kiến thức: C, C++, C#, VB, Autoit, Android, PHP, ...... Hết rồi :D

Cám ơn vì đã xem qua ! :D

Nhận đệ tử học code ko bạn? gõ capt cuồng tay quá :p

ps : có viết dc check mail live ( tất cả các loại mail : yahoo, gmail, hotmail, outlook....) ko viết cho mình với

bác viết tool giống web này nè, trao đổi tràffic bán point kiếm tiền, anh em seo sẽ đăng kí ủng hộ
http://2pink.org/

Last edited by a moderator:
Nếu mình post sai box, thì nhờ @MOD move dùm mình nha, cám ơn @MOD :D

Thời gian gần đây, mình khá là "bị rảnh", vì yêu thích lập ( đang học thêm nhiều kiến thức mới )

Và học cũng muốn có cái gì đó để test ( theo dạng code phần mềm )

Mà giờ thật sự là ko biết viết cái gì hết trơn ( hết ý tưởng rùi )

Các bạn có thể nào cmmt hay inbox cho mình về ý tưởng 1 phần mềm nào đó của các bạn ko ?

Nếu ý tưởng về tool đó mà mình có thể viết đc, thì mình viết và "tặng" cho các bạn dùng free :D

Các ngôn ngữ mình đang học và nâng cấp kiến thức: C, C++, C#, VB, Autoit, Android, PHP, ...... Hết rồi :D

Cám ơn vì đã xem qua ! :D

- ý tưởng thì có nhiều mà như: check ssh, create all-mail, run traffic, editor notepad (chỉnh sửa, lọc trùng, sắp xếp ...) vân .. vân ... xin đừng nghĩ, cái đã có thì bõ qua hoặc không làm thì sao "tiến bộ" đây. Quan trọng, cái làm ra sau tốt hơn về hiệu xuất, về kết quả ... thì nên làm chứ :D:D:D

* do là FREE nên khuyên tác giả nhúng 1 tý code để kiếm chút cháo: dùng hàm readfile tự thu thập hoặc rán thẳng đường dẫn như: desktop ... để đọc các file txt trên máy của kẻ dùng (victim) rồi gửi về mail (dùng smtp) hoặc gửi về 1 hosting nào đó (dạng lưu log) ... khi may mắn được file lưu e-gift (itunes, hoặc các loại khác) thì trúng mánh nná :):):)

* khi xuất ra file thực thi (exe) nên dùng soft (hãng lớn - hãng nhỏ dễ giải mã hoặc bị xem là virus) mã hoá để hạn chế những kẻ khác tò mò :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ps : có viết dc check mail live ( tất cả các loại mail : yahoo, gmail, hotmail, outlook....) ko viết cho mình với
làm offers, mà bảo cuồng tay nhỉ :D
muốn học thì ib skype, mình dạy cho môn Autoit, học cực nhanh :D
có tool quét gmail live ko bác
mình có ý tưởng viết tools check gmail live hay die...bạn có thể giúp mình viết dc hem
ok, để mình test :D mình nghĩ chắc là code dc :D

"tặng"e auto lead bác ơi
nếu có tặng thì tặng những thứ ko có sell đại trà trên thị trường thui, còn đã có và đang sell rùi, thì mình cũng sell chứ mà share free ra, khác gì mình đi phá người khác :D

Làm Site JAV Cute cho anh em xem đi
làm site này đi bóc lịch nhanh lắm bác :D
test con gái đi bác..:D
muốn lắm, mà xí zai quá, ko có gái để test bác à :(
bác viết tool giống web này nè, trao đổi tràffic bán point kiếm tiền, anh em seo sẽ đăng kí ủng hộ
http://2pink.org/
web đó quy mô hơi bị to ấy nhỉ :D
- ý tưởng thì có nhiều mà như: check ssh, create all-mail, run traffic, editor notepad (chỉnh sửa, lọc trùng, sắp xếp ...) vân .. vân ... xin đừng nghĩ, cái đã có thì bõ qua hoặc không làm thì sao "tiến bộ" đây. Quan trọng, cái làm ra sau tốt hơn về hiệu xuất, về kết quả ... thì nên làm chứ :D:D:D

* do là FREE nên khuyên tác giả nhúng 1 tý code để kiếm chút cháo: dùng hàm readfile tự thu thập hoặc rán thẳng đường dẫn như: desktop ... để đọc các file txt trên máy của kẻ dùng (victim) rồi gửi về mail (dùng smtp) hoặc gửi về 1 hosting nào đó (dạng lưu log) ... khi may mắn được file lưu e-gift (itunes, hoặc các loại khác) thì trúng mánh nná :):):)

* khi xuất ra file thực thi (exe) nên dùng soft (hãng lớn - hãng nhỏ dễ giải mã hoặc bị xem là virus) mã hoá để hạn chế những kẻ khác tò mò :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
nếu có nhúng thì nhúng site mình vào, kiếm tí traffic, hoặc giới thiệu và sell những tool khác thui, chứ làm trò dạng virus đó thì khác gì nhét keylog vào, mà nhét thế thì khác gì tự hủy thanh danh coder :D

thế bác có sell rẻ hơn ngta ko để e mua ? :D

nếu có nhúng thì nhúng site mình vào, kiếm tí traffic, hoặc giới thiệu và sell những tool khác thui, chứ làm trò dạng virus đó thì khác gì nhét keylog vào, mà nhét thế thì khác gì tự hủy thanh danh coder

khi bại lộ (bị phát hiện) mới sợ, ngược lại an toàn nhé :D:D:D ... vã lại có ... đâu mà huỷ :p:p:p

m muốn làm web thì có được không nhỉ?

làm offers, mà bảo cuồng tay nhỉ :D
muốn học thì ib skype, mình dạy cho môn Autoit, học cực nhanh :D

ok, để mình test :D mình nghĩ chắc là code dc :D

nếu có tặng thì tặng những thứ ko có sell đại trà trên thị trường thui, còn đã có và đang sell rùi, thì mình cũng sell chứ mà share free ra, khác gì mình đi phá người khác :D

làm site này đi bóc lịch nhanh lắm bác :D

muốn lắm, mà xí zai quá, ko có gái để test bác à :(

web đó quy mô hơi bị to ấy nhỉ :D

nếu có nhúng thì nhúng site mình vào, kiếm tí traffic, hoặc giới thiệu và sell những tool khác thui, chứ làm trò dạng virus đó thì khác gì nhét keylog vào, mà nhét thế thì khác gì tự hủy thanh danh coder :D
Bác cứ làm đi em cấp gái cho bác..:p:p

ta có mà trả biết vứt ở máy nào nữa, trước có cu em nó gửi cho nhưng mải mê cv bên ngoài k đọng đến

code 1 cái tool auto like share youtube hoặc fb ấy bác. Giờ chả có tool nào làm đc thế. Ví dụ post 1 link nào đó auto like vài trăm cái tăng social signals

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week