Tutorial raiblocks.net - Kiếm coin mới bằng việc nhập captcha hình ảnh (1000 captcha~2$)

giá mRAI giảm ghê quá, mấy ngày trước bán thử ít giá >1200sat giờ còn có >800sat. thôi ôm lại chờ vậy

LUẬT MỚI ÁP DỤNG TỪ 15/04/2017 : Pay theo từng giờ, 1h pay 1 lần nhưng chỉ có top 60 mới đc pay trong khung giờ đó.
Những ví sau top 60 sẽ đc cộng dồn vào khung giờ sau, nếu lọt top 60 thì mới nhận dc payment.

Last edited:
Nên sửa tiêu đề được rồi 1000 captcha ~ 1$ để mấy bạn hiểu làm đâm đầu vào rồi kể khổ :D

Thu mua mrai nhỏ lẻ giá 650sat/1Mrai ai bán inb nhé :)

các bác cho em hỏi sao đến capcha "có hình núi" em nhập mãi mà nó ko qua là sao, chuyển ảnh cũng chậm nữa

các bác cho em hỏi sao đến capcha "có hình núi" em nhập mãi mà nó ko qua là sao, chuyển ảnh cũng chậm nữa
mạng bị chập chờn,chậm,nhập hình ảnh hiện lên chưa kịp mà bạn đã bấm,hình ảnh chuyển chậm====> do mạng yếu nên bị vậy

như này là sao hả các bác

Attachments

143.4 KB · Views: 119
    126.8 KB · Views: 109
như này là sao hả các bác

Ảnh 1 Actual Reward là số mrai bạn nhận được nếu cứ tiếp tục làm liên tục đến thời điểm chốt 24h GMT, nhưng nếu dừng lại bạn sẽ chỉ nhận được số mrai bên If Stop. Ai mà làm mãi được nên đầu giờ actual reward ko tin được đâu nó sẽ giảm rất nhanh nếu bạn ngừng làm việc. đến gần thời điểm chốt mới chính xác với số mrai bạn sẽ nhận được và 2 giá trị này gần bằng nhau.

Ảnh 2 bạn bỏ dấu tích chọn cái đó đi, chọn cái đó là bạn đồng ý cho đi mất 10% số mrai bạn kiếm được đấy. Bỏ cái đó và chọn Auto Claim cho khỏi mất công click Claim nhé.

Ảnh 1 Actual Reward là số mrai bạn nhận được nếu cứ tiếp tục làm liên tục đến thời điểm chốt 24h GMT, nhưng nếu dừng lại bạn sẽ chỉ nhận được số mrai bên If Stop. Ai mà làm mãi được nên đầu giờ actual reward ko tin được đâu nó sẽ giảm rất nhanh nếu bạn ngừng làm việc. đến gần thời điểm chốt mới chính xác với số mrai bạn sẽ nhận được và 2 giá trị này gần bằng nhau.

Ảnh 2 bạn bỏ dấu tích chọn cái đó đi, chọn cái đó là bạn đồng ý cho đi mất 10% số mrai bạn kiếm được đấy. Bỏ cái đó và chọn Auto Claim cho khỏi mất công click Claim nhé.
mất 10% thể nào mình claim 4k7 đc có 417 mrai hôm đỉnh nhất

mất 10% thể nào mình claim 4k7 đc có 417 mrai hôm đỉnh nhất

Vãi, chắc mọi nhừ tay nhỉ. Ý mình là nếu chọn chỗ Help us ... ấy thì mặc định nó sẽ trừ đi 10% số cliám bạn làm được chuyển sang 1 tài khoản chung ủng hổ admin như kiểu bạn donate đi ấy, phí lắm :)

Vãi, chắc mọi nhừ tay nhỉ. Ý mình là nếu chọn chỗ Help us ... ấy thì mặc định nó sẽ trừ đi 10% số cliám bạn làm được chuyển sang 1 tài khoản chung ủng hổ admin như kiểu bạn donate đi ấy, phí lắm :)
claim = dt ko chơi pc , pc nâu vl . thế là ủng hộ người giàu cả tuần nay :(:(:(

claim = dt ko chơi pc , pc nâu vl . thế là ủng hộ người giàu cả tuần nay :(:(:(

Thì mặc định nó đã chọn rồi mà, thường ko biết hay ko để ý nên cứ để vây. Từ sau lưu ý bỏ chọn khi bắt đầu claim.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,738
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom