Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

fake bằng ứng dụng gì bạn
tiện ích thôi đơn giản lắm .

1 tải Unlimited Free VPN - Hola về ở phần tiện ích cốc cốc ý
2 bật lên chọn nước nào châu á mình cho dễ

Ảnh 1 Actual Reward là số mrai bạn nhận được nếu cứ tiếp tục làm liên tục đến thời điểm chốt 24h GMT, nhưng nếu dừng lại bạn sẽ chỉ nhận được số mrai bên If Stop. Ai mà làm mãi được nên đầu giờ actual reward ko tin được đâu nó sẽ giảm rất nhanh nếu bạn ngừng làm việc. đến gần thời điểm chốt mới chính xác với số mrai bạn sẽ nhận được và 2 giá trị này gần bằng nhau.

Ảnh 2 bạn bỏ dấu tích chọn cái đó đi, chọn cái đó là bạn đồng ý cho đi mất 10% số mrai bạn kiếm được đấy. Bỏ cái đó và chọn Auto Claim cho khỏi mất công click Claim nhé.
thế này thì khác j bóc lột. còn kinh khủng hơn captcha

thế này thì khác j bóc lột. còn kinh khủng hơn captcha

Thế bạn nghĩ ngon ăn lắm ah? nó là recapcha còn gì. Hồi chủ thới mở thì 1k cap được ~ 2$, giờ thì chỉ còn 1 nửa thôi.

Cái này cũng dành cho a e cày kéo thôi. Nếu Pro thì làm cái khác nhẹ nhàng mà kiếm được hơn thì làm.

Last edited:
các bác cho em hỏi em có 2 tab claim bt, mở tab3 lên là cap kéo dài suốt, đến cửa hàng nó còn bắt nhập lần 2, nhập xong có lúc còn ko thấy hình cửa hàng nào, nản quá, ko biết lý do tại sao, đổi ip các kiểu rồi

các bác cho em hỏi em có 2 tab claim bt, mở tab3 lên là cap kéo dài suốt, đến cửa hàng nó còn bắt nhập lần 2, nhập xong có lúc còn ko thấy hình cửa hàng nào, nản quá, ko biết lý do tại sao, đổi ip các kiểu rồi
bác chơi 2 tab có hoa mẳt chóng mặt ko mà định chơi 3 . 3 tad chắc do mạng yếu ko kéo nổi 3 tad xoá dữ liệu trình duyệt thử coi

bác chơi 2 tab có hoa mẳt chóng mặt ko mà định chơi 3 . 3 tad chắc do mạng yếu ko kéo nổi 3 tad xoá dữ liệu trình duyệt thử coi
em định hỏi, để còn làm cho máy khác, máy khác 2 tab cũng ko, máy em thì riêng 2 tab cũ thì đc, tắt 2 tab kia đi mở tab mới ra vẫn bị lỗi đó, ko hiểu sao

sáng nay có ai đc thanh toán chưa vậy, hôm qua em đc 4k claim mà sao đến giờ nó chưa gửi rmai vào ví nhỉ....... hay là nó chuẩn bị scam rồi :oops::oops::oops:

có bác nào bị load hình ảnh rất chậm ko, còn phải lick nhiều lần nữa chứ --- có bác nào bít tình trạng này ko:(

có bác nào bị load hình ảnh rất chậm ko, còn phải lick nhiều lần nữa chứ --- có bác nào bít tình trạng này ko:(
mạng nhà bác cùi bắp rồi . mình thi thoảng mới bị z thôi:D:p

Announcements

Forum statistics

Threads
418,741
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom