Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

như vậy thì chạy bao lâu nữa xong vậy mấy bác :(

Attachments

113.1 KB · Views: 116
ai biết làm 2 tab ko bị lỗi captcha ko chỉ em với, nản cái này quá rồi

Làm 1 TAB CŨNG BỊ NŨA BẠN ỞI, AI BIết CHỉ GIúP Với, Có Lúc ko bị gì, nhuung có lúc thử đủ kiểu vẫn bị load mấy cái hình load nhủ rùa bò, nhất là cái river vói cái núi

top 60 mới được trả tiền... ai có team gì ko ạk. cho làm cùng với
ai muốn vào team inbox mình nha,đang muốn tập hợp anh em lại làm 1 team

làm bên cốc cốc đấy
cốc cốc nó cũng bị luôn bạn ơi, kiểu như hên xui, lúc nào được cái tab nào thì giũ như vàng, không dám đông gì vào nó, lỡ mà clear cookies em nó là y như rang lại bị tiếp, chả hiểu sao nữa

cần tìm thêm 9 bạn nữa vào team raiblock,làm càng nhiều người càng dễ lọt vào top 60,bạn nào tham gia thì inbox mình.
Các bạn tham gia vẫn claim bằng địa chỉ ví của chính các bạn,và tự động sẽ được thanh toán tiền,không cần thông qua mình gì cả.
Mình chỉ tập hợp lại càng đông anh em càng tốt

Anh em vào team tại đây nhé
https://raipool.com/?team=155
Hướng dẫn
Sau khi truy cập vào link trên thì ae điền địa chỉ Mrai của ae vào nhé

P/s Lưu ý là sau này muốn claim theo team thì cũng vào trang raipool.com để nhập captcha kiếm mrai nhé

Last edited:
Khi nào nó mới trả tiền cho mình vậy? Theo giờ hay theo ngày (Fee 5% thì chắc rồi )

@vianhcancoem

Thanks

Anh em vào team tại đây nhé
https://raipool.com/?team=155
Hướng dẫn
Sau khi truy cập vào link trên thì ae điền địa chỉ Mrai của ae vào nhé
View attachment 95554 View attachment 95555 View attachment 95556 View attachment 95557
P/s Lưu ý là sau này muốn claim theo team thì cũng vào trang raipool.com để nhập captcha kiếm mrai nhé
mình cũng đang theo dõi nó bữa giờ,hiện tại mình thấy là các member claim thì về ví nó,nhưng nó chưa thanh toán cho các member còn lại.Thằng này chưa biết cách nó thanh toán như thế nào và thời gian ra sao
Anh em nào muốn tham gia nhóm thì nên xem kĩ càng nha.
Hiện tại solo thì claim trên >>>2k5 claim thì lọt được top 60 nha

hơi thắc mắc tý , là vô team thì được pay nhiều hơn là solo hả mấy chế , Mà dự án này bao lâu mới hết mấy chế nhỉ ?

ủa, claim theo team nó pay về cho các member trong team luôn hay pay cho chủ team thôi vậy mn? Có ai claim theo team đc trả mrai chưa a?:confused:

hơi thắc mắc tý , là vô team thì được pay nhiều hơn là solo hả mấy chế , Mà dự án này bao lâu mới hết mấy chế nhỉ ?
vô team cũng giống như solo,như vô team thì được pay dễ dàng hơn solo,solo thì phải lot top 60 account mới được pay,còn vô team thì hok cần quan tâm đến top hay không.
solo thì giá chuẩn hơn là team,team bị mất 5% phí tổng số bạn claim
Dự án này chắc đến năm 2018 mới hết đó :)
ủa, claim theo team nó pay về cho các member trong team luôn hay pay cho chủ team thôi vậy mn? Có ai claim theo team đc trả mrai chưa a?:confused:
hiện tại mình có 2 chế độ là pay về chủ team,hoặc chủ team có thể để tự động pay thẳng về member luôn.
Mình đang làm thữ kiểu team thì được pay rồi,nhưng mà thời gian pay chưa xác định chính thức là giờ nào của ngày

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom