• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Quay lại MMO

thesun187

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Chào anh em !
Đêm khuya không ngủ được vào chém gió cùng anh em và hi vọng tìm ra lối đi cho riêng mình. Mình năm nay 22t và cũng chuẩn bị lấy cái tấm lót chuột :v. Đi học cho bằng bạn bằng bè vậy thôi chứ mình cũng chả học được bao nhiêu và cảm thấy mình học sai ngành nên cũng chán.
Tham gia MMO cũng vài năm rồi nhưng thực sự chơi thì chắc được nửa năm :D Nhớ hồi cuối năm 2015 mới bắt đầu biết tới Uento, rồi tải app kiếm tiền. Công nhận hồi đó nghiện thật, nửa đêm nghe báo app là bật dậy tải app như điên :v Sau đó cũng chạy auto PTC kiếm được chút chút, rồi cũng học đòi đầu tư mà lãi cũng chả được bao nhiêu. Chơi đâu được đến tầm nửa nửa năm 2016 thì cũng bỏ dần vì hồi đó bận làm khóa luận và giờ thì bỏ hẳn luôn được cũng gần nửa năm rồi. Lúc đầu cũng định không bỏ MMO đâu mà vừa làm vừa chơi, nhưng bị scam mất gần 500$ nên hết luôn cả động lực. Vừa trách mình ngu mà vừa thấy cái số k hợp hay sao ấy. Chơi MMO cũng nửa năm mà chả biết được gì ngoài mấy cái tải app với click PTC, đầu tư theo người ta như HYIP hay Revshare... Thấy nhiều anh em chạy tool chơi net này net nọ mình cũng thấy nể. Bằng tuổi mình thấy nhiều bạn kiếm được cả nghìn $ chơi tool này tool kia mà mình vừa ghen tị vừa phục. Sau nửa năm giờ không biết mmo sao rồi nhỉ ? Cũng nhớ mmo muốn quay lại chơi mà giờ k biết bắt đầu từ đâu, cũng chả có tí kiến thức nào trong tay :v :v
Giờ đi làm ngày 8 tiếng lương tháng 5tr5, tối về lại nằm không.. Haizzza.. Ngày nào cũng như ngày nào chán dễ sợ.-_-
Tranh thủ làm tối thì giờ có trò gì mmo kiếm thêm không anh em. Bày việc cho mình làm buổi tối với :D :D
Haizz, chán quá chém gió linh tinh mấy dòng vậy. Bác nào có trò gì thì chỉ em làm với nha. ^^

Anh đây hơn chú 3 tuổi, thu nhập cũng chỉ có 6tr, mày mò MMO cũng được thời gian mà chả ra cái trò trống gì! Nhiều lúc cũng muốn từ bỏ nhưng sao cứ đêm nằm xuống là cũng muốn lên đọc xem ae mần ăn như thế nào, có ae nào chỉ bảo cách làm với ko mà chờ hoài chả thấy!

Tích cực quay tay - vận may sẽ đến :eek:

Mình theo mmo mà ko thấy ăn thua, bỏ ra ngoài kinh doanh đa cấp giờ ngồi chơi tháng cũng kiếm 5-7 chục củ. Ai muốn theo thì pm nhá.

Anh đây hơn chú 3 tuổi, thu nhập cũng chỉ có 6tr, mày mò MMO cũng được thời gian mà chả ra cái trò trống gì! Nhiều lúc cũng muốn từ bỏ nhưng sao cứ đêm nằm xuống là cũng muốn lên đọc xem ae mần ăn như thế nào, có ae nào chỉ bảo cách làm với ko mà chờ hoài chả thấy!
Em cũng hay mò vào mấy Forum, Group xem tình hình thế nào thôi... Giờ e cũng muốn đêm về làm MMO nữa mà không biết bắt đầu từ đâu :D

ngang tuổi , thấy ông vậy hơn tui nhiều rồi , cứ mỗi tháng chi nào tiền sock , xchange , điện , mạng , tiền ăn uống
còn lại lãi thu nhập chưa tới 2tr -.-

cùng cảnh ngộ thôi rồi cậu, cậu học ngành gì
Mình học bên kinh tế. Giờ đang làm tờ khai rồi chạy vặt cho công ty. Ngày nào cũng như ngày nào mà không thấy cơ hội phát triển lắm nên cũng nả nản :(

lương thế tối dành time đi tán gái đi bác , làm gì cho lắm , mình cũng net này net nọ mà đói như sói đây :(

bỏ mmo 3-4 năm rồi nưng mà có duyên thì vẫn quay lại ae ạ chán thế có muốn nhiều tiền đâu

mmo cần 2 cái 1 là duyên - 2 là may :D mình trước cày mmo chạy tool click ptc này nọ ngày chưa tới 1$ sau bỏ sang học làm app ngày cũng được 10=>20$ sau app nát bắt đầu mày mò sang youtube ăn may được ít vốn giờ youtube cũng khó khăn nên chuyển sang đầu tư invest :D nói chung cũng sống tốt

mmo cần 2 cái 1 là duyên - 2 là may :D mình trước cày mmo chạy tool click ptc này nọ ngày chưa tới 1$ sau bỏ sang học làm app ngày cũng được 10=>20$ sau app nát bắt đầu mày mò sang youtube ăn may được ít vốn giờ youtube cũng khó khăn nên chuyển sang đầu tư invest :D nói chung cũng sống tốt
Nhìn bác trông vạm vỡ vại thì phải quá tốt ý chứ ạ...:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,226
Latest member
aryavstudio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week